**TM** LV, Gucci, Miumiu, Mulberry, Balenciaga , etc..... ลดราคาก็เพียบ มาใหม่ก็เยอะมาก มาจัดเลยจ้า แม่ค้าใจดีค่า ทักมาถามได้ตลอด เลิฟๆจ้ากั
โดย brandnista
brandnista

[SUB]​ [/SUB]

N E W A R R i V EA L

★ USeD ★ LV Monogram St Cloud GM
Price : 6,900 >> SaLe : 5,990.-
Comes with : None
Year : 1996
Details : สภาพใช้งาน คาวไฮด์ไม่ขาดชำรุด นิ่มลงบ้าง มีเปื้อนมอมบ้าง ภายในช่องใหญ่สะอาดปกติ ช่่องเลกลอกค่ะ ด้านหน้ามีรอยคล้ำเปื้อนมอม ใช้งานได้ปกติค่าาา

★ NeW UNUSeD ★ LV Damier Favourite MM
Price : 29,900.-
Comes with : Card, Strap, Dust Bag
Year : 2015
Details : ใหม่พร้อมส่งค่า แผ่นเหลกไม่มีขนแมว สายสะพายใหม่กริ้ฟ

B u R B e R R y

★ USED ★ Burberry Gold Tote Bag
Price : 8,900.-
Details : ทรงนิ่มขึ้น สีทองมีซีดบ้าง ถลอกตามมุมขอบบ้าง ภายในโอเคเปื้อนมอมเล็กน้อย

P R o E N Z a

★ USED ★ Proenza Schouler PS1 Burgundy Pouch
Price : 19,900 >> SaLe : 18,900.-
Comes with : Strap
Details : มีรอยมอมๆที่หนังบ้าง หนังยังดีค่ะ กลิ่นหนังมี
ค่ะ สีสวยใช้ง่าย ด้านในโอเคค่า

M u L B e R R y

★ GoOD CoNDiTiOn ★ Mulberry East West Bayswater Pink Patent Shoulder Bag
Price : 13,900.-
Size : 8.5" x 12" x 4.5"
Details : สภาพสวยค่า สีก็สวยงาม จุและไม่ใหญ่มากเกินไป ทรงนี้ไม่ค่อยมีนะคะ ราคามือ 1 แพงมากมาย

C H a N E L
★ USeD ★ Chanel Shoes
Price : 4,290
>> SaLE : 3,990.-
Size : 38.5
Details : สภาพสวยงาม ส้นมีเปื้อนมอมบ้าง ไม่ขาดไม่ถลอก โดยรวมยังดีค่า

★ USED ★ Chanel Lamb Mini Crossbody Bag
Price : 29,900 >> SaLE : 27,900.-
Comes with : Dust Bag
Hologram : 15xxxxxxx
Size : 8.5"x 5"
Details : สภาพน่ารักจ้า ภายในสะอาด มีรอยใช้งานตามตัวกระเป๋ามุมขอบมีถลอกบ้างไม่เยอะ โดยรวมโอเค ขนาดกุ้กกิ้กมากจ้า

★ GOOD CONDiTiON ★ Chanel Ballerina Python Pink Shoes
Price : 13,900 >> SaLE : 8,900.-
Size : 38.5 [25cm]
Comes with : Box, Receipt, Dust Bags x 2
Year : 2013
Details : ภายนอกสภาพน่ารัก มีเปื้อนมอมน้อยมากกก ไม่มีรอยตำหนิหนักใดๆ ภายในมีรอยเคยติดกาวเสริมด้านหลังรองเท้าค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน แทบไม่ได้ใส่เลย ซื้อมาเกิน 2 หมื่นนา

P A U L S M i T H
★ USeD ★ Paul Smith Leather Swirl Case
Price : 1,590.- Each
Comes with : Box, Care Card, Card
Details : สภาพดีค่ะ มีมอมบ้างไม่เยอะ แทบไม่มีรอยใดๆ ขอบหนังด้านรอบๆมีย่นและนิ่มลง สามาดใส่ไอโฟน 4/4S/5/5S ได้ หรือรุ่นเล็กกว่านี้ สามารถใส่กาดได้ค่ะ ถูกมาก พับเงินใส่กะกาด ถือเก๋ๆก็น่ารักจ้า

★ USED ★ Paul Smith Jeans Lamodi Men Sneakers
Price : 2,290.-
Comes with : Box, 2 Ropes
Size : UK8 / EUR42 / US9
Details : สภาพโดยรวมโอเค ไม่มีขาดชำรุด ผ้ายีนส์สีซีดฟอก ทรงสวย กล่องเชือกครบค่ะ พร้อมส่งจ้า

