TM 8ปี การันตีคุณภาพ CHANEL10 ", Reissues Tote,CHANEL Vintage10, Deauville,USED LV เพียบค่ะ ,Neverful,Palermo อื่นๆ , YSL clutch,Muse2,Fendi, รองเท้า PRADA,Chirstian louboutin,Tory burch รับบัตร ผ่อนสูงสุด10เดือน มีแมสส่งของ
โดย noo_pizza
noo_pizza
เป็นTM 8 มาปีตั้งแต่เปิดระบบของเวปนี้ค่ะ เช็คประวัติได้ จริงใจไม่ไก่กา รับบัตรเครดิต ถือคติ
ถ่ายให้เหมือน ไม่ได้ถ่ายให้สวย
เลยตั้งใจถ่ายเยอะๆ เจาะๆ ไม่หมกเม็ด ทำไม่เป็น ขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ มีเยอะทุกใบ

ขายเอาสนุก เป็นคนบ้ากระเป๋ามาก ดูแลและรักกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ สมาชิกดั้งเดิมรู้กันดีอยู่แล้ว

นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ THE WALK, CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี ฉีดเสปรย์กันน้ำฟรีให้ก่อนส่งมอบ ใช้ได้สบายใจ ถนอมกระเป๋าจ้า
มีบริการแมสส่งของทั่วกทม.ค่ะ

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารนะคะ. ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ค่ะ

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
**ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

ไม่สามารถรับCFปากเปล่าน๊า Cf สินค้า หรืออยากนัดรับรบกวนขอมัดจำก่อน 2,000 บาทนะคะ
นัดแล้วไม่มาหรือมาแล้วไม่รับ CF แล้ว CC
ขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ เสียโอกาสและเวลานะค๊า

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

ติดต่อทางLINE ID
: Noo_pizza
โทร 081-4200-550

กระเป๋าทุกใบ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ ขายเอามัน ไม่รีบ ไม่ร้อนเงิน ไม่ตั้งเผื่อฟลุ๊ค
เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ บางใบก็ลดไม่ได้แล้วจริงๆค่า
พร้อมโอนจริงๆคุยน่ารัก ลดได้บ้างไม่โหดน๊า
ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
ขอบคุณที่เข้าใจ

กระเป๋าของเราบางส่วนที่เคยขายไปในนี้ค่า

รับบัตรรูดปิ้ดๆ ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ทุกแบงค์คร่า

smart pay ผ่อน ผ่านบัตรเครดิตกสิกรไทย 2-10 เดือนค่ะ
รูดแล้วรับเป๋าไปใช้ได้เลยค่า แบ่งจ่ายเบาๆ

สอบถามได้นะคะ ^^ จุ๊บๆ

ฝากลิงค์ห้องขายอุปกรณ์ สำหรับดูแลปกป้องน้องกระเป๋า NANO spray กันน้ำ กันคราบสกปรก คาวไฮด์ บำรุงหนัง อื่นๆ ให้สวยไปนานๆ
ราคาน่ารักมากๆค่ะ คุณภาพดี ใช้เองจนมั่นใจ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3506560

ZONE LV

LV Speedy MONO25 >8,900-
อปก ชุดกุญแจ เดทโคท2001
รุ่นยาสามัญประจำบ้าน ควรมี สภาพพร้อมใช้ คาวไฮด์น้ำผึ้ง ทรงไม่ย้วย นอกในสะอาด แคนวาสแจ่ม ราคาจิ๊บๆไม่วินเทจ

LV Neverful MM damier >>
SALES >21,900!>>19,900!!
อปก ถุงผ้า การ์ด

datecode2010
แคนวาสชัดเงา อะไหล่โอเค ข้างในสะอาด ยอดฮิต ใช้ง่าย เบา จุ ทน

LV ZIPPY wallet
SALES >> 20,900

อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด datecode2014 ใบเสร็จตัวจริงช้อปไทย
สวยเลยค่า

LV Sarah EPI wallet
>>>13,900!!

