ค้นพบตัวเองโดย ksubi
โดย tharathorn
tharathorn
ปกติจะเป็นคนที่ไม่เคยใส่กางเกงขาดและมีรูเยอะแยะขนาดนี้มาก่อนเลย แต่แล้วเมื่อได้พบกับนางในฝันก็ทำให้ได้รู้มันเกิดมาเพื่อเราจริงๆ ฮาฮา หรือเราเกิดมาเพื่อมันนะ ฮาฮา

ชื่อเบรน : ksubi
ชื่อรุ่น : gee gee old thrash

* น้องใหม่ครับ ถ้าเกิดผิดหลาดหรือทำอะไรผิด ก็ขออภัยด้วยครับ ไม่ได้มีเจตนาใดๆทั้งสิ้น

preeyanan
มาช่วยแปะรูปให้จ้ะ

Originally Posted by tharathorn
ปกติจะเป็นคนที่ไม่เคยใส่กางเกงขาดและมีรูเยอะแยะขนาดนี้มาก่อนเลย แต่แล้วเมื่อได้พบกับนางในฝันก็ทำให้ได้รู้มันเกิดมาเพื่อเราจริงๆ ฮาฮา หรือเราเกิดมาเพื่อมันนะ ฮาฮา

ชื่อเบรน : ksubi
ชื่อรุ่น : gee gee old thrash

* น้องใหม่ครับ ถ้าเกิดผิดหลาดหรือทำอะไรผิด ก็ขออภัยด้วยครับ ไม่ได้มีเจตนาใดๆทั้งสิ้น

HS-TAE
สวยคับ ๆ ... ชอบใส่เกางยีนส์แนวนี้เหมือนกัน ....

แต่มีแบบที่ไม่เดฟม้ายอ่ะคับ .... ผมใส่แบบกระบอกเล็ก
Ryu
เท่ห์อะครับ แต่ปกติไม่ค่อยได้ใส่เดฟอะ ใส่แต่ขาม้า
P_a_T
สวยคับ ๆ ... ชอบใส่เกางยีนส์แนวนี้เหมือนกัน ....

แต่มีแบบที่ไม่เดฟม้ายอ่ะคับ .... ผมใส่แบบกระบอกเล็ก

มีแบบ รุ่น gee gee pre loved black อ่าครับ
titled
แอบเสียดาย ตอนแรกว่าจะฝากเพื่อนซื้อPmไปถามคนที่เคยรับพรียี่ห้อนี้
แต่เค้าไม่ตอบเลยอดซื้อเพราะกลัวซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ อยากบอกว่ากางเกงสวยมากๆ
และนายแบบก็หล่อด้วย หุๆ ขอบคุณที่เอารูปมาให้ดูนะครับ ^^
ปล ตอนนี้ติ้ลก็ใส่เดฟแต่มียี่ห้อเดียวที่ใส่พอดีตัวของสยามยี่ห้อPureอ่ะครับ
alwaysfluke
ได้แนวมากครับ
srichardson
ขาเล็กเท่าแขนพี่เลยอ่ะจ้ะ ป.ลใส่แล้วแนวมั่กมาก :p
makeberry
ปกติไม่ชอบกางเกงแบบนี้นะคะ
แต่พอเห็น จขกท.ใส่แล้วเปลี่ยนใจ อิอิ :D
joby
Originally Posted by srichardson
ขาเล็กเท่าแขนพี่เลยอ่ะจ้ะ ป.ลใส่แล้วแนวมั่กมาก :p

แหมเห็นชายหนุ่มหน่อย มาเชียวนะเจ๊ นายแบบเท่ห์ค่ะ ยี่ห้อนี้ใส่ไม่เกิดแต่ชอบค่ะ
organ_kaviya
เป๋าสวยอ่ะ ยีนส์ก้อเท่ห์มั่กๆๆขอบอก
thisday
สวยจังครับ ไม่ทราบว่าฟาดมาเท่าไหร่ครับ
tharathorn
ขอโทษพี่เพื่อนๆน้องๆทุกๆคนที่ตอบช้านะครับ พอดีว่าไม่ค่อยว่างได้เข้ามาอะครับ ขอบคุณสำหรับคำชมจากทุกๆคนนะครับ ไม่ว่าจะแซวกางเกงหรือว่าแซวผม ก็ขอให้ล่ำๆหล่อๆรวยๆป๊าๆเจ๊ๆกันถ้วนๆหน้านะจ๊ะ อิอิอิอิอิ

Originally Posted by titled
แอบเสียดาย ตอนแรกว่าจะฝากเพื่อนซื้อPmไปถามคนที่เคยรับพรียี่ห้อนี้
แต่เค้าไม่ตอบเลยอดซื้อเพราะกลัวซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ อยากบอกว่ากางเกงสวยมากๆ
และนายแบบก็หล่อด้วย หุๆ ขอบคุณที่เอารูปมาให้ดูนะครับ ^^
ปล ตอนนี้ติ้ลก็ใส่เดฟแต่มียี่ห้อเดียวที่ใส่พอดีตัวของสยามยี่ห้อPureอ่ะครับ
ฝากผมซื้อก็ได้ครับ ตอนนี้ผมอยู่ไทยครับ

Originally Posted by makeberry
ปกติไม่ชอบกางเกงแบบนี้นะคะ
แต่พอเห็น จขกท.ใส่แล้วเปลี่ยนใจ อิอิ :D
อันนี้เรื่องจริงครับ ผมก็ไม่ชอบเอามากๆเหมือนกันพอใส่เท่านั้นหละ มันเกิดมาเพื่อนเรา อิอิ

Originally Posted by thisday
สวยจังครับ ไม่ทราบว่าฟาดมาเท่าไหร่ครับ
ราคาตัวนี้ตกอยู่ที่ 9000 กว่าอะครับ เนื่องจากตอนนี้เลตเงินไทยขึ้นไปที่ 30 aud
thisday
ราคาแรงได้ใจ แต่คุ้ม
mui
สวยดีค่ะ เเบรนด์นี้ของผู้หญิงก็ใส่สวยนะค่ะ
Ryusaki
เท่ห์มากครับ แต่ราคาไม่เบาเลยแฮะ
kim-juu
ใส่แล้วเท่ห์มากเลยค่ะ
tharathorn
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นครับไม่ได้เข้ามานาน ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3