Gucci รุ่นใหม่ หนังทั้งใบ ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ชน Shop ขอแลกกับ Chanel เช่น chanel easy ค่ะ
โดย pukkiee
pukkiee
ติดต่อ 085-822-3327
Line : pukkiee.p.i

Used Like New
Gucci Bamboo Daily Top Handle
Small Size (ขนาดเล็กสุดของรุ่นนี้ค่ะ)
Collection ใหม่ล่าสุดค่ะ

ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง สวย น้ำหนักเบา ดูแลง่าย ใช้ง่ายใช้ได้ทุกวัน
สภาพ 99% ไม่มีตำหนิอะไรใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ

รุ่นนี้ชน Shop Gucci (Shop ขาย 70,000 เลยนะคะ) ขอแลกกับ Chanel แล้วเรายินดีเพิ่มเงินตามตกลงค่ะ เช่น Chanel Easy ค่ะ

ซื้อมา ม.ค. 2016 นี้เองค่ะ หนังยังหอมฟุ้งสุดๆ หนังนุ่มหนาแข็งแรง จึงเป็นทรงแต่ไม่แข็งเกินไป

อปก. ครบสุดๆ สายสะพายยาว /ถุงกระดาษ / ถุงผ้า / การ์ด / แคร์การ์ด / ตัวอย่างหนัง
/ ป้ายห้อยกระเป๋า / Copy ใบเสร็จ

ขนาดกระเป๋า กว้าง 27.5 สูง 20 ลึก 10 ซม. (ใส่ร่มพับ และกระเป๋าตังค์ใบยาวได้สบายๆ ค่ะ)

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

ยืมรูปจากเนตค่ะ

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ด้านข้างเป็นแม่เหล็ก ทำให้สะพายจะได้ทรงสวย
แต่หยิบของสะดวก เพราะแม่เหล็กเปิดปิดได้สบายมากๆ
จุของเยอะสุดๆ ค่ะ
แม่เหล็กปิด แน่นเลยค่ะ จะไม่หลุดถ้าเราไม่ใช้แรงดึง ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่ากระเป๋าจะอ้าเองนะคะ

ใช้ไม้ไผ่เป็นที่เปิดปิดตามเอกลักษณ์ของ Gucci ค่ะ จะเห็นว่ามีตาไม้ไผ่ด้วยค่ะ

ด้านในสะอาด ใหม่มากๆ ตรงช่องกระเป๋าเล็กๆ จะแบนๆ หน่อย
ซึ่งเป็นปกติตั้งแต่ซื้อมานะคะ

ขอยืมรูปตัวอย่างจากเวปค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3