S U P E R S A L E +++New LV backpack palm spring
โดย kaeja
kaeja
ติดต่อทาง Line : Kaepht สะดวกคุยทาง Line ค่ะ หรือ [email]Kaepht@gmail.com[/email]
โปรดอ่านกติกาค่ะ
1.สินค้าของแท้แน่นอน ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณี เพราะไม่มีทางเป็นของปลอม ล้าน %%% เช็คประวัติคนขายก่อนได้ค่ะ
2.โปรดดูรูปถ่ายให้ชัดเจนนะค่ะ เพื่อความสบายใจ ถ่ายครบทุกมุมแล้วนะค่ะ
3.ส่งฟรีทั่วไทยทาง EMS เท่านั้น ค่ะ เพราะสะดวกเราที่สุด

+++New LV backpack palm spring Size PM ของใหม่ค่ะ พร้อมใบเสร็จจ้า +++++
SOLD OUT รวมส่ง EMS มีถุงผ้าให้ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3