ถามหน่อยค่ะshop Louis ที่ญี่ปุ่น
โดย ZZshopaholicZZ
ZZshopaholicZZ
ช๊อป Lv ที่ญี่ปุ่นถูกกกว่าไทยรึเปล่าคะ????
deer
ถ้าค่าเงินตอนนี้แพงกว่าค่ะ แต่ที่ญี่ปุ่นมีของเยอะกว่า อย่างรุ่นลิมิเต็ทมีเยอะมากกกกกค่ะ เหมาะกับซื้อรุ่นที่หาไม่ค่อยได้ทั่วไป หรือมือสองเป็นอีกทางหนึ่งที่จะได้ของดีคุณภาพดี ราคาพอรับได้ค่ะ (บางใบถูกจนน้ำตาไหล มีบางรุ่นที่หาไม่ได้แล้ว แต่ญี่ปุ่นมีค่ะ)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3