รบกวนตรวจสอบ Hermes Money Clip แบบหนังครับ
โดย taisecd
taisecd
รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยครับ แสตมป์สี่เหลี่ยม G ลองเสริชดูไม่เห็นมีเลยครับ คิดว่าน่าจะเป็นเอาหนังมาเย็บเองหรือเปล่าครับ เพราะฝีด้ายด้านในก็ไม่เนี้ยบเลยครับ ขอบคุณครับ

Pirates
แสตมป์สี่เหลี่ยม G มีครับ ปี 2003
แต่ MONEY CLIP อันนี้ไม่แน่ใจ ดู Brand Stamp ไม่ค่อยดีครับ

ยังไงรอท่านอื่นครับ
taisecd
พอดีซื้อมาจากญีปุ่นครับ ร้านแบรนด์เนมมือสองครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3