ถามคนใช้ Chanel Boy เป็นแบบนี้ปกติไหมคะ
โดย Fern2493
Fern2493

Contented by Fern2493 @ Siambrandname

tmanan
เราเป็นค่ะ แต่แบบคนละที่ เราไม่ใช่คนถนอมกระเป๋า เลยเป็นรอยเยอะเหมือนกัน รอยย่นของเราเกิดจากใส่ของแน่นไป

Originally Posted by Fern2493
ทั้งสองใบเป็น Lambคะ ใช้งานปกติคะ ไม่ได้ใช้งานหนักอะไร
เลยอยากรบกวนสอบถามคนใช้Boyว่า รุ่นนี้เมื่อใช้ๆไปปกติแล้วจะเป็นรอยนูนแบบนี้หรอคะ

จากภาพคือ
ใบสีม่วงใช้มา 1วัน
ใบสีน้ำเงินใช้มา 5วัน

ขอบคุณคะ

Contented by Fern2493 @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3