TM - - - - !!! ของขวัญสำหรับคุณผู้ชาย NEW GUCCI WALLET ราคาทุน + ต่างหู CHANEL ห้อยมุข ไม่ถึงหมื่น !!! - - - -
โดย miss independent
miss independent
1. ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน และไม่ต่อราคาก่อนนะคร้า
2. CF แล้วรบกวน ห้าม CC ค่ะ
3. สินค้าทุกชิ้นสามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้ทุกสิ่งอันนะคะ การันตรีของแท้ 10000000% ซื้อเองจากช็อป
4. สามารถนัดรับได้แถว แจ้งวัฒนะ, เมืองทอง, พระราม2 หรือแล้วแต่ตกลง!!
5. หมายเลขติดต่อ 0813411118 ปุ้น หรือ Line : kaopunxx

[SIZE=7]** รีบเลยค่ะ ของขวัญสำหรับคุณผู้ชาย **
[SIZE=7]โทนสีมีสไตล์ดูหรู

[SIZE=7]CF แล้วมัดจำ 1,000฿ มิเช่นนั้นให้สิทธิ์ท่านอื่นค่ะ[SIZE=7]

1. NEW!! กระเป๋าตัง GUCCI 5 ใบส่งตรงจาก London มาครบครันไปด้วยกล่อง ถุงกันชื้นตรา Gucci การ์ดเป็นของขวัญให้คนพิเศษ Hi-end ในราคาเบาๆ ใส่การ์ด ได้เป็น10ใบ จุใจ รับรองได้ไปไม่ผิดหวัง ทั้งผู้ให้และผู้รับค่ะ
ข้างหน้าเป็นผ้านะคะ ง่ายต่อการรักษา ข้างในเป็นหนัง สวยเริ่ดมากค่ะขอบอก
PRICE: 7,300THB ใบสุดท้าย!! พลาดคืออด!
ราคาเบาๆได้ HIEND ไปให้คนที่คุณรักเกร๋ๆๆ

2. USED LIKE VERY VERY NEW!! CHANEL EARRING WITH PEARL DROP ปังมาก!!! มีเงินหาซื้อไม่ได้นะคะ พูดเรยยยย ใส่ไม่กี่ครั้ง ลดราคาสุดๆ ทรงมุกขุ่นๆ เก๋ ด้วยสไตน์วินเทจ ห้อยด้วยมุกเม็ดโต สวยมากค่ะ ส่งตรงจาก LONDON อีกเช่นเคย ต้นทุนสูงมากคู่นี้ ขายขาดทุนเลยค่ะ มาครบ set กล่อง, card, receipt, ถุงกระดาษ, ดอกคามิเลีย ริบบิ้น ครบแบบ Full set
PRICE: 9,000 THB!!!

3. CHANEL CRYSTAL CLASSIC SMALL SIZE คลาสสิค แบบปัง! ถามว่าเก๋ตรงไหน อันนี้ใส่เดี่ยวก็สวย แต่คนที่เจาะหูหลายรู ใส่ควบกับอันอื่นก็ยิ่งชิคค่ะ! ปังๆๆๆ ขนาดนี้ ยอมม อุปกรณ์ครบครันเช่นกันค่ะ
PRICE: SOLD Thx K.Bow ka

4. GUCCI SIGNATURE BELT BAG ของใหม่จากลอนดอน พร้อมใบเสร็จ การ์ด โบว์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ FULL SET เหมาะสำหรับเป็นของขวัญคุณผู้ชาย ราคาทุน เจ้าอื่นขาย 20,000+ นะคะพูดเลยย
PRICE: SLOD OUT!!

THX SBN KA

SOLD OUT ZONE KA

(user name เก่า คือ faifaipim นะคะ ไม่มีประวัติเสียดาย ขายมาหลายปีแล้วค่ะ แต่ไม่ได้ขายประจำ เพราะเที่ยวและซื้อกลับมาเนาะ ^^)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3