ต้องขอรบกวนผู้เชี่ยวชาญช่วยตรวจสอบ Prada saffiano 2zip หน่อยนะคะ
โดย Ling_boo
Ling_boo
ไม่สบายใจมากๆเลยค่ะ ใบนี้ฝากเพื่อนหิ้วมาจาก italyมาประมาณ2-3 ปีที่แล้วค่ะ เค้ายืนยันว่าเป็นของแท้นะคะ เราจะเอาไปขายที่ร้านเค้าบอกว่าปลอม รบกวนช่วยตรวจสอบให้หน่อยเถอะค่าาา ... ขอขอบคุณผู้เชี่ยวชาญทุกท่านล่วงหน้านะคะ ������������������������

Contented by Ling_boo @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ แท้ ปกติ
Pirates
ขอภาพ card, font ที่สายคล้อง ชัดๆเพิ่มด้วยครับ
Ling_boo
Font ที่สายคล้องไม่ได้ถ่ายไว้ค่ะ เดี๋ยวคืนนี้กลับไปถ่ายแล้วจะรีบมาลงนะคะ รบกวนด้วยจริงๆค่ะ

Contented by Ling_boo @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3