รบกวนตรวจสอบ BALENCIAGA city GHW ให้หน่อยนะคะ
โดย thidatoo
thidatoo

ขอบคุณมากๆๆคร่าาา
Pirates
ขอภาพป้ายด้านหน้า + หมุดบาก + ซิป เพิ่มด้วยครับ
thidatoo
ขอบคุณมากๆค่ะที่สละเวลามาช่วยดู
ที่ร้านเค้าบอกว่าไม่แท้คืนเงินค่ะ เราเลยต้องไปรับมาก่อน แล้วจะถ่ายให้ดูนะคะ
nutella
แท้ค่า

เราดูจากหนัง หนังของบาลององปลอมทำไง้ไม่เหมือน
เชือกที่หูจับ ของปลอมเชือกจะดูแข็งๆโด่ๆเด่ๆ ไม่เนียนไปกับตัวหู
ยาแนว ของบาลองจะบางๆเป็นริ้วเส้นๆ ของปลอมจะดูหนาๆนูนๆ
thidatoo
รูปเพิ่มค่ะ
Originally Posted by Pirates
ขอภาพป้ายด้านหน้า + หมุดบาก + ซิป เพิ่มด้วยครับ
thidatoo
ขอบคุณมากๆๆคร่าา ไปรับน้องเป๋ามาแล้วค่ะ ส่วนตัวศึกษามานิดหน่อยก่อนไปรับน้องมาค่ะ
พอได้จับหนังได้ดูอะไหร่ก็คิดว่าแท้ค่ะ แต่พอดีเป็นบาลองใบแรก ก็ไม่ค่อยมั่นใจ
ยังไงก็ต้องขอบคุณเซียนจากห้องนี้มากๆคร่าาา
Originally Posted by nutella
แท้ค่า

เราดูจากหนัง หนังของบาลององปลอมทำไง้ไม่เหมือน
เชือกที่หูจับ ของปลอมเชือกจะดูแข็งๆโด่ๆเด่ๆ ไม่เนียนไปกับตัวหู
ยาแนว ของบาลองจะบางๆเป็นริ้วเส้นๆ ของปลอมจะดูหนาๆนูนๆ
Rocketman
องค์รวมให้ แท้
Pirates
แท้ครับ...........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3