รบกวนเพื่อนๆ ตรวจสอบ Chanel wallet ใบนี้หน่อยนะคะ
โดย Rommie
Rommie
ขอแจ้งรายละเอียดเล็กน้อยค่ะ
พอดีไปซื้อกับร้านนึงมาซึ่งบอกว่าฝากแอร์หิ้วค่ะ
แต่ตอนรับของมีข้อสงสัยแปลกๆอยู่หลายอย่างดังนี้ค่ะ

1. ไม่มีกระดาษสีขาวที่เสียบใส่ช่องต่างๆในกระเป๋า
2. Logo cc หน้ากระเป๋าเงินไม่มีพลาสติกแปะอยู่ค่ะ
3. ไม่มีกระเป๋าผ้ามาใส่มาให้เลย
4. ไม่มี care card
5. ทั้งถุงและเชือกchanelที่ใช้มัดกล่องไม่มีดอกไม้แปะอยู่ค่ะ
6. ตอนจับหนังกระเป๋ามันรู้สึกไม่าใช่caviar skinอย่างที่เรามีเลยค่ะ หนังมันไม่ขรุขระ เรียบๆแปลกๆค่ะ

รบกวนเพื่อนๆช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่า T_T

Pirates
แท้ครับ.........
Rocketman
องค์รวมให้ แท้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3