[SALE] TUMI 4 WHEELED DELUXE BRIEF WITH LAPTOP CASE NEW 100%
โดย oonup
oonup
รบกวนฝากขายกระเป๋าเดินทาง TUMI รุ่น 4 Wheeled Deluxe Brief with Laptop case สามารถใส่เสื้อผ้าและอุปกรณ์ทำงาน เหมาะสำหรับนักบิน / นักธุรกิจ / ผู้บริหาร หรือ ผู้ที่ต้องเดินทางประชุมบ่อยๆ

ขนาด : 10x15.5x17.5 นิ้ว
สี : ดำ
วัสดุ: Ballistic Nylon (ผ้าถักพิเศษป้องกันการกีดของของมีคม และมีอายุการใช้งานยืนยาวเป็นพิเศษ)

เป็นของแท้เพิ่งได้มาเมื่อเดือนก่อนครับ สินค้าจาก King Power ยังไม่ได้ใช้ ของใหม่ 100% พร้อม tag และสามารถนำไปสลักชื่อได้ที่ shop ของ Tumi ทั่วโลกครับ

ราคาขายพิเศษลด [ขายแล้วครับ ขอบคุณคุณลูกค้าและ SBN มากครับ]

Contented by oonup @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3