หมดกันไป Issey miyake,longchamp ,hm,Marc Jacobs,ccoo,Zara,uniqlo,kanken classic,topshop,,,,, ,,,,,,,and more. ถุกๆๆๆ
โดย amadeous
amadeous
มีไทยพานิชย์กสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ
EMS 50 b

ติดต่อ [email]cmalinee@rocketmail.com
or line: Gitotor

กรเป๋า longchamp แท้ๆรุ่น limited ลายม้าคะ
เป็นผ้าแพลนเนตกันน้ำคะ มีมอมแมมบ้างตามปกติของสีขาวคะ สปาหน่อยจะดีขึ้นคะ
แทคเลือนบ้างแต่แท้แน่นอนคะ

------sold out

กระเป๋า bao bao issey miyake ขอฃแท้ๆ พร้อมถุงผ้าคะ รุ่นนี้ทนมากคะ มเป้นบลอคเล้กคะสีฟ้า สภาพดีคะมีตำหนิที่สายด้านในถลอกตามการใช้งานคะ เป้นด้านในคะ-------Sold

เสื้อสูทสีกรมท่าของ uniqlo แท้ๆ ไซด์ s
รอบอก 34-35 ไหล่ 16.5 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว
สีไม่เฟดนะคะ มีกระเป๋าจิงคะ

--------300 บาท

เสื้อแขนยาว hm แท้ๆใหม่คะ
ไซด์ s รอบอก 41 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว
ของใหม่ลายน่ารักคะ

-----400 บาท

กางเกงสกินนี่ ของ Zara แท้ๆป้ายห้อยคะ
ผ้ายืดได้คะ แต่งขาดคะ เอว 28 นิ้วสะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 37.5 นิ้วคะ สีและแบบสวยมากคะ
---Sold

เดรส ccoo แท้ๆ ฟรีไซด์คะ
ทรงน่ารักคะ ความยาว 35 นิ้ว
รอบอก 34 นิ้ว ด้านบนเป้นคอตรอนคะ
กระโปรงทรงพอวๆหน่อยคะ น่ารักคะ

-----400 บาท

กระโปงเอวสูง ของ hm แท้ๆคะ
เอวยืดได้เยอะ ยังไม่ยืด 26 นิ้วคะ
ความยาว 21 นิ้วคะ ผ้าดีทรงสวยคะ
---300 บาท
Line: gitotor

เสื้อ lyn around แท้ๆ ไซด์เอสคะ
อก 34-35 นิ่ว ความยาว 17 นิ้วคะ
แต่งน่ารักคะ ทรงพอดีเอวคะ
-----250 b

เดรส lyn around แท้ๆ
อก 34เอว28+++สะโพก 36 ได้ค่ะ แวกด้านหลัง
Sexy คะไม่ได้ใส่เลยคะ

----450 บาท

เสื้อยีนส์ hm แท้ๆคะ
ผ้าหนายืดหยุ่นได้ทั้งตัวคะ
อก 35 นิ้ว ความยาว 25 นิ้วคะ
สีสวยคะ-----380 บาท

เสื้อผ้าชีฟองของ Zara แท้ๆ
รอบอก 34-35 คะ ด้านหน้ายาว 20 นิ้ว หลัง24 นิ้วคะ ในรุปยับๆคะ
-----250 บาท

เสื้อตัวยาวของ Cps แท้ๆเปิดไหล่
อก 36 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว
สีดำลายตารางคะ
------180 b

เชิ้ตของ edc แท้ๆ ของใหม่คะ หลวมไปคะ
ไซด์แอล อก 38-40 นิ้วคะ ความยาว 27 นิ้วคะ
แต่ฃหมุดที่ปกเสื้อคะ สีตามรุปคะหวานๆ
----Sold

กางเกง adidas แท้ๆ รุ่น performance essential linear คะ ไซด์เอ็ม ยืดได่ตามรุปร่างคะ
เอว 27-28 นิ้ว สะโพก 36 ยาว 33 นิ้ว
ต้นขา 17-19 นิ้ว ปลายขา 8-10 นิ้วคะ
ของใหม่คะ สีเทาดำคะ --------------sold

เสื้อครอบ แขนกุดของ hm แท้ๆคะของใหม่คะ
ปักเลื่อมที่หน้าแกคะรอบอก 34 นิ้ว ความยาว 18 นิ้วคะ ของใหม่คะ
----250 บาท

