LV watercolor
โดย QQclub
QQclub
กำลังอยากได้ LV watercolor สีขาว มือสองค่ะเข้าไปเจอโดยบังเอิญ ..... อยากทราบว่าสมมติเราดูแลอย่างดี ฉีดเสปรย์กันนำมันจะเหลืองๆเหมือน Azur มั๊ยค๊ะ สำหรับตัวกระเป๋า หรือมันจะเหมือน MC สีขาว ค๊ะ ...ขอบคุณมากค่ะ
-bow-
ตัวแคนวาส wc ก็เหมือนกับ azur และ mc นะคะ :rolleyes:

แต่เท่าที่มี wc อยู่ใบนึง ก็ยังไม่เหลืองเลยล่ะ หรือเป็นเพราะเราใช้น้อยหว่า :p
QQclub
ไม่มี WC ค่ะแต่มี MC สีขาว1 ใบตอนซื้อมาใหม่ๆใช้แล้วจิตตกค่ะ กลัวเลอะไปหมด ตอนนี้ MC ก้อไม่เหลืองเหมือนกันค่ะ แต่คงเพราะใช้น้อยเหมือนคุณโบว์แน่เลย จริงๆ ชอบมากอยากได้ตั้งแต่ตอนมันออกแล้วค่ะ แต่เพราะกลัวการดูแลยากนี่แหละค่ะก้อเลยตัดใจ ตอนนี้เห็นมีขายมีสองก้อเกิดกิเลสใหม่ เฮ้อ เบื่อตัวเองจริงจริง อิอิ ขอบคุณนะค๊ะ มีคำแนะนำที่ดีเสมอเลย
69
คิดว่าเหลืองค่ะ เป็นปกติของการออกซิไดซ์กับอากาศน่ะค่ะ (ขนาดรถยนต์สีขาวใช้ไปนาน ๆ ยังเหลืองเลยค่ะ)
Earrings
เราว่าคงไม่เหลืองเท่าเมื่อก่อนนะคะ เพราะเคยอ่านเจอใน tPF ว่าหลุยส์พัฒนาไม่ให้หนังเหลืองแล้ว แต่เราว่ารุ่นนี้สวยค่ะ อยากได้ก็สอยไปเลยค่ะ
SAKURA
เราก็มีน้องสีน้ำอยู่หนึ่งใบค่ะ ใช้ๆอยู่ก็ไม่เห็นเหลืองนะ (กระเป๋าสีขาว) แต่หูจับสีเข้มขึ้นค่ะ
Halfbloodprincess
เราก้อมีใบนึง ไม่เหลืองนะคะ
สวยน่ารักมากๆเลยหล่ะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3