TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ...NEW HERMES BIRKIN 30 ETIAN TOGO GHW...USED HERMES KELLY BLACK 32 GHW... USED Chanel Beige Caviar Timeless ...LV ALMA PM...NEW HERMES GARDEN PARTY ETOUP..
โดย petcha
petcha

สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ แต่ขายของที่นี่มานานเกือบ 10 ปี ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ รีบตัดสินใจนะคะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ สนใจชิ้นไหนอยากขอรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ที่
085 055 9393
 085 055 9393
 ID : phetcha. (มีจุดหลังด้วยน้าาาาา)

ชิ้นไหนขายแล้วขอลบรูปออกนะคะ แต่ยังสามารถค้นดูประวัติเดิมได้ค่ะ

♥ ♥ ♥ ♥ ♥HERMES♥ ♥

NEW HERMES BIRKIN 30 ETIAN TOGO GHW STAMP Q

มาพร้อมกับใบเสร็จตัวจริง สติกเกอร์ครบทุกจุด อุปกรณ์ครบ
เพียง 489,900 THB.

USED HERMES KELLY BLACK 32 GHW STAMP M

อะไหล่บางจุดยังติดสติกเกอร์อยู่ค่ะ มากับอุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า2ใบ ถุงกันฝน จัดไปกับราคาพิเศษสีดำอะไหล่ทองหายากสภาพดี ราคาดี
เพียง 326,500 THB.

NEW HERMES GARDEN PARTY ETOUP SIZE 36 STAMP X

สีหายาาาาาากมาก สวยงามเป็นที่สุด อุปกรณ์มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า หมอนรองน้องเป๋า ที่ดันทรงน้องเป๋า การ์ด และใบเสร็จตัวจริงคร้าาาา รีบเลย จัดไปราคาดีที่สุด
เพียง 105,000 THB.

♥ ♥ ♥ ♥ ♥CHANEL♥ ♥

USED Chanel Beige Caviar Timeless petite shopping tote GHW
เพียง 59,900 THB.

NEW CHANEL BOY CAVIAR SKIN 10"HOLO 23
Caviar รุ่นนี้หนาแข็งแรงทนทานสุดๆ สีดำตอนนี้หายากมากค่าาาา หมด Season แล้วน้าาาา ในช็อปทั้งไทยและยุโรปไม่มีแล้วค่ะ
อปก.ให้มาแบบครบๆเหมือนบินไปซื้อเองพร้อมใบเสร็จจริงค่าาาา

เพียง 165,900 THB. SOLD

USED LOUIS ALMA PM สภาพดีมากค่ะ ใบนี้ซื้อจากลอนดอนนะคะ
เพียง 24,900 THB.

สุดท้ายนี้ ...ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม... และขอขอบคุณลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว...ทั้งลูกค้าเก่าที่ซื้อกันมาหลายชิ้น...และลูกค้าใหม่ที่เพิ่งเคยเปิดมาเจอและถูกใจค่ะ... หวังว่าของที่ได้ไปจะถูกใจทุกท่านนะคะ...

♥ ♥THANKS SBN SO MUCH♥ ♥

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3