TM::::::::::::::::::::: มาเพิ่มค่ะ : Lv zippy wallet limited : Lv wallet damier : Lv speedy cherry : Lv viva cite gm : Used Prada saffiano 30" : Gucci : Balenciaga PomPom : Prada : ที่ใส่การ์ด LV:::
โดย brownie
brownie

B R O W N I E

เบอร์โทร : Line : [SIZE=7]083-889-6365 ค่

สินค้าอยู่เชียงใหม่พร้อมส่ง EMS นะคะ

........

Used Like New Lv wallet Barzza taiga สีดำ
สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ มีกล่อง ถุงผ้า การ์ดเล็ก

ขาย 14,800 บาท

Used Like New zippy wallet limited 2011

กระเป๋าสภาพดีมากค่ะ มีถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษให้นะคะ

ขาย 20,900 บาท

Used Lv Zippy wallet dd 15

กระเป๋าสภาพดีค่ะ มีตำหนิสีดูดนิดนึง ข้างในสะอาด มุมไม่ถลอก มีถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

ขาย 18,900 บาท

Used Lv Cherry Limited

สภาพใช้งานแต่ยังโอเคอยู่เยอะเลยค่ะ ลายตามมุมมีลอก

มีแต่แม่กุญแจที่ติดอยู่นะคะ

ขาย 16,500 บาท

Used Lv Viva

cite

GM

สภาพสวยค่ะ ลายไม่ลอก

ขาย 24,500 บาท

Used Lv Viva

cite

GM

สภาพสวยอยู่ค่ะ

ขาย 19,500 บาท Sale 16,000 บาท

Used LV ลายไม้ สีแดง

มี ถุงผ้าค่ะ กระเป๋ามีรอยการใช้งานตรงมุม นอกนั้นกริ๊บค่ะ

ขาย 15,000 บาท..... Sale 12,000

Used Balenciaga PomPom Size L

มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ

ขาย 23,000 บาท ......... SALE 19,000

Used Chanel Ring

มีถุงผ้าค่ะ กล่อง

ขาย 4,900 บาท

Used Balenciaga Hip GHW

มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ

ขาย 23,000 บาท

Used ที่ใส่การ์ด LV สภาพดีค่ะ

ขาย 3,300 บาท

Used Lv Menilmontant pm

สายสะพายสะอาดสวยค่ะ ตามมุมมีรอยใช้งานจางๆหน่อยนะคะ

กระเป๋าสภาพดีค่ะ ข้างในมีรอยแป้งจางๆ ใบนี้มีถุงผ้า กล่อง

ขาย 24,500 บาท

Used Gucci Limited ตัวกระเป๋ามีตำหนินิดหน่อยนะคะ

ข้างในมีรอยเลอะปากกาจาง ๆ แต่โดยรวม
สภาพกระเป๋าดีค่ะ

ขาย 8,500 บาท

Used Paul smith zippy wallet

สภาพกระเป๋าดีค่ะ

ขาย 6,500 บาท

Used Prada 30" 2 zip สีดำ

กระเป๋าสภาพสวยค่ะ สะอาด มุมไม่ถลอก

มีถุงผ้า การ์ดหายค่ะ

ขาย 28,900 บาท

ขอขอบคุณ SBN นะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3