ขอความกรุณาตรวจสอบกระเป๋า LV Zippy Wallet ให้ด้วยค่ะ ลูกค้ารับไปแล้วไม่สบายใจ กลัวจะเป็นของปลอม >__<
โดย Sweet_Revenge
Sweet_Revenge
ขอความกรุณาตรวจสอบกระเป๋า LV Zippy Wallet ใบนี้ให้ด้วยค่ะ ลูกค้ารับไปแล้วไม่สบายใจ กลัวจะเป็นของปลอม
นี่คือรูปจาก link ที่ลงขายนะคะ - - - - >
2.Brand New LV Portefeuille Zippy Ebene Damier wallet size 19*10” made in Spain ไม่ได้ถ่าย date code ให้ดูนะคะ ไม่กล้าแหวกเยอะค่ะ >__< ขาย 21,900 ---> 21,000 อุปกรณ์มีการ์ดเล็ก ถุงผ้า กล่องและ ถุงกระดาษค่ะ

คุณลูกค้าบอกว่าสีของลาย Damier ของแท้จะออกเหลือง แต่ใบนี้ออกแดง ๆ ไม่ทราบว่าผิดปกติหรือไม่ รบกวนทุกท่านช่วยดูให้ด้วยนะคะ ใบนี้ค่ะที่มีปัญหา

Date code แหวกมาได้แค่นี้นะคะ จริงหรือปลอมรบกวน ฟันธงด้วยค่ะ ขอบคุณทุกท่านค่ะ ^^
natpapat313
>> Date Code เห็นไม่ค่อยชัดนะคะ (เดาว่าน่าจะเป็น CA0162)

>> จากรูปโดยรวมส่วนตัวคิดว่าน่าจะเเท้นะคะ...รอความเห็นจากพี่ๆ ท่านอื่นๆช่วยกันพิจารณาอีกทีนะคะ
(ที่สีCanvas ออกเเดงนั้นน่าจะมาจากสภาพยังใหม่อยู่นะค่ะ)
ขอบคุณมากนะคะคุณ natpapat313 เห็นว่า damier lot หลังๆนี้สีออกแดงกว่ารุ่นก่อนทำให้มีปัญหาเวลาเอาของใหม่ไปเทียบสีกับ damier รุ่นเก่า พอเเห็นว่าสีไม่ตรงกันลูกค้าเลยไม่สบายใจกลัวเป็นของปลอมน่ะค่ะ เทพท่านอื่นรบกวนคอนเฟิร์มให้ด้วยนะคะว่าใบนี้แท้หรือเทียม ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
milano_brand
แท้ครับ...
ขอบคุณคุณ milano_brand มากค่ะที่ช่วยตรวจสอบ \\^^//
aomeng
แท้คะ................
ขอบคุณคุณ aomeng มากๆเลยนะคะ SBN นี่น่ารักกันทุกคนเลย
Pirates
แท้อีกเสียงครับ..........
ขอบคุณคุณ Pirates มากๆ ค่ะ ^_________^
Chanis
แท้นะคะ สบายใจได้...................
kimlink
แท้ครับ....
pdewxyz
กระเป๋าแท้ล้านเปอร์เซนจ้า
pdewxyz
แท้แน่นอนจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3