★ USED ★ Paul Smith Jeans Vestri Sneakers
Price : 3,900 >> SaLE 2,900.-
Size : UK9 [Fit to US9.5-10/43-44]
Details : สภาพโดยรวมดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่เยินไม่เยอะ หนังนิ่ม ใส่สบาย ราคาน่ารัก

Y S L
★ USeD ★ YSL Mini Muse Leather Bag
Price : 9,900.-
Comes with : Short Chain Strap, Year Card, Card Cards, Box, Leather Sample
Year : 2012
Details : ขนาดประมาณ iPhone 6+ แต่ใส่ไม่ได้นะคะ ถอดสายถือเป็นคลัชได้ ***สายสะพายสั้นนะคะ*** สีแดงม่วง มีรอยมอมที่กระเป๋าบ้าง โดยรวมสภาพโอเคค่ะ สายสะพายทองกริ๊งเลยจ้า

★ USED ★ YSL Mini Crossbody Bag (Black Patent)
Price : 9,900 >> SALE 6,900.-
อปก : ถุงผ้า
Size : 15x14 CM
สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆทั้งสิ้นค่ะ ทองสีหม่นบ้าง ไม่ลอก ด้านในสะอาก มีขอบปริ(ไม่ขาด)เล็กน้อยตรงที่แบ่งช่อง ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆค่ะ ใบนี้ได้มาจากญี่ปุ่น หายากและไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ^^

M A R C J A C O B S
★ USED ★ Marc Jacobs Bag (Black GHW)
Price : 13,900 >> SALE 9,900.-
Size : 21x17 CM
อปก : การ์ด, คู่มือ, ถุงผ้า

สภาพดีมากค่ะ สีทองสวยมาก อะไหล่โอเคมาก มุมไม่ถลอก ไม่มอม ดูใหม่ ด้านในสะอาด ไม่เหนียวไม่ลอก ขนาดกำลังพอดีค่ะ สวยมากๆๆๆ

L V
★ USeD ★ LV Multicolor Shoulder Bag
Price : 7,900.-
Year : 2000
Size : 10.5" x 6.5"
Details : สภาพใช้งาน เหลืองทั้งใบ มีสีตก สายสะพายมีเลอะลอก มุมถลอก ด้านในสะอาดปกติค่า ใช้งานได้ปกตินะคะ

★ USeD ★ LV Monogram Short Wallet
Price : 1,590.-
Year : 198x
Details : สภาพโอเค ด้านในมีเหนียวบ้างไม่เยอะ ใช้งานปกติค่า แท้แน่นอนใช้ได้ทุกช่อง

★ USeD ★ LV Monogram Saumur 35
Year : 1992
Details : ใช้งานได้ปกติ สายสะพายคาวไฮด์มุมของมีถลอกเปื้อนมอมบ้าง ภายในมีเปื้อนมอมบ้างค่ะ อะไหล่มีลอกบ้าง ตรงสายสะพายต้นขั้วมีปริแต่ไม่จะขาด ใช้งานได้ปกติ ราคาดีมากก ต่อได้ค่า

★ USeD ★ LV Epi Black Vintage Shoulder Bag
Price : 6,990
>> SaLe : 5,900.-
Year : 1990
Details : สภาพโอเคมาก หนังลายชัดเจน ทรงแข็งสวยงาม โลโก้สีฟ้ามีรอยบ้าง ภายในสะอาด ซิปช่องเล็กด้านในลอกเหนียวมาแล้ว เก็บสายถือเป็นคลัชก็สวยค่า

★ NeW UNUSeD ★ LV Damier Red Insolite Wallet
Price : 16,900.-
Comes with : Dust Bag, Box, Card, Paper Bag
Year : 2015
Details : ไม่เคยผ่านการใช้งาน อะไหล่ทองยังทองปกติมีหม่นบ้างจากการเก็บ ตำหนิไม่มี ขอบแอ่นเล็กน้อยจากการเก็บเช่นกันค่า ใหม่กริ๊ฟ

★ USeD ★ LV Monogram Speedy 40
Price : 7,900
>> SaLe : 6,900.-
Details : โดยรวมสภาพปกติค่า ทำสปาคาวไฮด์มาค่ะ มีแห้งขึ้น ไม่มีแตกขุย ขอบมุมมีถลอกลอกบ้าง ไม่ขาดไม่มีผลต่อการใช้งาน ด้านในมีเปื้อนบ้างค่ะ โดยรวมใช้งานได้ปกติเลยจ้า จุและใหญ่มากค่า

