รบกวนช่วยแนะนำ HERMES LINDY 30 สีอะไรดีคะ
โดย wunwununi
wunwununi
สวัสดีค่า สมาชิก SBN พอดีกำลังสนใจจะซื้อ HERMES Lindy 30 อ่าคะ แต่เลือกสีไม่ได้เลย ระหว่าง 3 สี 1 Etoupe 2 Gold 3 Black เอาสีไหนดีคะ เผื่อได้คำแนะนำ อิอิ ขอบคุณมากๆน้าคะ
สวัสดีค่า สมาชิก SBN

พอดีกำลังสนใจจะซื้อ HERMES Lindy 30 อ่าคะ แต่เลือกสีไม่ได้เลย ระหว่าง 3 สี

1 Etoupe
2 Gold
3 Black

เอาสีไหนดีคะ เผื่อได้คำแนะนำ อิอิ

ขอบคุณมากๆน้าคะ

Contented by wunwununi @ Siambrandname

theIIIdEmpire
เชียร์ 1 Etoupe ค่ะ
iloveit
Etoupe ด้วยค่ะ
ใช้งานง่าย ดูดี แถมหากใช้เบื่ออยากปล่อยก้ง่ายด้วยค่ะ ^ ^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3