รบกวนช่วยตรวจสอบPrada Saffiano Lux nero ใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย wearmydress
wearmydress
รบกวยช่วยตรวจสอบPrada Saffiano Lux Double Zip Tote Nero ใบนี้ให้ทีค่ะ
พอดีคนขายทำการด์แข็งหายค่ะ เขาบอกว่าซื้อตอนปลายปี2014
เขาบอกว่าเป็นขนาด28cmแต่ดูยังไงก็เหมือนขนาด24.5cmค่ะเพราะดูเล็กเหลือเกินค่ะ
อยากทราบว่าPradaรุ่นนี้ปี2014ช่องใส่ห่วงกุญแจตรงมุมบนซ้ายด้านหน้ากระเป๋ามันไม่มีแล้วหรอคะ

รบกวนผู้เชี่ยวชาญช่วยตรวจสอบให้ทีค่ะว่าของแท้หรือไม่

ขอบคุณค่ะ

Contented by wearmydress @ Siambrandname

Rocketman
องค์รวมให้ ผ่าน ปกติ

ส่วนเรื่องรายละเอียด รบกวนรอเพื่อนๆ ท่านอื่น แต่เท่าทีดู ปกติช่องกุญแจน่าจะมีตั้งไซส์ 30 ขึ้นไป
Pirates
แท้ครับ...........
kimlink
แท้ครับ................
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3