LoT6.กางเกงใน,bikini ,Slip,ชุดนอนนำเข้าจากญี่ปุ่น-->ยี่ห้อดัง-ดังมากมาย
โดย MalikaT
MalikaT
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
ข้อตกลง.........
1.ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท ค่ะ .
2.PM หรือe-mail มาก็ได้คะ [email]kaejaja@hotmail.com[/email]
3.แม่ค้ามีบัญชีSCB เท่านั้นค่ะ
4.หลังการโอนเงินรบกวนแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ
5.เนื่องจากมีลูกค้า CF แล้วเงียบหายไป แม่ค้าขอแจ้งว่าสินค้าจะพร้อมสำหรับคนที่ CF แล้วพร้อมโอนนะค่ะ
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

[SIZE="6"]Underware
เนื้อผ้า : 95% cotton ,5% spandex สินค้าเป็นสินค้าของแท้จาก Outlet นะคะ ผ้านิ่มม้าก...มากคะ ทุกตัวเป็นของใหม่ 100% MADE IN THAILAND นะคะ บางตัวจะโดนตัดป้ายนะคะ
[Number ที่รูป คือ ยี่ห้อ/Size+Number No. ค่ะ][SIZE="4"] Sale 60฿
V= Victoria's Secret,O= Old Navy,G=GAP,TS =Tout simplement,N=NEXT,Gill = Gilligan

[SIZE="5"]Bikini
มีแต่ท่อนบนจ๊า สินค้าเป็นจาก Outlet นะคะ ทุกตัวเป็นของใหม่ 100% เป็นของ MADE IN CHIHA Ja...[SIZE="4"] Sale 90 ฿

Bikini-01 ->Roxy
Bikini-02 ->Roxy SOLD OUT
Bikini-03 ->speedo
Bikini-04 ->Oniell
Bikini-05 ->speedo
Bikini-06 ->ไม่ทราบยี่ห้อค่ะ

[SIZE="5"]
Slip

กางเกงซับในและเสื้อซับในค่ะใส่นอนก็ sexy ค่ะ ผ้าใส่สบาย เอว ยืดได้ถึง 30" สะโพกได้ถึง 38" เหมาะสำหรับสาวSize S-M เป็นของมือหนึ่งนำเข้าจากญี่ปุ่น เป็นสินค้าที่ทางญี่ปุ่นโละสต๊อกแล้วไปเหมามาค่ะ
[SIZE="4"] Sale 60 ฿

Slip01/03/04 SOLD OUT

[SIZE="5"]Nightdress
ชุดนอนผ้าซาติน จะใส่เป็นชุดนอนหรือซับในก็สวยค่ะ เป็นของมือหนึ่งนำเข้าจากญี่ปุ่น เป็นสินค้าที่ทางญี่ปุ่นโละสต๊อกแล้วไปเหมามาค่ะ
SIZE = หน้าอก/สะโพก/ความยาว(สามารถยืดได้อีก 1-2 " ค่ะ แม่ค้าวัดขนาดปรกติค่ะ)

[SIZE="4"] Sale 120 ฿

N01 : สีชมพูหวาน ยี่ห้อ Victoria's Secret MADE IN CHIHA เนื้อผ้าดีมาก แม่ค้าได้ติดมา 1 ตัว
N02: สีขาวลายน้ำเงิน ยี่ห้อ Triumph ใส่นอนสบาย

N05 : สีน้ำเงินเข้ม ผ้าซาตินญี่ป่นใส่สบาย SOLD OUT
N07 : สีขาว sexy นะ ดูสะอาดสบายตา ..
.

N08 : สีฟ้าระบายชาย น่ารักดูสดใส ใส่เสื้อยืดทับสักตัวก็ดูดีนะค่ะ
N09 : สีเนื้อผ้ายืด ระบายชายเป็นผ้าชีฟองค่ะ
SOLD OUT

N11 : สีดำ ระบายชาย ตัวนี้ เหมาะสำหรับาว size S จ๊ะ SOLD OUT
N13 :=ชุดนอน 2 ชิ้น สีน้ำเงิน ตัวเสื้อจะเป็นผ้าวาวๆนิดๆ กางเกงเป็นผ้าลื่นๆใส่สบาย ตัวนี้ เหมาะสำหรับาว size S จ๊ะ

[SIZE="5"]เสื้อกล้าม
เสื้อกล้าม h&m Size S ผ้า spandex แม่ค้าได้มา 2 ตัวค่ะ เป็นของแท้ made in cambodia ค่ะ เป็นของใหม่แต่มีตำหนิค่ะ สายปรับได้จ๊ะ
ตำหนิ :จะเป็นรอยเย็บชุนผ้าค่ะ เย็บมาจากโรงงานค่ะ รอบเย็บจะอยู่หลังเสื้อ ไม่สังเกตุก็จะมองไม่เห็นค่ะ..

[SIZE="4"] Sale 30 ฿

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่เข้ามาแวะชม
ขอบคุณ พื้นที่ดี-ดี @SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3