TM 7 YEARS!! ❤❤24.05.16 >> เสื้อ COMME DES GARCONS/UNDER ARMOUR/POLO RALPH LAUREN PONY SHIRT/VICTEERUT/TOPSHOP/COACH/GAP/H&M❤❤
โดย Khun_Kz
Khun_Kz

* กฎกติกาโดยทั่วไปนะคะ^^ *

• ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

• สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน รับประกันว่าแท้100%ทุกชิ้นค่ะ

• ไว้ใจได้เลยค่ะขายในนี้มา 7 ปีแล้วค่ะไม่เคยมีปัญหาเลยซักครั้งค่ะ:grin:
  • ก่อนซื้อกรุณาอ่านรายละเอียดของสินค้าก่อนนะคะ (สำหรับสินค้ามือ2จ้ะ)
  • ส่งแบบลงทะเบียนให้ทุกชิ้นนะคะ ค่าจัดส่งราคาจะบอกไว้ตามตัวสินค้าเลยค่ะ
  • สินค้ามือ2อยู่ด้านล่างนะคะ อยากให้ลูกค้าเชยชมซักนิดค่ะ^^
  • สินค้าสามารถนัดรับได้ที่บิ๊กซีราชดำริ(ตรงข้ามเซนทรัลเวิลด์)ทุกวันค่ะ

*เสื้อทุกตัวในนี้ซักรีดให้เรียบร้อยแล้ว สะอาดทุกตัวค่ะ*

ติดต่อ: PM หรือ Khun_Kz@hotmail.com
kwgikr (LINE)

>>โปรโมชั่นผ่อน!! ฟรี!!! ผ่อนตรงวันที่กำหนด ผ่อนครบนัดสินค้าทันทีค่ะ สนใจLINEมาได้เลยจ้า<<

---((NEW))--- (NEW) Comme des Garcons ล็อตใหม่มาแล้วจ้าาา
สื้อเชิ้ตขาวใจแดง - M female ราคาSOLD OUTบาท / S male ราคา5,300บาท
เสื้อเชิ้ตลายทาง - S male ราคาSOLD OUTบาท
โปโลเทาใจดำ - S male 1 / M male 2 ราคาตัวละALL SOLD OUTบาท
ยืดลายทางน้ำเงินสว่าง -
M male ราคา3,500บาท
ยืดขาวใจแดง แขนยาว - M female ราคาSOLD OUTบาท
ยืดขาวใจแดง ขนสั้น - M male ราคาSOLD OUTบาท

ยืดดำใจแดง
- S male ราคา2,500บาท
New Collection!
ยืดขาวใจแดง Frozen - M female ราคาSOLD OUTบาท

เสื้อยืดแขนยาว Comme des Garcons ลายทางสีกรม
size S male, หัวใจเล็ก size M female SOLD OUT
ขายตัวละ 3,200บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Under Armour T-Shirt size S men
สีขาว แกะป้ายแล้ว ลายสวยมากๆค่ะ ซื้อมาให้พี่ชายผิดไซส์
ขนาดเสื้อ ไหล่17นิ้ว รอบอก38นิ้ว ยาว25.5นิ้ว
ขาย 850บาท

H&M size 14Y
สีเทา ผ้านิ่มและดีมากๆค่ะ ไม่เคยใส่เลย ซื้อเพราะชอบเก็บอย่างเดียว
ขนาดเสื้อ ไหล่16นิ้ว รอบอก36นิ้ว ยาว24.5นิ้ว
ขาย 400บาท

Polo Ralph size S men
ลายทางสีขาวเขียว ม้าใหญ่ค่ะ
ขาย
SOLD OUTบาท

Polo Ralph Sweater size M (male)
สีฟ้า ม้าเหลือง ให้ลุคคุณชายมากๆ ค่ะ ผ้าไม่หนามาก ใส่สบายค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 19" รอบอก 41" ยาว 27"
ขาย 2,000บาท