กางเกง uniqlo แท้ๆคะ
เอว 27-28 นิ้ว สะโพก 35-36 ความยาว 37.5 นิ้วคะ สีเขียวขี้ม้า กระเป๋าหลายช่องคะ ผ้ายืดได้

--------sold

รองเท้า fitflop แท้ๆคะ
ตัวแต่ตัวรองเท้า ระบประกันของแท้แน่นอนคะ
ไซด์ us6 ประมาน 37 คะ 38 ก้อใส่ได้คะ
ยังใส่ได้อีกยาวๆคะ -------------------sold

กระเป๋า juicye couture แท้คะ ผ้ากำมะหยี่
ขนากดกว้าง 13 นิ้ว สูง 9 นิ้ว ฐาน 6 นิ้วคะ จะถือหรือสะพายก็ได้คะมีตำหนิคะ ตรงสีแดงมุมล่างซ้ายคะ
นอกนั้นปกติคะ------------600 b

ป๋าเป้ kanken แท้ๆของใหม่ค่ะ รุ่น. classic สีlake blue รุ่นใหม่ค่ะ
อุปกรครบค่ะ สีสวยคะ ถุงครบคะ-----2400 บาท

เดรส h&m แท้คะ รอบอก 33 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว เอวยังไม่ยืด 28 นิ้วคะ
ของใหม่คะ ---------250 b

เสื้อสูทของ Claudia keid แท้ๆคะ
ลายสก้อต รอบอก38 นิ้วความยาว 24.5 นิ้ว
ไหล่กว้าง 16 นิ้ว มีฟองน้ำเสริมบ่า
-----sold

กางเกงน่ารักของ Lyn around แท้ป้ายห้อย ไซด์ XS รอบเอวสูง 26-27 นิ้ว ความยาว 37 นิ้วคะ แต่งลายตรงปลายขา
ผ้าใส่สบายคะ ราคา 1890 บาท----------650 b

กระเป๋าลายน่ารักจาก lesportsac แท้ๆ รุ่น classic Hobo bag ขนาด กว้าง 12 สูง 8 นิ้ว ฐาน 6 นิ้วคะ สายปรับสั้นยาวได้คะ
กระเป๋ามี 2 ช่องชิปนอกหน้าหลัง 1 ซิบใน ซับในมีเปื้อนปากกาคะ ภายนอกสียังสวยคะ
ซิบ YKK แท้คะ ---------400 b

กระเป๋าตังค์ใบสั้นผ้าทอลาย coach แท้ๆ ผ้าไม่มีถลอกเลย ช่องดี ข้างในไม่มีชำรุด
มีช่องใส่เหรียญน่ารักคะ ด้านในหนังสีเฟดไปบ้าง สีเขียวคะ
โดยรวมใช้ได้อีกยาวๆ คะ ใส่แบงค์พันได้คะ
----------------------------------450 b

ฝากกระเป๋า coach รุ่น 14418 ของแท้ 100%
เป็นหนังแก้วคะตำหนิคือหนังแก้วลอกค่ะแต่พื้นด้านในดำเลยกลืนๆไปได้คะ. ขนาดกว้าง 13 นิ้วสุง10นิ้วฐาน5นิ้วรวมสายยาว30.5นิ้วคะเป็นแบบtwowayคะถือหรือสะพายได้คะ พวงกุญแจหายคะ------sold

กระเป๋าสายโซ่ปรับระกบระดับได้คะของ Lyn แท้คะ
กว่้าง 9.5. นิ้วยาว. 6.5 นิ่วคะ มีรอยปากกาจี้ดหน่อยคะ
หนังสภาพสมบูรณ์คะ สายโซ่ปรับสะพายได้สองแบบคะ คือ ขึ้นไหล่ และ cross body ค่ะ
----------680 บาท

นากา baby-g แท้ๆแน่นอนคะ ตัวเรือนสีขาวคะ ลูกเล่นเยอะคะ รุ่น BGM-100 คะ สาย strap คะ
นากาเดินปกติคะ ไฟสีฟ้าเขียวคะ ----850 บาท

ะเป๋า bao bao issey miyake แท้ๆ รุ่นมีซิบกระเป็าด้านในค่ะ สีเบจค่ะ สภาพดีค่ะ ขนาด 6*6 bloc ค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆค่ะ สภาพ 85 ได้เลยค่ะ
---sold