★ USED ★ LV Epi Brown Lussac Bag
Comes with : Paper Bag, Card
Details : หูแข็งค่ะ โดยรวม สภาพดี ทรงกระเป๋าดีงาม มีรอยด่างบ้าง จากการเก็บ ใช้งานน้อยมาก

★ USED ★ LV Monogram Speedy 35
Price : 14,900.-
Comes with : Key Set [1 Key]
Year : 1990
Details : คาวไฮด์แข็งแรง สียังไม่เข้มมาก มีเปื้อนมอมถลอกบางๆ ไม่เยอะ ใบไม้แข็งแรง สภาพโดยรวมโอเค ภายในสะอาดค่า

★ GOOD CONDiTiON ★ LV Minilin Speedy Bandouliere 30
Price : 27,900
>> SaLE : 24,900.-
Comes with : Key Set, Strap ... แถมจัดทรงสีแดง 1 ชิ้นค่ะ
Year : 2011
Details : สภาพโดยรวมโอเค สะอาดค่ะ อะไหล่ทองยังสวย หัวซิปไม่ลอก มีจนแมวทั่วไปบ้าง มีลอดตรงห่วงเกี่ยวบ้างน้อยๆ ภายในสะอาด สายสะพายโอเค

★ GOOD CONDiTiON ★ LV Damier Speedy Bandouliere 25
Price : 33,900.-
Year : 2014
Comes with : Card, Dust Bag, Paper Bag, Strap, Key Set
Details : เปนรุ่นใหม่ ใบไม้นูนนะค้า สภาพดีค่า อะไหล่ทองมีขุ่นมีรอยบ้าง หูเกี่ยวมีรอยบ้างตามการใช้งาน ไม่มีตำหนิหนักใดๆค่า มุมยังดีไม่ถลอก มีย่นๆบ้าง ภายในสะอาด

★ USED ★ LV Epi Red Noe GM
Price : 4,990 >> SaLE : 4,590.-
Year : 1984
Comes with : None [No strap]
Details : ทำสีมาจ้า มีสีย่นบ้าง ตามขอบตามมุมถลอกบ้างคะ ภายในสะอาด ทรงนิ่มขึ้นค่ะ

★ GOOD CONDiTiON ★ LV Flat Patent Shoes
Price : 6,900.-
Size : 35.5 [Fit to 35.5-36]
Details : สภาพดีค่า หนังสีออกส้มแดง สวยงาม ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ส้นรองเท้ามีผ่านการใช้งานมาบ้างไม่หนัก ราคาน่ารักมากกกก

★ USED ★ LV Epi Long Bifold Wallet [Brown]
Price : 2,590 >> SaLE 2,290.-
Year : 1991
Details : สีน้ำตาล ด้านในด้านนอกมีเปื้อนบ้างค่า ทรงโอเค ลายไม้โอเค ไม่มีตำหนิหนักเหนียวลอกใดๆ

P R A D A
GOOD CONDiTiON ★ Prada Fabric Handbag w Leather
Price : 17,900.-
Comes with : Receipt, Dust Bag
Year : 2014
Size : 14" x 7" x 9"
Details : โดยรวมสวยงาม มุมขอบเนียน สายสะพายหายนาา ถือใส่ของได้เยอะมากๆค่า

★ USED ★ Prada Sneakers
Price : 6,900
>> SaLE : 4,900.-
Size : Fit to US9.5-10/43-44
Details : สภาพโดยรวมดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่เยินไม่เยอะ ใส่สบาย ราคาน่ารัก

☆ USED ☆ Prada Crossbody Bag
อปก : ตัวกระเป๋าอย่างเดียวค่ะ
Size : 28x22 CM
สภาพโดยรวมโอเคมากค่ะ อะไหล่ทองมีซีดแต่ไม่ถลอกมาก ขนแมวเล็กน้อย มีรอยสนิมอยู่ด้านหลังของกระเป๋า ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ตัวกระเป๋าทำมาจากผ้าหนาๆนะคะ ทนทานแข็งแรงมากค่ะ สายสะพายหนังนิ่มบ้างแต่ยังแข็งแรงไม่มีปริขาดใดๆค่ะ

G U C C I
★ USED ★ Gucci Leather Black Shoes
Price : 3,590 >> SaLE : 2,290.-
Size : 36.5 [24-24.5cm]
details : สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักใดๆค่า หนังยังดี มีเปื้อนบ้าง ด้านใน ส้นรองเท้า โอเคค่า

