FW: How Gucci Sale in USA!
โดย exporte
exporte
[SIZE="4"]เกริ่นก่อนนะครับ พอดีเพื่อนสาว forward เมลนี้มาให้ ตอนแรกก็ไม่สนใจ แต่พอเปิดดูเท่านั้นล่ะ \\<0_o>// ตกใจมากกกก (อยากไปอยู่ในเหตุการณ์นั้น)

ได้ข้อมูลเพิ่มเติมจากคุณ heytae "จริงๆแล้วร้านที่ Sales คือ DSW แต่สาขาที่มี Gucci มาเซลล์ไม่ใช่ทุกสาขาค่ะ แค่บางสาขาเท่านั้นเช่น New York, San Francisco etc." (ขอบคุณ คุณ heytae สำหรับข้อมูลนะครับ)

[SIZE="3"]พร่ามมาซะนาน ไปดูรูปกันดีกว่า จะได้รู้ว่าที่นี่เซลดุขนาดไหน

[SIZE="3"]หน้าห้างมีป้าย Gucci เซล 60% ก็เย้ายวนจะแย่แล้ว

[SIZE="3"]คนเต็มร้านเลย มาทำไมกันเยอะเนี่ย... ของถูกมากนักเหรอ >.<

[SIZE="4"]อ๊าก... $99.95

[SIZE="4"]กิ๊ซ... $149.95

[SIZE="3"]โปรดสังเกต.. แอบเห็นคนเอเซียหัวดำหลายคนทีเดียว มุงสู้ตายที่กะบะ

[SIZE="3"]ถ้าใครได้แวะไปอเมริกา ลองเพิ่มห้างนี้ไว้ในรายการท่องเที่ยวได้นะครับ

Credit : http://www.dsw.com/dsw_shoes/catalog/index.jsp , http://www.dsw.com/dsw_shoes/catalog/index.jsp
peachpie
โอ๊ยย จาเป็นลม ....^___^
katkat
โห.... ขายกันที่ Filene' s Basement สาขาไหนเนี่ย

สาขาแถวบ้านไม่เห็นมีแบบนี้บ้างเลย
อย่างมากก็มี สองสามใบ เก็บไว้ในตู้ล๊อคไว้อย่างแน่นหนาอีกต่างหาก
KwaNn
OMG!~ ตัวหย่ายๆเรยยย
กล่อง 49.95 น่าซื้อตุนไว้เป็นของขวัญมกมาย 555
organ_kaviya
[size=+3] OMG!!!!โอออออ วววว แม่เจ้า จะเป็นลม ทามมัยไม่มาเปิดสาขาใน BKK มั่งก๊าบ
cherry_k
โอ้วววววว แม่เจ้า อยากให้เมืองไทยมีอย่างนี้มั่งจัง
dies-veneris
อายยยหย่าาาาาาาา ~~~ !!!!
>,<
heytae
พอดีอยู่อเมริกาค่ะ จริงๆแล้วร้านที่ Sales คือ DSW นะคะ
เป็นร้านที่ขายรองเท้าแบรนด์ต่างๆในราคาไม่แพงมากนัก มีสาขามากมาย
แต่สาขาที่มี Gucci มาเซลล์ไม่ใช่ทุกสาขาค่ะ แค่บางสาขาเท่านั้นเช่น New York, San Francisco etc.
ตอนแรกทาง DSW ก็ไม่ได้ประกาศว่าจะเป็นแบรนด์อะไร เหมือนว่าเป็นความลับน่ะค่ะ
แล้วก็มารู้กันที่เดียวเลยวันที่เริ่มลดราคาว่าเป็น Gucci
สาวๆที่นี่ตื่นเต้นกันมากค่ะ ของดีๆเช่น Boston Bag ขายในราคา $299+tax หรือ Belt Bag ที่ $149+tax
หมดไปตั้งแต่วันแรกแล้วค่ะ
เราไปไม่ทันวันแรก ได้ไปวันที่สองของต่างๆก็เหลือไม่มากนัก
เราก็ได้ ตุ๊กตาหมี Gucci ที่เป็นหนังอ่ะค่ะ ราคาประมาณ $70 แล้วก็กระเป๋าใหญ่หน่อยแบบใส่เอกสารก็ $300
ของหมดเร็วมากกค่ะ แต่พวกที่เหลือเยอะก็จะเป็นรองเท้าแต่ส่วนใหญ่ก็จะเป็นรองเท้าผู้ชายอ่ะค่ะ
คนที่นี่ตัดสินใจซื้อของกันเร็วมาก ถ้าชอบก็คว้าไว้ก่อน เอากลับบ้านไปคิดได้ 30 วัน ไม่พอใจเอาค่อยเอามาคืน ทำให้คนที่ทราบเรื่องทีหลังไม่ค่อยได้ของดีๆเท่าไหร่ แต่ยืนยันว่าของราคาถูกมากค่ะ
Lukkai
[SIZE="4"]เราเคยเดินผ่านห้างนี้หลายครั้งแล้วแต่ไม่เคยเข้าไปเลยสักครั้ง เลยไม่รู้เลยว่ามีกระเป๋ากุชชี่ขายมากมายขนาดนี้:D:D:D