datecode 2008

รุ่นใหม่อะไหล่เงิน สีม่วงเข้ม เรียบหรูดูไฮมากค่ะ
สวยปิ๊ง วิ๊งเลยค่ะ เป๊ะทุกจุด สีสวยมากกกอะไหล่เงิน

อปก ถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

USED LV Ciggaratte Case in Damier
ซึ่งเอามาทำเป็น 555>> IPHONE Case

>> 5,900 ,>>3,900-

สภาพสวยใหม่ ไม่มีตำหนิ ใช้เข้าชุดกันกับกระเป๋า ดูดีมากๆ ใช้กับโทรศัพท์ขนาด I4/I5 ได้ทุกรุ่นเลยค่ะ
ราคาเบ๊าเบา จัดไปนะคะ ^^

LV Speedy Azur35 >> 18,900SALES >>16,900
datecode 2011

อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ ชุดกุญแจ ที่จัดระเบียบ หูถัก
สวยน่ารัก ขนาดจุ เบา ใส่ของได้เยอะ

LV Saumur30 Monogram >>
SALES >9,900!
สายแข็งแรง แคนวาสชัดเงา อะไหล่โอเค ข้างในสะอาด คาวไฮด์เข้มเสมอกัน สายรองบ่าครบ
รุ่นนี้ยอดฮิต ใช้ง่าย เบา จุ ทน คล่องตัวมากๆ ราคาน่ารัก คุ้มค่ะ

LV PalermoGM >> 23,900! ถูก!!
datecode2009
อปก ถุงผ้า สายสะพาย

สวยน่ารัก ใช้ง่าย เบา จุ นานๆมาทีนะคะ ไซส์นี้ ใช้สะดวกมากๆค่ะสายสะพายถอดใช้กับใบอื่นได้ อะไหลวิ้ง คาวไฮด์ยังขาวค่ะ

LV Sarah epi wallet >>> 14,900
datecode2009
อปก ถุงผ้า กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ ใบเสร็จตัวจริงช็อปไทย
แดงรับทรัพย์ สวยวิ๊ง

LV AMAZON >>> 7,900

อปก -
ยูสบางๆทั่วไป ใส่มินิไอแพดหรือโน๊ต7ได้

ZONE LV Leatherคร่า

LV suhali Lockit pm blanc(ivory)
SALES >>49,900 -
พร้อมโอน ขายปาดน้ำตา 39,900!!!!
อปก ถุงผ้า การด ชุดกุญแจ สายคล้อง ถุงกระดาษ
ใบนี้รักน้องแพะ suhali

สวยว๊ากกก สุดหรูเรียบ ดูดีคลาสซี่สุดๆค่ะ ราคามือหนึ่งแสน้ต้นๆ goat skin สวยดูหรูมากค่ะ texture ดูดีสุดๆ

USED LV Epi Long wallet 3 fold
SALES >>3,900-

กระเป๋าตังค์ LV ใบยาว ใส่การ์ด ใส่เหรียญได้เยอะ สภาพใช้งาน ขายราคากรุบกริบ
ลายไม้ยังชัด มุมมีรอยการใช้งาน

USED LIKE VERY NEW LV Soufflot epi Black>>>
SALES >>17,900 !

อปก ถุงผ้า

สภาพสวยงามมากค่ะ สวยกริ๊บ คมชัดเงางาม ไม่สึก ไม่เฟด ไม่ลอก ไม่อะไหรทั้งสิ้น สวยเป๊ะ
หนัง epi ขึ้นชื่อเรื่องคุณภาพของหนังอยู่แล้ว ใบนี้งามมาก ขนาดกำลังดี สวยหรูดูดีค่ะ ขายกันไม่มีลูกยังแพงกว่านี้ ไม่ได้สภาพนี้ด้วย เหอๆ ข้างในสะอาด อัลคอนทูรานุ่มมือค่ะ

USED LIKE VERY NEW LV Soufflot epi Blีีีีีีี>>>
SALES >>18,900 !

