มาใหม่และลดล้างสต็อก!! LV CROISETTE+CHANEL BOWLING+GOYARD+LOEWE FLAMENGO+YSL BABY CABAS+BALEN A5 TOTE+YSL MINI COLLEGE +CARTIER RING+GOYARD TOTE BAG+VALENTINO CROSSBODY+MIU MIU BAG++GIVENCHY MICRO NIGHTINGALE+HERMES+JIMMY CHOO+
โดย malee
malee
[size=+4]สนใจกรุณาติดต่อทางโทร, LINE
[size=+4]081-732-8810

LINE ID:mirimalee

[size=+4]ขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 3,000นะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

[size=+4]กรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุผลหน่อยนะคะ ขอย้ำว่าแม่ค้าไม่ได้ผลิตสินค้าเองค่ะ ดังนั้นขอความกรุณาอย่าต่อราคาแบบลดหลายพันหลายหมื่นนะคะ ขอร้อง!! และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

[size=+4]สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 ,The 9 , เรียบทางด่วนรามอินทรา CDC, Crystal Park, Golden Place,Town in town, Central Eastville สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถ้าต้องการ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ**

[size=+3]Brandnew!!Saint Laurent mini College chain bag in black ghw ของใหม่ค่ะ ใส่ไอโฟน6+ได้ค่ะ น่ารัก ใช้ง่าย เบา ถือได้crossbodyได้ด้วยค่ะ อปก ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง ขาย 38,000

[size=+3]Brandnew!!LV Croisette Damier ebene ( 9"x7"x3") ของใหม่ รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ ใช้ง่ายมากๆ เบาสุดๆ ถือได้crossbodyได้ด้วย อปก ถุงผ้า สายยาว การ์ด ขาย 49,900

[size=+3]Brandnew!!Goyard St Louis PM ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา จุของสุดๆ ใช้ได้ทุกวัน อปก ถุงผ้า เป๋าใบเล็ก ถุงกระดาษ ขาย 39,500

[size=+3]Brandnew!!Saint Laurent Baby cabas in Royal blue ของใหม่ค่ะ Size 10" x 8" X 5" ขนาดกำลังงามค่ะ หนัง grain สีสวย ใส่ของได้มากมาย พร้อมสายยาว ถุงผ้า กุญแจ ลูกกุญแจ ตัวอย่างหนัง booklet ขาย 48,000

[size=+3]Used Like new Balenciaga A5 Tote bag ( Calf ) สภาพสวยค่ะ หนังนุ่ม เบา จุมาก ใช้ได้ทุกวัน ตำหนิมีแค่รอยที่มุมกระเป๋าบางๆเล็กๆเท่านั้นค่ะ นอกนั้นสวยค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ดปี ตัวอย่างหนัง กระจก ขาย 37,000>>>>[size=+3]Super Sale 28,000 net

[size=+3]Brandnew!!Bottega Venetta High Heel Shoes Size 37 ของใหม่ค่ะ ส้นสูง3" ไม่สูงเกินไป ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ด้านหลังเป็นสายรัดข้อแบบยางรัด น้ำหนักเบา มีพร้อม กล่อง สูงสำรอง ถุงผ้า ขาย 18,000>>>>[size=+3]Super Sale 9,900net

[size=+3]New!! Miu Miu medium Secchiello Nappa Swarovski Crystal ( Lacca ) Size 13.5"x 9" X 6 " ของใหม่รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ กระเป๋าหนังลูกแกะ นุ่มและเบามาก รุ่นนี้น่ารักมากๆ ขนาดกำลังดี ปรับใช้สายได้หลายรูปแบบ สายหนังสะพายไหล่ได้ สายโซ่คริสตัลก็สะพายไหล่ได้ หรือเอา2สายมาต่อกันก็Crossbodyได้ และกระเป๋าก็สามารถปรับด้านข้างให้หุบเป็นอีกทรงก็ได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด booklet ถุงผ้า ขาย 54,000>>>>[size=+3]Super Sale 30,000 netงดต่อราคาค่ะ ขายขาดทุนมากๆแล้ว

[size=+3]Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale in navy ( Calf ) Size 11"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 45,000>>>>[size=+3]Super Sale 33,000net

[size=+3]Used like new Givenchy Micro Nightingale ( Goat skin )Size 11"X8"X3" ใช้ไป3ครั้งเท่านั้น สภาพสวยค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 43,000>>>>[size=+3]Super Sale 23,000

[size=+3]Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Cross body bag in Pink ( Calf skin )Size 11"x 16.2" x 1'' ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สีสวยหวาน Cross bodyได้ สายปรับขนาดได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet หมุดสำรอง ขาย 38,000>>>>[size=+3]Super Sale 28,000net ขาดทุนแล้วงดต่อค่ะ

[size=+3]Brandnew!! Chanel Printed Zipped case ( Cruise 2015 ) ของใหม่ค่ะ Size 11" X 9" X 1.2" ใส่ของได้หลายอย่างค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 28,000>>>>[size=+3]Super Sale 16,000net