เพราะทุกๆๆครั้งก็จะมุ่งหน้าตรงไป Nordstrom Rack ;);)
Kesara
""wowๆๆๆ เมืองไทยน่าจะมีแบบนี้บ้างคะ
vapee
ซูโก้ย....
story2lady

[SIZE="4"]ทำไมเมืองไทยไม่มีแบบนี้บ้างเน้อ จะไปปูเสื่อรอ BOSTON BAG ตั้งแต่วันแรก เลย

exporte
Originally Posted by heytae
พอดีอยู่อเมริกาค่ะ จริงๆแล้วร้านที่ Sales คือ DSW นะคะ
เป็นร้านที่ขายรองเท้าแบรนด์ต่างๆในราคาไม่แพงมากนัก มีสาขามากมาย
แต่สาขาที่มี Gucci มาเซลล์ไม่ใช่ทุกสาขาค่ะ แค่บางสาขาเท่านั้นเช่น New York, San Francisco etc.
ตอนแรกทาง DSW ก็ไม่ได้ประกาศว่าจะเป็นแบรนด์อะไร เหมือนว่าเป็นความลับน่ะค่ะ
แล้วก็มารู้กันที่เดียวเลยวันที่เริ่มลดราคาว่าเป็น Gucci
สาวๆที่นี่ตื่นเต้นกันมากค่ะ ของดีๆเช่น Boston Bag ขายในราคา $299+tax หรือ Belt Bag ที่ $149+tax
หมดไปตั้งแต่วันแรกแล้วค่ะ
เราไปไม่ทันวันแรก ได้ไปวันที่สองของต่างๆก็เหลือไม่มากนัก
เราก็ได้ ตุ๊กตาหมี Gucci ที่เป็นหนังอ่ะค่ะ ราคาประมาณ $70 แล้วก็กระเป๋าใหญ่หน่อยแบบใส่เอกสารก็ $300
ของหมดเร็วมากกค่ะ แต่พวกที่เหลือเยอะก็จะเป็นรองเท้าแต่ส่วนใหญ่ก็จะเป็นรองเท้าผู้ชายอ่ะค่ะ
คนที่นี่ตัดสินใจซื้อของกันเร็วมาก ถ้าชอบก็คว้าไว้ก่อน เอากลับบ้านไปคิดได้ 30 วัน ไม่พอใจเอาค่อยเอามาคืน ทำให้คนที่ทราบเรื่องทีหลังไม่ค่อยได้ของดีๆเท่าไหร่ แต่ยืนยันว่าของราคาถูกมากค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ถุกต้องนะครับ ยังไงขอเอาใช้สำหรับ edit ข้อความเดิมนะครับ :-)
Natalie
เห็นรูปแล้วอยากจะเป็นลมหงะ นี่ shop Gucci หรือ Lotus ~ Carefour ~ BigC?
makeberry
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อยากย้ายไปอยู่อเมริกา !!!
[size=+2] โอววววว์ แวะมาดูกี่ครั้งๆ ก้อ OMG!!! อยากไปอยู่เมกาอ่ะ อิอิอิ จะไปกางเต้นนอนเฝ้าเรยจิงๆ
[size=+2]แวะมากี่ครั้ง พาลน้ำลายไหล โอวว แม่เจ้า อิจจ๋า คนที่นู่นจัง
3D_Za
โหย ถูกได้อีกครับ นี่ถ้าเข้าไปอยู่ในนั้นความรู้สึกจะเป็นไงนะเนี่ย อยากไปบ้างจัง
Amy-Thailand
[SIZE="4"]อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่างกะพวก CMG Clearance Sales ยังไงยังงั้น

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
tukwachi
8O [SIZE="4"]ละลานตาไปหมดเลย อยากไปอยู่ในเหตุการณ์แบบนี้จริงๆค่ะ
RLoamDee
[SIZE="3"]T-T~~~
ไม่เคยเห็น Gucci เหมือนกองผักสดแบบนี้เลย
ขอบคุณ จขกท.นะคะที่นำภาพมาให้เพื่อนๆดูค่ะ
[size=+3] อิอิอิ อยากละลาย ซะจริงๆ เห็นแล้วอยากชักดิ้นชักงอซะนะ อิอิอิ
aeung123
อยากไป อยากไป อยากไป มาาาาาาาก
AnnAnnAntz
เห็นแล้วช้ำใจ T^T
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3