LV lussac epi
SALES >>12,900 -
อปก -
สวยเลยค่ะ

USED st.cloud GM
>> 5,900!
อปก -
ชิวๆ พ้ร้อมใช้ ราคาน่ารัก

LV bucket damier >> 11,900

Like NEW LV fighiri PM damier AZUR >> >29,900!
อปก ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง แถมหูถักอย่างดี

สวยขาวขาว อวบ วิ๊ง เป๊ะทุกส่วนสัด รุนนี้น่ารักคุณหนูมากๆๆค่ะ

LV Bucket damier " 11,900

Like NEW BreaMM " >> 38,900
datecode2013

อปก การ์ด ถุงผ้า แคร์บุค ถุงกระดาษ ใบเสร็จ

LV babylone " >> ,14,900 สวยวิ๊ง ไม่ลอก ไม่เหนียว สภาพดีเลยค่ะ

Like NEW LV Belt damiere " >> 12,900
datecode2015

size 110/44
สวยกริ้บ

LV Epi Crosiette lilac " >> 13,900
datecode 2001
อปก ถุงผ้า

สวยกริบ วิบวับ ใช้งานง่าย ขนาดพอดี สีเรียบหรูดูไฮ ราคาให้น่ารักๆไปค่ะ

NEW LV Pochette NM " >> 16,500
อปก ถุงผ้าถุงกระดาษ การ์ด 2ใบ ใบเสร็จตัวจริง

ใหม่สด เพิงลงเครื่อง

noo_pizza
ZONE : CHANEL,DIOR,Gucci อื่นๆ

CHANEL Classic 10Medium CARVIAR skin GHW
>> SOLD

อปก ท่วมท้น: กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค2เล่ม และถุงมือเช็ดกระเป๋า ผ้ารองฝา. ริบบิ้น ดอกคามิเลีย ใบเสร็จตัวจริงช้อปไทยค่ะ

holo169xxxxx

โซ่ทองหายากมากค่ะ สภาพสวย ระยับ คารเวียร์เป็นเม็ด สวยเด็ด บอกเลยค่ะ สวยมากจริงๆ รีบคว้าค่ะ ราคาของใหม่ไปไกลมมว๊ากกแถมโซ่ทอง หาของไมได้อีกนะคะ ตัดสินใจช้า ขายไปก่อน อย่างอนแม่ค้านะคะ คนดี

ติดต่อ ไอดี noo_pizza นัดรับได้
รับบัตรเครดิต. ผ่อน2-10 เดือน บัตรกสิกร

CHANEL Classic 10Medium Lamb skin GHW

>> 105,000
ใบนี ผ่อน ฟรีดอก 0% 3เดือน บัตรกสิกร

อปก กล่อง การ์ด บุค ริิบบิ้น ดอกคามิเลีย ถุงผ้า
Holo 139

สวยแจ่มหนังป่องตึงทุกช่อง ใช้งานบางๆทั่วไปประสายูส ไม่มีตำหนิ อะไหล่ทองหรูระยับตัดหนังแกะดำสนิทเงางาม นุ่มมือ หรูหรามากค่ะ ชาแนลขึ้นราคาไปอีกแล้วนะคะ ซือไว้คุ้มค่าการลงทุน

NEW CHANEL Medium Red Lamb skin SHW
>> 139,000

อปก full set ครบใบเสร็จ holo17

สวยแจ่ม หนังป่องตึงเปรี้ยะแทบแตก หนังซีซั่นนี้สีสวยมากจริงๆค่ะ 13C ที่หลายคนตามหา ราคาน่ารักๆๆกันไป

CHANEL Reissue Tote SHW Calfskin Holo17
>> 52,900 พร้อมโอน 24 ชม ลดให้เลย 47,900!!
ซื้อขายยังคุ้ม

อปก การด +บุ๊ค มีถุงผ้าแทนให้ค่ะ

สวย น่ารัก สภาพดีมาก น้ำหนักเบา ขนาดกำลังดี ใช้ง่ายมาก

CHANEL Vintage 10" >> 46,900
holo2
อปก ถุงผ้าชาแนล No card/holo
รุ่นคลาสสิค ที่มีชื่อเรียกกันว่่า diana flap ตามเจ้าหญิงไดอาน่าแห่งอังกฤษ ผู้ทรงใช้ สวย มีเสน่ห์ตามแบบฉบับ CHANEL Vintage สภาพดี หนังป่อง ยูสบางๆจุกจิกทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักสวยเกินอายุค่ะ

