สร้อยคอ Monet 950 บาท,ข้อมือหนังตอกหมุดใหม่ Agris B. 900 บาท,เครื่องประดับวินเทจจากอังกฤษ 450-1250 บาท,ต่างหู ADR HM 500 บาท,เนคไทใหม่ Longchamp 950 บาท,กระเป๋า Coach 1050 บาท,ผ้าคลุมไหล่ Daks 750 บาท,เซตต่างหูสร้อยคอใหม่ Jaspal 950
โดย Neungli
Neungli
[INDENT]

รองเท้าผู้ชายแบรนด์ดัง Native ผลิตจากวัสดุยาง น้ำหนักเบา ใส่สบาย ใหม่ค่ะไม่เคยใส่ ไซส์ 5 ความยาวเท้าไม่เกิน 26 เซน ตำหนิมีนิดนึงตรงส้นเท้าด้านหลัง มีรอยค่ะ น่าจะเก็บไม่ดี ซื้อมาเกือบสองพันบาท ส่งต่อแค่ 900 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ข้อมือหนังแท้ตอกหมุด แบรนด์ดังญี่ปุ่น Agris B. ใหม่นะคะ ยังไม่เคยใส่ ซื้อมาเก็บอย่างเดียว พันได้สองถึงสามทบค่ะ ดีไซน์เก๋ ใส่ได้ทุกโอกาส ส่งต่อแค่ 900 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สร้อยข้อมือวินเทจสีทองประดับหินแท้ ซื้อจากตลาดนัดวินเทจอังกฤษค่ะ ความยาว 18 เซน สภาพดีมากค่ะ ไร้ตำหนิ สีทองแวววาว หินครบทุกเม็ด สวยค่ะ ส่งต่อแค่ 700 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหูใหม่คริสตัลหลากสี คริสตัลแท้นะคะ ดีไซน์สวยค่ะ ไร้ตำหนิ ซื้อจากร้านวินเทจอังกฤษ ส่งต่อแค่ 450 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหูทองประดับคริสตัลสีม่วง สวย ดีไซน์ไม่ซ้ำใคร ซื้อจากร้านวินเทจอังกฤษเหมือนกันค่ะ ส่งต่อแค่ 550 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สร้อยคอแบรนด์ดัง Sonia Rykiel ยาว 26 นิ้ว ทองอร่าม หนาและแข็งแรงค่ะ ในเว็บขายอยู่ที่ 100 USD แต่ขอส่งต่อแค่ 1250 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ

กระเป๋าถือขนาดกลาง Jim Thompson ใหม่เอี่ยม ไม่เคยใช้ค่ะ ส่งต่อแค่ 700 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหูโด่งดังจาก ADR By H&M สวยอลังการมากค่ะ สภาพดี ใส่แค่หนึ่งครั้ง ครบทุกเม็ด ไม่ร้าวหรือแตกนะคะ มาพร้อมกล่องใส่ค่ะ ส่งต่อถูกุถูกแค่ 500 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระเป๋าสะพาย Coach สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิหนัก ตัวกระเป๋าเป็นผ้าผสมหนังแท้ ไม่มีรอยคราบหนักหรือขาด ตามมุมไม่ถลอกค่ะ สวยกริบ สายสะพายหนังแท้แข็งเป็นทรง อะไหล่เงินแวววาว ส่งต่อแค่ 1050 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระเป๋าสะพาย Coach สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิหนัก ตัวกระเป๋าเป็นผ้าผสมหนังแท้ ไม่มีรอยคราบหนักหรือขาด ตามมุมไม่ถลอกค่ะ สวยกริบ สายสะพายหนังแท้แข็งเป็นทรง อะไหล่เงินแวววาว ส่งต่อแค่ 1050 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

ผ้าคลุมไหล่แบรนด์ Daks วัสุด Silk 100% ขนาด 34 x 34 นิ้ว ไร้ตำหนิหนักค่ะ ส่งต่อแค่ 750 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

เซตสร้อยคอและต่างหูใหม่เอี่ยม Jaspal ไม่เคยแกะใช้เลยค่ะ ตัวสร้อยปรับสั้นยาวได้ ส่งต่อแค่ 950 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

เนคไทผู้ชายใหม่เอี่ยมค่ะ แบรนด์ Longchamp ไม่เคยใช้เลย ลายสวย ผ้านิ่ม ผลิตในอิตาลีค่ะ ส่งต่อแค่ 950 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สร้อยคอแบรนด์ดังฝรั่งเศส Monet สภาพสวยงามค่ะ สีเงินขาวจั๊วะ ดีไซน์เก๋ ลูกเล่นหลายขั้น ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ หาไม่ได้แล้วนะคะ ส่งต่อแค่ 950 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191 ค่ะ

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3