รบกวนหน่อยค่ะอยากรู้ว่าใช่ของแท้มั้ย
โดย Friendzx
Friendzx
[IMG] [/IMG]

[IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG][IMG] [/IMG]
Pirates
ส่วนตัวดูไม่ดีครับ

ไม่ทราบมี Hologram Card มามั๊ยครับ
Rocketman
แนะนำ ควรถ่ายรูปใหม่อีกสักครั้ง ขอภาพให้เห็นรายละเอียดของหนัง และโค้สอัพ แบรนด์แสต็มป์บนฐานล๊อก + มาร์คด้านหน้า

ที่สังเกตใบเอกสารดูไม่ดี อาจจะไม่ใช่เอกสารของกระเป๋า invoice, receipt, credit card receipt มาจากคนละข้อมูล มีทั้ง Singapore, Hong Kong เลขบัตรเครดิตก็ไม่ตรงกับใบเสร็จที่กำกับ ลองดูน่ะครับ
nongnhum
ปลอมมมมมมมม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3