รบกวนช่วยตรวจสอบ CHANEL JUMBO CARVIER ใบนี้ให้หน่อยคือเพิ่งซื้อต่อมามือสองค่ะ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะคะที่เข้ามาตอบ
โดย thailandarin513
thailandarin513
เลขโฮโล 15750968
วัสดุที่ใช้บุในช่องซิปนี้สงสัยหนักมากค่ะบางเวปก็บอกข้างในเป็นผ้า แต่ใบนี้ที่ซื้อมาเป็นหนัง ตอนนี้เลยนอยด์มากเลยอ้ะค่ะ
Pirates
แท้ครับ............
Rocketman
องค์รวมให้ บวก

หากเพิ่มภาพโค้สอัพ ฐานเพรท แบรนด์แสต็มป์ + CC ใกล้ๆ ก็จะเป็นประโยชน์มากข้น
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3