รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า chanelใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย Tazine
Tazine
รบกวนดูใบนี้ให้หน่อยค่ะ พอดีพี่ซื้อมาให้คุณแม่นานมากๆแล้ว หลายสิบปีได้ และเพิ่งนำออกมาใช้ค่ะ และเราไม่มีความรู้เรื่องแบรนด์นี้เท่าไหร่ค่ะ เลยไม่ทราบว่าเป็นของแท้หรือปลอม

ใบนี้ไม่มีโฮโลนะค่ะ ถ่ายจากกระเป๋าได้ประมาณนี้ค่ะ ไม่ทราบว่าต้องถ่ายอะไรเพิ่มอีกไหม

ยังไงรบกวนทุกท่านช่วยเช็คให้ด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

[/IMG][/IMG]
Pirates
ส่วนตัวดูไม่น่าดีครับ
ยังไงช่วยเพิ่มภาพกระเป๋าทั้งใบ + hologram sticker ด้วยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3