♥SALE♥ลด60% ♥NEW CHANEL Emoji Brooch เข็มกลัดชู2นิ้ว ♥NEW HERMES Micro Rivale ข้อมือสีชมพู 10,000฿ ♥NEW CHANEL Heart Drop Earrings ตุ้มหูห้อยหัวใจCC ♥NEW Alexander Mcqueen กระเป๋าการ์ด ♥NEW MIU MIU กระเป๋าShopping Bag / ข้อมือสีชมพู♥
โดย day6th
day6th
สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NWT CHANEL Cuba T-Shirt ไซส์ S แพทเทิร์นค่อนข้างใหญ่ค่ะ รอบอก 33-35" ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ หายากมากค่ะSOLDค่ะ (พรีออเดอร์มา 29,000 บาทค่ะ)

NEW CHANEL Brooch ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ หายากมากค่ะ
อุปกรณ์กล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษค่ะ SALE 14,500 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 18,000 บาทค่ะ)

ราคาต่อรองได้นะคะสำหรับคนพร้อมโอน NEW Hermes Mircro Rivale Bracelet สี Rose Sakura Sz.S ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ สีน่ารักมาก หายากด้วยค่ะ อุปกรณ์กล่อง ซองกำมะหยี่ ริบบิ้น ถุงกระดาษค่ะ
SOPER SALE 10,000 บาทค่ะ

NEW
CHANEL CC Logo with Pearl ค่ะ ขนาดCC 1.5x1 cm ความยาวรวม 3.5 cm. สวยวิ้งมาก ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษครบค่ะ SOLD ราคาต่อรองได้นะคะสำหรับคนพร้อมโอน

New Chanel Heart Earrings คอลเลคชั่นล่าสุด ของใหม่ ความยาวตั้งแต่แป้นจนถึงปลายหัวใจ 9.5 cm ค่ะ ลองเทียบดูแล้วรู้สึกไม่เข้ากับตัวเองเลยขายค่ะ (ไม่เคยใส่นะคะ แค่ลองเทียบกับหูเฉยๆ) อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ถุงกระดาษ
SALE 17,000 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 30,000 บาทค่า)
ราคาต่อรองได้นะคะสำหรับคนพร้อมโอน

NEW MIU MIU Printed Twill Tote ใบนี้เป็น limited ของ Collection Spring-Summer 2016 ค่ะ สีน่ารักมากๆ ขนาด กว้าง 33 cm สูง 35 cm ฐานกว้าง 13 cm ตัวกระเป๋าเป็นผ้าDenim ค่ะ มีสายสะพายหนังสีดำแยกมาให้ด้วย ต่อสายแล้วสามารถสะพายไหล่ได้ด้วยนะคะ ด้านในมีช่องซิบ 1 ช่อง ทรงกระเป๋าและหูหิ้วแข็งแรง ตั้งได้ไม่ย้วยไม่พับ ของใหม่ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ นำไปเคลือบ nanocoat ที่ร้าน Momoko เรียบร้อยแล้วด้วยค่ะ ไม่ต้องกังวลเวลาใช้งานค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ
SUPER SALE 16,000 บาทเท่านั้น (ซื้อมา 37,500บาทค่ะ และยังทำnanocoatไปอีก5,000บาทด้วยค่ะ)
ราคาต่อรองได้นะคะสำหรับคนพร้อมโอน

NEW Alexander Mcqueen Obsession-Print Leather Envelope Card Holder ที่ใส่การ์ดขนาด กว้าง 11cm x สูง 7cm x ฐาน 0.5 cm ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ผ้ารอง การ์ดค่ะ SALE 6,900 บาทค่ะ (ซื้อมา 1x,xxx บาทค่ะ) พอดีตอนถ่ายรูปสินค้าแสงไม่ค่อยมี ทำให้รูปดูมืดลายพิมพ์อาจจะดูหม่นๆ สินค้าของจริงลายพิมพ์สีสดสวยงามค่ะ

Used once like very New MIU MIU Embellished Cashmier Cardigan Sz.IT36 (XS) สีMint Greenน่ารักมากๆ เป็น Cashmier 100% กระดุมคริสตัลSwarovski รอบอก 33" ความยาว 22.5" เคยใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SOLD (ป้าย 40,000บาทค่ะ)

Used Once MIU MIU Leather Bracelet with Key Charm สีชมพู ทำจากหนังแพะค่ะ ความยาวปรับได้ 3 ขนาดค่ะ 17cm, 18.5cm, 20cm. ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บลืม Charm มีรอยความหมองจากการเก็บ สามารถใช้น้ำยาทำความสะอาดได้ อุปกรณ์มีกล่องค่ะ SALE 4,000 บาทค่ะ (ซื้อจากช็อป 7,500บาท) ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ (รูปที่นางแบบใส่ เป็นคนละสีกับอันที่ขายนะคะ)

Used once like very New MIU MIU Frill Sleeveless Silk Shirt ไซส์ 38 (XS-S) เป็นผ้าSilk 100%ค่ะ รอบอก 32" ยาว 24" ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิค่ะ SUPER SALE 3,500 บาท (ป้าย 23,500 บาทค่ะ)

Used once like very New MIU MIU Romantic Flower T-Shirt Sz.S แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33" เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 2,000 บาท (ป้าย 1x,xxx บาทค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า:razz:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3