Zara Boy size 11-12 Y
สีกรม ผ้านิ่มมากๆค่ะ
ขนาดเสื้อไหล่14.5" รอบอก34" ยาว26"
ขาย
550บาท

กระเป๋าตังค์COACH มี2สี ลายsignatureสีน้ำตาลsoldค่ะ เหลือสีดำค่ะ
ขนาดประมาณlv zippyได้ค่ะ ตัวกระเป๋ามาพร้อมสายคล้องมือทำให้ใช้งานได้สะดวกมากๆ
มีช่องใส่แบงค์ บัตร และช่องซิปไว้ใส่เหรียญ คุ้มค่ามากๆ ค่ะใบนี้
ขาย
2,000บาท รวมส่งแล้วค่ะ

---((USED))---
**เสื้อค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ**

Comme des Garcons Limited size L female
สภาพดีมากๆค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง ทีเหลือเก็บอย่างเดียว
ขนาดเสื้อ ไหล่17นิ้ว รอบอก36นิ้ว ยาว24.5นิ้ว
ขาย
SOLD OUTบาท

Comme des Garcons size L female
สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ คนใส่รักษาสุดๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่16นิ้ว รอบอก35นิ้ว ยาว24นิ้ว
ขาย SOLD OUTบาท

Polo Ralph Kids size M เด็ก
สีขาว ปกเป็นยีนส์ สภาพดีมากๆค่ะ ใส่ไป1ครั้ง
ขนาดเสื้อ ไหล่15.5นิ้ว รอบอก33นิ้ว หน้ายาว23.5นิ้ว หลังยาว25.5นิ้ว
ขาย SOLD OUTบาท

สีขาวม้าแดงสภาพดีมากๆค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่15.5นิ้ว รอบอก34นิ้ว หน้ายาว24นิ้ว หลังยาว25.5นิ้ว
ขาย 750บาท

สีเขียวเข้ม แขนสีกรม โดยรวมสภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ ผ้าไม่ขุยยกเว้นตรงปกเสื้อค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่15.5นิ้ว รอบอก34นิ้ว หน้ายาว24นิ้ว หลังยาว25.5นิ้ว
ขาย 700บาท

Victeerut size XS (เทียบเท่า size 0)
สภาพดีมากๆๆค่ะ ไม่มีตำหนิ เป็นรุ่นแรกๆ
ขาย 1,500บาท

Victeerut pant size XS-S
ผ้ายืด นิ่มมากๆ ค่ะ เป็นรุ่นแรกๆ นะคะ สภาพดีมากๆค่ะ
ขาย 1,800บาท

เสื้อเชิ้ต Polo Ralph size 8 (เทียบเท่า size Mชาย)
ลายทางสีชมพู-ขาว สภาพใหม่ๆ เลยนะ ดูดีมากๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่16.5" รอบอก40" ยาว27"
ขาย
1,500บาท

H&M Boy size 11-12Y
สีครีม สภาพเหมือนใหม่
ขนาดเสื้อไหล่15" รอบอก34" ยาว24"
ขาย
400บาท

BAG ZONE
**กระเป๋าค่าส่ง 50 บาท ทุกใบค่ะ**

COACHสะพายขึ้นไหล่ได้เลยค่ะ สายสะพายยาวกำลังพอดี
ใบนี้สภาพดีค่ะ มีตำหนิตามรูปเลอะนิดหน่อยซักออกได้ค่ะ ซื้อมาเก็บซะส่วนใหญ่
ขนาดกระเป๋า ก้นกว้างประมาณ 10" ปากกว้างประมาณ 13" จุของได้เยอะค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า

ขาย 3,000บาท

กระเป๋าตังค์COACHใส่แบงค์ ใส่เหรียญ ใส่การ์ดได้ค่ะ
กว้างประมาณ 4" สูงประมาณ 3" สีน้ำตาลน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากๆ
อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษห่อ

ขาย 2,500บาท

ขอบคุณSBNจ้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3