★ USED ★ Gucci Hi-ankle Sneakers
Comes with : เชือกสำรอง, Dust Bag
Size : 7.5 [25.5-26cm]
Details : สภาพใช้งานค่า มีเปื้อนมอมแมมตามการใช้งานทั่วไป ไม่มีขาดใดๆ ทำ ค สะอาดได้ค่า มีเชือกสำรองให้ด้วยนาาา

★ GOOD CONDiTiON ★ Gucci Sneakers
Price : 12,900.-
Comes with : Dust Bag
Size : 9.5 [27.5-28cm]
Details : สภาพโดยรวมดีงาม สีสวยมาก มีตำหนิทั่วไปจาการใช้งานปกติจ้า มือ 1 เกิน 2 หมื่นนาา แท้แน่นอนค่ะ

★ USED ★ Gucci Signature Small Shoulder Bag
Price : 6,900 >> SaLe : 5,990.-
Size : 12" x 9" x 2"
Details : สภาพทั่วไปค่่า ไม่มีตำหนิหนัก ผ้ามอมบ้างไม่สกปรกเลยค่า ไม่ด่างใดๆ ไม่มีขาด มุมถลอกบางๆน้อยๆ ด้านในสะอาดจ้า

★ ViNTAGE ★ Gucci Denim Limited Tote Bag
Price : 5,900 >> SaLE : 4,900.-
อปก : มีตัวสินค้าอย่างเดียวค่ะ

สภาพโอเคค่ะ ส่วนสายสะพายสายคาดที่เป็นหนังสีขาวมีมอมแมมและเปื้อนบ้าง ตัวผ้ามีมอมๆบ้าง ไม่มีตำหนิหนักๆ ด้านในเปนลายStripedแดงขาวน่ารักมากๆค่ะ อะไหล่ยังสีทองสวยงาม แท้แน่นอนจ้า...สนใจสอบถามมาได้นะคะ

★ NEW ★ Gucci Sunglasses GG3675/S 4WSPN
Price : 4,990
>> SALE 4,590.-
อปก : ครบค่ะ (ยกเว้นใบเสร็จ)
Lens Width : 56mm

ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนค่ะ สภาพใหม่มาก ทุกอย่างยังห่อในพลาสติกค่ะ ราคาน่ารักมากมายข้าไม่ต้องหาคนหิ้ว สนใจสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดนะคะ ขอบคุณมากๆค่า ^^

B A L E N C I A G A
★ USED ★ Balenciaga Classic Squash 2ways Shoulder Handbag
Price : 22,900.-
Comes with : Strap, Dust Bag
Size : 60cm x 31cm
Details : เป็นกระเป๋าเดินทางทรงกว้างประมาณ LV Keepall 60 จ้า โดยรวมสภาพยังโอเค สีออกเขียวเทาอ่อน มีเฟดบ้างตามการใช้งาน มีเปื้อนหมึกตามกระเป๋า 2-3 จุด มุมถลอกเปื้อนบ้าง ภายในสะอาดค่ะ จุของมากก ค้างคืนได้ 2-3 คืนแน่นอน สายสะพายถอดได้ รุ่นหายากค่า

★ GOOD CONDiTiON ★ Balenciaga Shoes
Price : 5,900.-
Size : 37.5 [Fit to 37]
Details : สภาพน่ารักค่า มีส้นเล็กน้อยไม่เมื่อยแน่นอนค่า มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปบ้าง ไม่มีตำหนิหนักใดๆค่า

*USED* Balenciaga Men's Day
Price : 17,900.-
อปก : กาด ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า คู่มือ

สภาพโดยรวมดีมากค่ะ ไม่มีถลอกค่ะ สีเฟดบ้าง ด้านในสะอาดค่ะ

F E R A G A M O

★ USED ★ Feragamo Nylon Backpack
Price : 2,900 >> SALE 2,290.-
อปก : มีตัวกระเป๋าอย่างเดียวค่ะ
Color : Black

สภาพโดยรวมยังดีค่ะ ด้านในมีเหนียวเล็กน้อยลอกนิดหน่อย ใช้งานได้ทุกช่องปกติค่ะ อะไหล่มีขนแมวและลอกเล็กน้อย สายสะพายและตัวผ้าด้านนอกโอเคมากค่ะ ใช่ได้อีกนานค่ะ ราคาดีสุดๆค่า

[SIZE=7]T [SIZE=7]h [SIZE=7]A [SIZE=7]n [SIZE=7]K [SIZE=7]y [SIZE=7]O [SIZE=7]u ....
[SIZE=7]S [SIZE=7]B [SIZE=7]N

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3