[/url

[size=+3]New!! Prada mini Bag in Pink Tamaris ของใหม่ สีหวานน่ารักมากมายค่ะ พร้อม การ์ด กล่อง สายยาว ขาย 32,000>>>>[size=+3]Super Sale 22,000net

[url=http://picture.in.th/id/57e4df4d16669b4fdc4587fbf4a8213c]

[size=+3]New!Miu Miu Necklace with crystal ( Fuoco )ของใหม่ค่ะ ความยาวรอบคอ 40cm. สวยเก๋ ร้อยโซ่หนังสีชมพูและสีแดง มีพร้อม กล่อง การ์ด ขาย 17,000>>>>[size=+3]Super Sale 5,000

[size=+3]Used!!Chanel Skirt Size เอวบน 24-25 สะโพกถึง38 ยาว 26" สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิ สีกรมค่ะ ขาย 7,900

[size=+3]Used!! like new MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>[size=+3]Sale 6,000

[size=+3]Used Hermes Belt Size 75 ( 28.5 - 31.5 ) สภาพดีค่ะ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ สายเป็นหนังแบบขุย อีกด้านเป็นหนังเรียบ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลากหลาย มีพร้อม กล่อง ขาย 18,000>>>>[size=+3]Super Sale 15,000net

[size=+3]Used Hermes Reverssible Belt Brown/ Black Size 75 ( 28.5 - 30.5 ) สภาพดีค่ะ สลับใช้ได้ทั้ง2ด้าน มีรอยขนแมวบ้างที่ตัวHแต่ สภาพสวยค่ะ ไม่สังเกตก็ไม่เห็นรอยค่ะ สายหนังทั้งสองด้านสวยงาม ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 18,000>>>>[size=+3]Super Sale 15,000net

[size=+3]Used!! Hermes Mini Chaine d' Ancre Necklace in silver with Horseshoe Pendant (Length 15.7" ) สภาพสวยค่ะ สร้อยเงิน พร้อมจี้ เท่ห์เก๋มากๆ ไม่ซ้ำใคร อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ แต่จะใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 16,500

[size=+3]Used!! Hermes 18K.Gold in mint condition สภาพสวยใหม่เลยค่ะ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย สวยเก๋เท่ห์มากมายค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 45,000

[size=+3]New!! Jimmy choo Flat in Black Size 36.5 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยสบายค่ะ พร้อมถุงผ้า carebook ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 15,000>>>>[size=+3]Super Sale 9,000net

[size=+3]Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

[size=+3]Used Hermes Cupidon Lacquered Earrings Palladium สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ รุ่นนี้หายาก และเป็นรุ่นใหม่นะคะ พร้อมกล่อง ขาย 14,500>>>>[size=+3]Super Sale 9,900net

[size=+3]Used Miu Miu Denim Ballelina shoes Size 36.5 ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่มากๆ เบานิ่ม ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า ขาย 7,000

[size=+3]New!Hermes H POP Necklace ( Pink / Palladium )ของใหม่ค่ะ สีชมพุสวยหวานมากมาย มีพร้อม กล่อง โบว์ ขาย 15,000

[size=+3]New! Hermes clipper PM Swiss quartz movement, Steel case ( Diameter 24mm) Silver Opaline Dial ของใหม่ค่ะ สายหนังน้ำตาล สวยรุ่นLadyนะคะ มีพร้อม กล่อง, Instruction Book, Garantee book ขาย 47,000 ช็อปเกือบแสนแล้วค่ะ

[size=+3]Used Hermes Click Clack PM ขนาดรอบวงประมาณ 7-8" สีส้ม สภาพสวยและใหม่มากๆค่ะ แทบจะไม่มีรอยขนแมวใดๆ ด้านหลังยังติดซีลอยู่เลย มีพร้อม กล่อง ซองผ้า ขาย 18,000>>>>[size=+3]Super Sale 15,000net

[size=+3]Used Hermes Kelly Bracelet size M สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ หนังสีม่วงสวยมากๆ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ มีพร้อม ซองผ้า กล่อง ขาย 14,000>>>>[size=+3]Super Sale 10,000net

[size=+3]Used Cartier Love ring white gold size 46 ( Pinky ring ) สภาพสวยค่ะ สำหรับคนนิ้วไซส์เล็กค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 29,000

[size=+3]New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000>>>>[size=+3]Super Sale 50,000net

[size=+3]Used Omega Speedmaster (Limited Edition ) 40m. with Diamond Automatic สภาพสวยปิ๊ง เพชรล้อม มีอุปกรณ์ครบ ใบเซอร์ครบ3ใบ, Instruction book กล่องนอก กล่องใน ขาย 140,000>>>>[size=+3]Sale 120,000net

[size=+3]New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500[size=+3]>>>3,000 net

[size=+3]New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000[size=+3]>>>3,000 net

[size=+3]HERMES WATCH

[size=+3]New!! Hermes Kelly Double tour Watch ของใหม่ค่ะ สายหนังสีน้ำตาลเข้มอะไหล่เงิน สวยมากมายค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ในช็อปแสนกว่าแล้ว มีพร้อม กล่อง Instruction book , Garantee Book ขาย 67,000

[size=+3]New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 45,000

[size=+3]New! Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 42,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3