รบกวนช่วยดูเข็มขัด Hermes ให้ทีครับ
โดย kbamboo
kbamboo
เพิ่งซื้อมาจากคนรู้จัก เมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เองครับ ในราคาประมาณ 1x,xxx บาท แต่เท่าที่ลองไล่ดูกระทู้เก่าๆ เริ่มถอดใจว่าคงโดนหลอกแล้ว
ผมตัดสินใจเร็วเกินไปในการซื้อ ไม่ทันได้ขอใบเสร็จ ถุงผ้า กล่อง หรือการ์ดอะไรที่จะการันตีว่าเป็นของแท้มาพิจารณาก่อนทั้งสิ้น
แต่พอเสียเงินไปแล้ว กลับบ้านก็นั่งคิดได้ว่า มันใช่หรอวะ!! เลยลองเซิร์ทใน GG. แล้วก็เจอเวปนี้ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ

ครั้งหน้าคงจะไม่ตัดสินใจเร็วแบบนี้อีก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. ผมไม่มีกล้องถ่ายรูปครับ รูปพวกนี้ถ่ายจากมือถือ ชัดที่สุดได้แค่นี้จริงๆ ครับ T_T

Contented by kbamboo @ Siambrandname

nongnhum
ปลอมคับบบบบบบบ
Pirates
ไม่แท้อีกเสียงครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3