จี้ของ juicy couture แท้ๆคะเป็นรุป skateboard คะเป็นสีดำตกแต่งรุปตัว J
ลายน่ารักล้อหมุนได้ของใหม่คะ
---650 บาท

เสื้อ H&M แท้คะ อก 34 นิ้ว ความยา24.5 นิ้วคะ ลายขวางน่ารักคะ
----------280 b

นากาแบบห้อยคอ ของ. Marc Jacobs แท้ๆค่ะ
เป้นรุปหัวใจ อุปกรณ์ครบค่ะ นาฬิกายังเดินปกตินะค่ะ เป้นหัวใจน่ารักค่ะ
-----1400 บาท

เสื้อแขนยาวของ Zara ของเด็กแต่ตัวไม่เล็กคะ่ รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้วคะ สีสดคะ ไม่ซีดเฟดตามรุปคะ
---------sold

เสื้อ hm แท้ไซด์ xs อก 30 นิ้วยืดได้อีกคะ
ความยาว 20 นิ้วคะ. แขนน่่รักคะ
ของใหม่ตัดป้ายคะ
-----250 บาท

เสื้อครอบ hm แท้ไซด์แอล
รอบอก 40 นิ้วยาว 17 นิ้วเป้นทรงครอบคะ
ลายน่ารักของใหม่คะ

-----220 บาท

เดรสน่ารักจาก Sisley แท้ๆ ผ้าหนาไม่ต้องซับค่ะ ยืดได้ต่ะในรุปยับๆเฉยๆค่ะ
ผ้าอยุ่ทรงค่ะ รอบอก 34 เอว 30 ความยาว 33.5 นิ้วค่ะ
มีจีบด้านหน้าค่ะ
-----200 บาท

(มือหนึ่ง) กางเกงAdidas Sz. Xl ของแท้คะ
กางเกงวอร์ม สีแดง มีกระเป๋า+ซิป 2 ข้าง ผูกเชือกช่วงเอว ปลายขาจั๊ม ผ้ายืดได้ ของแท้

Size Xl เอว 28 -30. นิ้วสะโพก 36-39 เป้า 10" ต้นขา 22" ปลายขา 8" ยาว 38"
--------sold

เสื้อคลุมผ้าไม่หนาของ next แท้ๆป้ายห้อยค
ไซด์ 6 รอบอก 35 นิ้ว ความยาว 31.5 นิ้วคะ
สีแดงสดคะใส่คลุมสวยคะ
----------sold

กระโปรง. Topshop ของแท้ๆ
เอว 28 นิ้ว ความยาว 15.5 นิ้วคะ
มีซับในทำลายโปร่งคะ
---350 บาท

เดรสน่ารักของ uniqlo แท้ๆ
สีเขียวอ่อนหวานๆคะอก 34-35 นิ้ว เอวรุดได้คะวัดได้ 30 ความยาว 35 นิ้วคะ มีซับในกระโปรงทรงพอวนิดๆคะ
-------280 b

เดรส twelve twelve แท้ๆ แต่งกระโปรงลายดอกน่ารักคะ ของแท้ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 33 นิ้วคะ
------250 บาท

เสื้อ bossini แท้คะ ลายน่ารักคะ แต่งโครเชที่ไหล่ เอวมีเชือกผุกคะ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้วคะ
----------200 b

รองเท้าแบบหมุดของ pretty fit แท้แน่นอนใส่สบายคะ สภาพดีคะ size 38 ค่ะ
เป้นหมุดรอบตัวรองเท้าค่ะ--------200 บาท

นากา guess แบบสร้อยข้อมือคะ มีกล่อง คู่มือครอบคะ เปลี่ยนถ่านเรียบร้อยนากาเดินปกติคะ
เป็นเรือน vintage สีดำคะ ผูกเป็นเกลียวๆคะ
----1000 b

นากา diesel แท้ๆค่ะ รุ่น DZ-3024 ค่ะ
รุ่นนี

เสื้อกล้าม hm แท้ๆ
รอบอกฟรีคะ ความยาว 26 นิ้ว
ยืดได้ตามรุปร่างคะ ของใหม่
-----150 บาท

เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้นของ Michel Klein แท้คะ ไซด์ 38 วัดรอบอก 34 นิ้ว ความยาว 32.5 นิ้วคะ
เป็นสีส้มโอรส แต่งระบายตรงชายคะ ---------200 b

เดรสน่ารักของ H&M แท้คะ ผ้าหนาไม่ต้องซับใดๆคะ
ผ้ายืดได้คะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว
-------280 b

เสื้อน่ารักของ fox แท้ๆ ลาย Simpson คะ
อก 36 นิ้วยาว 26 นิ้วคะ ทรงแขนล้ำ
----------250 b

รองเท้า new balance แท้ๆคะ แทคเรืองแสงคะ
สภาพยังโอเคมากมายคะ พื้นยังยึดเกาะได้ดีคะ
ไซด์ 37 ความยาวเท้า 23.5 cmคะ ใส่ได้เรื่อยๆคะ
-----550

Lyn around แท้ๆคะ ไหมพรมสวยน่านะกคะ
อก 33 นิ้ว ความยาว 21 นิ้วคะ
ยืดได้ตามรุปร่าง
---------250 b

เสื้อเชิ้ตแขนสั้นของ gap แท้ๆคะ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 26.5 นิ้วคะ
สีขาวผ้าใส่สบายคะ
---------------2sold

เสื้อตัวยาวยาวของ Cps แท้ๆเปิดไหล่
อก 36 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว
สีดำลายตารางคะ ผ้าผสมชีฟองคะ
-------250บาท

เสื้อน่ารักของ fq&l แท้ๆคะ รอบอก 33-34 ความยาว 23 นิ้วคะ
มีเชือกรัดตรงเอวคะ น่ารักคะ สภาพดีเลยคะ -------200 b

เสื้อน่ารักแต่งที่เขนของ uniqlo แท้ๆคะ ทรงฟรีไซด์คะ
ผ้าหนาคะ ใส่ได้เรื่อยๆ แบบน่ารักคะ
------220 b

Ladies D&G Dolce & Gabbana Dance Watch DW0271
เป้นเรือนทองค่า มีตำหนิช่วงสายค่ะเป้นมัทเทลิคลอกบ้างตามแบบรุ้นนี้ค่ะ เป้นจุดๆไม่รุ้โดนอะไรเก้บไว้นานแระ ลายปั้มด้านหลังยังเห้นชัดค่ะ
ของแท้แน่นอนค่ะ นากาเดินปกตินะค่ะ มีขนแมวบ้างค่ะ
ถุกๆไปเลย
-----650 บาท

(ใหม่+มือหนึ่ง) Forever 21 เดรสแขนล้ำ สีเทาเข้ม กุ๊นขอบรอบเอวและกระเป๋า มีกระเป๋า 2 ข้าง ผ้ายืด ไม่บาง
95% Cotton, 5% Elastane
size L อก 36-38" เอว 32-34" สะโพก 36-38" ยาว 33"-------200 b

เสื้อ H&M ของแท้ของใหม่คะ เป็นทรงหลวมๆคะ ฟรีไซด์คะ
หน้าสั้นหลังยาวคะ
-250. B

เสื้อครอบของ hm แท้ๆคะ อก 38 นิ้ว ความยาว 17 นิ้วคะ ลายอินเดียแดงคะ
สีเทาลายน่ารักคะ-------Sold

กระโปรงน่ารัก bodycon จาก topshop แท้ๆค่ะ
ผ้ายืดได้ทั้งตัวค่ะ ป้ายติด uk 10 ค่ะ
ลายหวาน
----------200 บาท

เดรส dkny แท้ๆคะ ทรงสั้นน่ารักคะ
รอบอก 33-34 นิ้ว ความยาว 33 นิ้วคะ
สีดำเทาคะไม่เฟดซีดคะใส่เดี่ยวน่ารักคะ------sold

เสื้อกล้ามน่ารักคะ ของแท้และใหม่คะ จาก Marni คะ ไซด์ 38 รอบอก 33 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้วคะ
เป็นลายน่ารักหวานๆคะ แต่งลูกไม้ตรงช่วงเอวคะ
----------------------200 b

เสื้อแขนยางลายน่ารักคะ made in Korea คะ
สีม่วง รอบอก 36 ความยาว 24 นิ้วคะ
ใส่อุ่นๆได้คะ ชื่อยี่ห้อตามรุปคะ
------------200 b

