รบกวนchanel classic อีกรอบค่ะ มี 2 ใบนะคะ
โดย fonnilla
fonnilla
Jumbo ใบที่2
จัมโบ้ใบที่2
จัมโบ้ ใบที่2
มีสองใบนะคะ ใบนึง 10 นิ้ว ใบนึงจัมโบ้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

Contented by fonnilla @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ แท้ ทั้งสองใบ

อย่างไรหากเพิ่มภาพโค้สอัพ บางใบที่ยังไม่มี ตามจุด
CC / เพรทแสต็มป์ฐานล๊อก / แสต็มป์ / ห่วงร้อยสาย / การ์ด / โฮโล ก็จะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆ ท่านอื่น
Pirates
โดยรวม + ทั้งสองใบ
ช่วยเพิ่ม hologram sticker ชัดๆทั้ง 2 ด้วยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3