CHANEL classic10 Double flap beige GHW>> 56,900
อปก ถุงผ้า
ชาแนล holo5 ติดแน่นเปรี๊ยะ
no card

สวยหรู ดูไฮ ขายราคาน่ารัก ได้ double flap คุ้มเว่อร
เป็นหนัง calf คะใบนี้ ดูแลง่ายมาก และทนทานมาก

CHANEL Deauville PST SHW " >> 39,900
holo 207xxxxx
อปก ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ริบบิ้น คามิเลีย
น่ารัก ฮอตฮิตฝุดๆๆๆ ค่ะ ใบนี้ สีหายาก สภาพดี

ชาแนลวินเทจมีเสน่ห์ของมันที่รุ่นหลังๆไม่มี สวยจริงค่ะใบนี้

CHANEL Classic 10Medium Lamb skin GHW
>> 34,900

อปก ถุงผ้า Holo seal แน่น no card
Holo 1xxxxx

สวยนารัก ราคาจิ๊บๆ ให้ได้สัมผัส สภาพ โอเคเลยค่ะ

NEW DIOR Color me compact wallet" >> 17,900
Full set ออกช้อปไทย MAR16 มา20,000
ขายเท่านี้ เหมาะใช้กับกระเป๋ามินิค่ะ
สีชมพูุสุดจี๊ด สวยมว๊ากกกก

Dior LADY 10 limited edition
>> SOLD

อปก ถุงผ้า แคร์การ์ด สายสะพาย
Year2012
รุ่น signature หนังcalf ทนทาน เข้าชุดง่ายมากขนาดยอดนิยม

USED LIKE NEW Prada Flat Roccia
SALES >> 8,900

อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค size 37.5

สวย น่ารัก สภาพดีมาก

Balenciaga classic flap crossbody
>>>15,900!!
อปก ถุงผ้า การ์ด ครบชุด ตัวอย่างหนัง กระจก ใบเสร็จตัวจริงช้อปไทย
(21,000บาท /2015ปลายปี)

สวยคร่า น่ารกๆ หนังหนานุ่ม

Like New BalenCiaga CITY GHW 2015
>> SOLD
อปก การ์ด สายสะพาย ถุงผ้า แทค กระจก

สวยกริ้บ ใช้แป๊บเดียว เหมือนได้ของใหม่ วิ๊งมาก คุ้มมาก หนังยับ นุ่ม สวยระยับ
   08-2016/images_vertis/1470020778_0.50585200.jpg[/IMG]

Like New Tory Burch 2014
>> 9,500! >>8,900
อปก กล่อง

size 6.5/38

ใส่ครั้งเดียวงานโรงแรม สภาดพดีมากค่า สีสวย เข้าชุดง่าย อะไหลวิ้ง

USED Once Chirstian Loubutin รุ่นpigalle
>> 18,900!
อปก ถุงผ้า หมุดส้นสำรอง ถุงผ้าของหมุด

สภาพดีมาก สวยมากค่ะ ใช้ในงานแต่งครั้งเดียว สวยสง่าคุ้มค่าการเป็นเจ้าของ รองเท้าที่สาวๆใฝ่ฝัน ใส่ทำงานอออกงานก็เร่ิดมากคร่า ของใหม่เกินสองหมื่นกลางไปแล้ว ราคานี้คุ้มมากค่า

USED Like New YSL muse II croc>> 39,500
อปก ถุงผ้า

สวยมากก สภาพดีมาก ของมือหนึงแพงมากค่ะ
พร้อมถุงผ้าซาติน2ชั้นของรุ่น

USED YSL Clutch Navy blue >> 15,900
อปก ถุงผ้า ชุดการ์ด
สวยแหล่ม ใช้ง่ายๆๆหรูหรา ราคาน่ารักๆ^^

NEW YSL long wallet
>> 16,900
กล่อง ชุดการ์ด
YEAR2015

สวยสีเรียบหรู ดูดีสุดๆ หนังนุ่ม ใหม่ หอม ทนทานค่ะ หนังยี่ห้อนี้

LikeNEW Balenciaga Velo GHW2013
>> 38,900
อปก ถุงผ้า ชุดการ์ด กระจก สายสะพาย

สวยวิ๊งเหมือนใหม่ หนังยับหนานุ่ม สวยมากค่ะ

USED Like NEW Marc Jacob Little stam>>>> 21900>>>สด19,900!

