TM---SALE มาหาของขวัญให้ตัวเองกันนน Used like NEW :: YSL Tribute in Dark Grey 15,000 ราคานี้ใครได้ไปโชคดีสุดๆ ***ใส่แล้วดูขายาว ดูไฮโซ***
โดย NAPASSA
NAPASSA
สวัสดีค่ะ

USED : YSL Tribute 105 Sandal หนังแก้ว Patent Leather ลูกวัว สีเทา Light Seppia

• Size 39

• อุปกรณ์ครบ มีกล่อง ถุงผ้า อะไหล่ส้นเปลี่ยนได้
  • รุ่นส้นสูง 5.3 นิ้ว
  • ขอส่งต่อ 17,400---17,000---16,000---15,000 ราคานี้ขาดตัวค่ะ ตัดใจขายถูกๆเลยนะคะ

สีนี้ใส่ง่ายยยยยยมาก ใส่ไปทำงานก็ได้ ใส่วันสบายๆกับกางเกงยีนตัวเก่งก็ได้ เข้าได้กับทุกสีจริงๆ ใส่แล้วดูขายาวเรียว

รอยเล็กๆ 1 จุด ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ และส้นรองเท้าสามารถเปลี่ยนได้ อะไหล่ยังอยู่น้า

หุ่นแบบไหนก็ใส่ได้หมด ขายาวสวย

WEAR ONCE : YSL Peep-toe Pump หนังแก้ว Patent Leather ลูกวัว สีดำ

• Size 38
  • คู่นี้ใส่ลองในบ้าน ของใหม่ ซื้อจากอิตาลี
  • อุปกรณ์ครบ มีกล่อง ถุงผ้า อะไหล่ส้นเปลี่ยนได้
  • รุ่นส้นสูง 5.3 นิ้ว
  • ขอส่งต่อ SOLDnett เหมือนซื้อใหม่จาก Shop เลยนะคะ ถูกกว่านี้ไม่มีแล้ว ราคานี้ของดต่อนะคะ

สีดำไฮโซเหมาะกับสาวๆที่ออกไปทำงานดู Chic ได้แค่รองเท้าคู่นี้ ใส่แล้วขายาว หรือจะเป็น Dinner ก็เริ่ดสุดๆ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแบบนี้ที่ Siam Brandname นะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3