เสื้อลาย mickey ของ disney แท้ๆ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว ลายน่ารักคะ
ไม่มีตำหนิ-------------------------------150 b

เสื้อกล้ามของ zara แท้ๆ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว
ลายขวางน่ารักคะ --------150 b

ร่มจาก waterfront แท้ๆจากญี่ปุ่นคะฝากพี่ซื้อคะ
ขนาดเล้กพกสะดวกคะ กันแดด กันฝน กัน UV ได้คะน้ำหนักเบา
Sold

สร้อยคอของ disaya แท้ๆป้ายห้อยคะ เป็นรุปม้าน่ารักคะ
แต่งอย่างดีคะ ไม่เคยใส่คะ ลด 10% คะ ราคาป้าย 5,XXX ค่ะ
ขอขาย ------sold
เดรสทรงเรียบร้อยของ givenchy. แท้ๆ
อก 36 นิ้ว ความยาว 35 นิ้วคะ
มีซับในเรียบร้อยซิบหลังคะ
----sold
กระเป๋า Kipling แท้คะ สภาพขอคนรับได้คะ ข้างในมอมแมมค่ะ มีลอกบ้างคะ
ใครรับได้เอาไปใช้ต่อได้คะ กว้าง 17 นิ้ว สูง 23 นิ้วคะ สีดำเงาคะ
-------sold
กางเกงสกินนี่ของ bsk แท้ๆค่ะลายจุดเงินๆน่ารักค่ะสีซีดค่ะ เอว 30 นิ้วสะโพก 36 ความยาว 38 นิ้วค่ะ สีสวยค่ะราคาพันกว่าค่ะ
--sold

กนะเป๋า Marc Jacobs แท้ๆคะ
มีถุงผ้าให้คะรุ่น stamp คะหนังสภาพเยี่ยมคะ
ตำหนิที่เกียวคือ หมุดหักทำให้ปิดกระเป๋าไม่ได้คะ
โดยรวมสภาพดีมากคะ หนังไม่มีถบอกคะ ตำหนิรถปสุดท้ายคะ
------sold
กระเป๋าสตางค์ lesportsac แท้ๆพร้อมป้ายและซอง
ใส่แบงค์บัตรได้ปกติ กันน้ำได้ค่ะ ไม่เปื้อนไม่ขาดค้ะ
ใบสั้นค่ะ มีช่องใส่เหรียญด้วยค่ะ -กว้าง 11 *12 cm ถุงป้ายครบคะ
Sold
เสื้อยี่ห้อ ratimas แท้ๆคะของใหม่ซื้อมาใหญ่ไปคะ
ผ้าเด้งทั้งตัวคะ ด้านหลัเป็นชีฟองคะ
อก 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 25 นิ้วด้านหลัง27 นิ้วคะ
ใส่เป็นทรงหลวมๆคะ -------sold
นากา UNISEX ของ D&G แท้ๆคะ พร้อมถุงของมันด้วยคะ
น่าปัดดำเรือนใหญ่คะ แต่ผู้หญิงก็ใส่ได้นะคะ มีริ้วรอยการใช้งานปกติแต่ไม่หนักคะ
ด้านหลังยังปั๊มตรายี่ห้อชัดเจนคะ เพิ่งเปลี่ยนถ่านอย่างดีให้เรียบร้อยคะ
-------sold
เสื้อบ่าเดียวของ Lyn around แท้แน่นอนคะ ไม่เคยใส่คะ รอบอกฟรีคะ
มีสม้อคข้างตัวคะ ความยาว 25 นิ้วคะ ------sold
กางเกงวอล์ม adidas แท้ ไซด์ เอ็มคะ เอวยังไม่ยืด 30 นิ้ว คะ ความยาว 40 นิ้ว
สะโพก 38 นิ้วคะ ของใหม่คะ สีกรมท่า กำลังฮิตคะ
-----sold
ao bao Issey miyake แท้ๆคะ มาพร้อมถุงผ้าคะ
เป็นรุ่น limited สีทองลายจุดดำคะ ร่องรอยการใช้งานปกติ
สีไม่ซีดเฟดคะ มีตำหนิเป็นรอยตรงหูจับคะ นอกนั้นยังดีคะ
-------ุsold

THANKS SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3