กระเป๋าเงินหนังแท้ Burberry 1250 บาท,กระเป๋าเงินหนังแท้สภาพดี Miu Miu 950 บาท,กระเป๋าถือ Bottega Venetta 2000 บาท,กระเป๋าถือ Burberry 1500 บาท,ต่างหูวินเทจหนีบ Dior 1250 บาท,กระเป๋าุหนังแกะขนาดใหญ่ Chole 2550 บาท,เสื้อลินิน Celine 850 บาท
โดย Neungli
Neungli
[h=2] [/h][INDENT]

กระเป๋าเงินหนังแท้สภาพดี แบรนด์หรู Miu Miu ดีไซน์เก๋มีสายรัด ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก มีรอยเปื้อนนิดนึง แต่ซักออกค่ะ มีช่องใส่การ์ด แบงก์และเหรียญครบค่ะ ส่งต่อแค่ 950 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือสีดำหนังแท้ทั้งใบ แบรนด์หรู Bottega Ventta พร้อมถุงใส่ค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ สวย ไม่มีตำหนิหนัก รุ่นนี้ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ สวยจริงจริงค่ะ หายากแล้วด้วย ส่งต่อแค่ 2000 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือ แบรนด์ Burberry ขนาด 9.8 x 7.8 นิ้ว สภาพโดยรวมดีค่ะ ไร้ตำหนิหนัก ไม่มีรอยขาดหรือถลอกค่ะ ใบนี้ผลิตในอิตาลีค่ะ หายากแล้วค่ะ ส่งต่อแค่ 1500 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าเงินแบบยาวหนังแท้ แบรนด์ Burberry สภาพโดยรวมดีค่ะ ไร้ตำหนิหนัก ไม่มีรอยขาดใดใด มีร่องรอยการใช้งานบนหนังเป็นธรรมดาค่ะ ช่องใส่การ์ด แบงก์ เหรียญ ครบ ส่งต่อแค่ 1250 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหูหนีบวินเทจ แบรนด์ Dior น้ำหนักเบา ใส่ไม่เจ็บค่ะ สภาพสวย รุ่นนี้หายากแล้วค่ะ ส่งต่อแค่ 1250 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าหนังแกะขนาดใหญ่ Chole สภาพโดยรวมดีค่ะ ไม่มีรอยขาด มีสีเฟดบ้าง แต่โดยรวมดูกลืน ไม่เด่นชัดค่ะ หูจับแข็ง จุของได้เยอะ สามารถใส่เสื้อผ้าไปต่างจังหวัดได้สบายค่ะ ซื้อมาสองหมื่น ขายแค่ 2550 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

เสื้อผ้าลินินผู้หญิง แบรนด์ Celine ไซส์เอ็ม สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิ ผ้าใส่สบายค่ะ มีกระดุมสำรองให้ค่ะ ซื้อมาแพง แต่ส่งต่อแค่ 850 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191 ค่ะ[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3