คลัชดำ Jaspal 290,นาฬิกา Marc 2000,เดรสเทา DKNY 300,เดรส Senada 500,เดรสขาวดำ CCOO 250,เสื้อชีฟองขาว CPS 200,กระโปรงเทา Kloset 400,เสื้อยืดไข่บูติค 120,เสื้อชีฟองดำ CPS 250,เสื้อพลีพลัมดำเกาหลี 250,สเวตเตอร์ดำขาว G2000 250,กางเกง Flynow 350
โดย Neungli
Neungli
[h=2] [/h][INDENT]

จั๊มพ์สูทใหม่ผ้าซาตินใหม่เอี่ยมป้ายห้อย แบรนด์ siam.co.th ไซส์เอส เอวได้ถึง 25 สะโพกประมาณ 34 ส่งต่อราคา 400 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสน่ารักสภาพดี แบรนด์ Senada ไซส์เอส เอวได้ถึง 25 สะโพกได้ถึง 35 ใส่สบายเหมาะกับวันหยุดค่ะ ส่งต่อแค่ 500 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อทรงปล่อย แบรนด์ Banana Republic ไซส์เอส มีโบว์ผูกช่วงคอ ไร้ตำหนิค่ะ ดีไซน์เป็นแบบนี้นะคะ ซื้อจากเอ็มควอเทียร์ค่ะ เกือบสองพันบาท ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสสีดำใหม่ Bossini พร้อมเข็มขัดคาดค่ะ เอวเป็นยางยืด ได้ถึง 25 สะโพก 34 ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

นาฬิกา Marc Jacobs พร้อมอุปกรณ์ครบ สภาพดีมากค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียวแล้วเก็บ สีสันสดใส น่ารักมากค่ะ ส่งต่อแค่ 2000 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

คลัชหนังสีดำ แบรนด์ Jaspal หนังนิ่มมากค่ะ ใส่โทรศัพท์ เครื่องสำอางสองสามชิ้นได้หมดค่ะ ส่งต่อแค่ 290 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อทรงพลีพลีมแบรนด์เกาหลีแท้ สั่งจากเว็บมาราคาพันกว่าบาทค่ะ ไซส์เอส สภาพดี ส่งต่อแค่ 280 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อชีฟองแขนยาวสีดำ CPS ไซส์เอส สภาพดีไร้ตำหนิ ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บ ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

กางเกงห้าส่วนใหม่เอี่ยม แบรนด์ Flynow Garden ไซส์เอ็ม เก็บจนยับค่ะ สีสุภาพ ซื้อมาสองพันกว่าบาท ส่งต่อแค่ 350 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อแขนกุดผ้าชีฟองสีขาว แบรนด์ CPS ไซส์ xs สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิ ช่วงไหล่ฉลุลวดลาย สวยเรียบหรูค่ะ สาวไซส์เอสใส่ได้นะคะ ส่งต่อแค่ 200 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสผ้านิต แบรนด์หรู DKNY สภาพดีค่ะ ไซส์ xs สีเทาดำ สาวไซส์เอสใส่ได้นะคะ ซื้อมาเกือบสามพันบาทค่ะ ส่งต่อแค่ 300 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อยืดแบรนด์ไข่บูติค ไซส์เอส ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อช่วยเนปาล ราคาเต็ม 300 บาท ส่งต่อแค่ 120 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระโปรงสีเทาใหม่ป้ายห้อย Kloset คอลเลคชั่นเก่า Red Carpet ตัวกระโปรงเป็นผ้าคอตต้อนผสมสแปนเด็กซ์ นิ่มมากค่ะ ซับในทั้งตัว ต้องรีดจับจีบค่ะ จะสวยงามมาก ซื้อมาเก็บจนยับค่ะ ส่งต่อแค่ 400 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสเข้ารูปสภาพดี แบรนด์ CCOO ไซส์เอ็ม เอว 25 สะโพก 35 ใส่แล้วสวยมากค่ะ หุ่นดี ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อเชิ๊ตสีน้ำเงินเข้มขาว แบรนด์ดัง Ralph Laurent ไซส์เอส ตัวนี้ซื้อจากญี่่ปุ่นค่ะ สภาพดี ส่งต่อแค่ 150 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อสเวตเตอร์แบบบาง สภาพดี แบรนด์ G2000 ไซส์เอส เก๋ตรงช่วงคอมีโบว์ผูก ผ้าสีออฟไวท์เป็นชีฟองค่ะ ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อซีทรูแบรนด์ CPS ไซส์เอ็กซ์เอส สาวไซส์เอสใส่ได้ค่ะ ส่งต่อแค่ 150 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวใหม่เอี่ยม ไซส์เอส แบรนด์ H&M ตรงขอบดำช่วงอกเป็นผ้าชีฟองค่ะ ส่วนตัวเสื้อเป็นผ้ายืดนิ่ม ทิ้งตัว ใช้ใส่กับสูทค่ะ ส่งต่อแค่ 120 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวใหม่เอี่ยม ผ้ายืดนิ่ม แบรนด์ H&M ไซส์เอส น่ารักตรงมีลูกไม้ตรงขอบค่ะ ไว้ใส่กับสูท ส่งต่อแค่ 120 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อแขนกุดแบรนด์ Senada ฟรีไซส์ เหมาะกับสาวไซส์เอสค่ะ สภาพดี เก็บอย่างเดียว ส่งต่อแค่ 400 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อผ้าชีฟองสีออฟไวท์ แบรนด์ MNG ไซส์เอส เก็บจนยับเลยค่ะ ไม่ได้ใส่ ไซส์เอส ส่งต่อแค่ 200 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3