Used with very excellent condition Hermes Lindy 26" Malachite,Used Once Chanel Ballerina flats Lamb skin black 37, Used Monolo Blahnik, New LV Favorite PM, Used LV แม่ลูก, Balenciaga city หมุดทองใหญ่, Used YSL Tribute
โดย Blairbear
Blairbear
กติกา อ่านก่อนนะคะ

• แท้ทุกชิ้น 100% รับรองค่า
  • ถ้าเป็น Used ไม่ต้องห่วงค่า เป็นคนรักษาของ
  • ขอรูปเพิ่มได้ทาง PM เลยค่า หากมีตำหนิจะพยายามถ่ายรูปให้เห็นนะคะ
  • ให้สิทธิ์คนโอนก่อน มี Kbank, SCB & BBL ค่ะ CF แล้วโอนใน 24 ชม.
  • ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ สินค้ามีตำหนิตรงไหนแจ้งให้ทราบค่ะ
  • เพราะฉะนั้น คิดให้ดีๆก่อน CF นะคะ CF NO CC, CC ขอไม่ซื้อขายอีกต่อไปค่ะ
  • ส่วนใหญ่เจอแต่ลูกค้าดีๆนะคะ แต่ถ้าเยอะนัก...เชิญที่ช้อปค่ะ

ขอบคุณ SBN นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3