Chanel Boy,Classic 8" /// Used Proenza mini in Black 29,900.- /// Bottega Bracelet
โดย massza
massza
ได้เวลาโละของใช้ส่วนตัว เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ขอส่งต่อราคาดีๆค่ะ ... กติกาสากลเหมือนเดิมนะค๊ะ แม่ค้าใจดี คุยง่าย ติดต่อได้ตลอด 24 ช.ม. ยินดีให้รูปกระเป๋าเพิ่มเติมทุกซอกมุมจนลูกค้าพอใจ ราคาต่อรองได้ตามความสนุกสนาน ^^ สนใจก็โทรมาสอบถามกันได้นะค๊ะ ที่เบอร์ 089-6780678 Line: pangpicha ถ้าสนใจจริงๆ ราคาคุยกันได้จ้าาา

New! Chanel classic mini สี Coral หวานๆคุณหนูๆ Holo 1939xxxx ซื้อเองเก็บเอง สีน่ารัก สีหายาก ถือที่ไทยไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ส่งต่อราคาน่ารักๆที่ 75,000.-
อุปกรณ์ : Holo + ถุงผ้า + กล่อง + ริบบิ้น + ดอกคามิเลีย

Used Chanel Boy 8" Double Stitching สภาพสวยพร้อมใช้งานค่ะ ราคา : 86,000.-
อุปกรณ์ : Holo + ถุงผ้า + กล่อง + ริบบิ้น + ดอกคามิเลีย

Used Proenza Schouler PS11 Classic mini in Black สภาพใช้น้อย หนังสวยค่ะ ราคา : 29,900.-

Used Bottega Bracelet : ไซส์ผู้ชายค่ะ สภาพใช้งาน แต่ยังสวยดูดีค่ะ ราคา : 3,000 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN เพื่อนแท้ของสาวๆ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3