ขอยกเลิกชื่อเดิมพร้อมแจ้งเหตุผลครับ
โดย Pink_Mermaid
Pink_Mermaid
สวัสดีครับ Admin SBN

ผมมีความประสงค์ขอแจ้งลบuserนี้ครับ เหตุผลเพราะเมื่อ3ปีที่แล้วน้องสาวของผมใช้เลขบัตรประชาชนของผมมาสมัคร แต่ชื่อuserนั้นตั้งตามใจน้องสาว จึงเกิดความลำบากเวลาใช้โพสลงซื้อ-ขาย เพราะลูกค้าเองก็ไม่รู้จะเรียกผมว่าอย่างไร ผมจึงต้องการยกเลิกuserนี้และใช้เลขบัตรประชาชนของผมมาสมัครใหม่โดยใช้ชื่อผมเองมาเป็นชื่อuserครับ ทั้งนี้เพื่อความน่าเชื่อถือ อีกทั้งลูกค้าจะได้เรียกง่ายและจำง่ายครับ

ขอบคุณมากครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3