อปก ถุงผ้า +ถุงกระดาษ +กล่อง

เพราะนางคือตำนาน สภาพสวยวิ๊ง หรูหรา ไม่หนัก ขนาดพอดี เปรี้ยวน่ารัก เข้าชุดง่าย สวยมาก
ใหม่มาก ดูดีมาก ออกช้อป เกือบห้าหมื่นจ้า^^

USED Loewe AMAZONA36 (weekend bag)
SALES >>19,900!!
อปก ถุงผ้า
รุ่นนี้ ขนาดนี้ กำลังเหมาะกับการใช้งานค่ะ ถือกำลังสวย เป็น everyday handbag ที่เหมาะในทุกๆโอกาศ แมทช์ชุดง่าย ดูหรูหราและผู้ดีในตัว ถือเป็น signature รุ่นหนึ่งของแบรนด์นี้เลยนะคะ ราคาช้อปโหดร้ายมากค่ะ ขายราคาเบาๆน๊า สภาพสวยโอเค ใช้งานปกติทั่วไป อะไหล่ยังงาม ข้างในสะอาดดีค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมจ้า

ฝากกระทู้ห้องHI Street มี BAO BAO, Please pleate และ COACH คร่า

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3400069&p=1067646138#pt1067646138

USED Fendi Classic Hobo
SALES>>>19,900>>15,900!

สภาพดีมาก มีรอยการใช้งานนิดๆ ผ้า ลาย ชัด อะไหล่มีขนแมวมีรอยบ้างตามปกติ จุ ทรงสวย น้ำหนักเบา
ใช้งานสะดวก
มือหนึ่งซื้อมา 40,000กว่า ใช้ไม่บ่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้าครบ

USED FENDI Natural canvas /Leather
SALES>> 9,900-HOT!!

อปก ถุงผ้า
สภาพพร้อมใช้ มีรอยการใช้งานทั่วไป มุมไม่ถลอก ข้างในสะอาดดี เปรี้ยวสวยเกร๋ค่ะ ใบนี้
ราคา FENDI ของใหม่ ทราบๆกันดี ว่าแรงระดับไหน 555

NEW Bottega Veneta
SALES 15,900 บาท
อปก ถุงกระดาษ กล่อง การ์ด สายหนังรัดกล่อง กระดาษห่อ ครบแบบออกช็อป

เอามาขายราคาเหมือนบินไปซื้อเอง 555 รุ่น multiple 6 cards สวยมาก หนังสาน นุ่ม สวย ทน เหมาะเป็นของขวัญสำหรับคนที่คุณรักหรือตัวคุณเองค่ะ^^
มีเอกลักษณ์ ใครชอบกระเป๋าไฮเอนด์หรู คุณภาพดีไม่โชว์ยี่ห้อ แต่ใครเห็นก็รู้ว่าของดีมีราคา ใบนี้เลยค่ะ

Gucci Belt
>> 15,900
มีถุงผ้า
size 32-36 สภาพใหม่มาก กริ้บๆๆ

[SIZE=7]ขออนุญาต เตือนภัยค่ะ!!!!
มีคนแอบอ้างเอารูปกระเป๋าเราไปขาย
จงใจตั้งชื่อไอดีตามป้ายชื่อ ว่า noo_pizza_SBN

คล้ายเรา แล้วโกงเงินคนอื่นค่ะ

รายละเอียดตามกระทู้ในห้องเตือนภัยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3516237&p=1067787558#pt1067787558
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3