USED LIKE NEW LV PLAT NM NOMADE MORA มี 3 ใบในประเทศไทยค่ะ/Used like new Phillippe Charriol Boy/lady/Tag Heuer boy,mini lady 2k/Used like new Century Watches/Used Gucci tote bag/YSL Muse/ Used Fendi zippy wallet
โดย Bank2556
Bank2556

ของแท้ทุกรายการค่ะ ไม่แท้ยินดีคืนเงิน

โทร 095-626-0454
Line ID; mam008

ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมมองค่ะ ทางไลน์ค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืน นะคะ

[SIZE=7]**พร้อมโอนลดทุกรายการค[SIZE=7]่า**

USED LIKE NEW LV PLAT NM NOMADE MORA

มี 3 ใบในประเทศไทยค่ะ(พนง.ขายในshopพารากอนบอกนะคะ)
ไม่มีอปก. มีcopy ใบเสร็จ +ถุงกระดาษให้ค่ะ
(มีใบเสร็จตัวจริงให้ดูค่ะ)
ใบนี้ซื้อมา 99,500 ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ

ปล่อยต่อ 65,000ค่ะ
>>>>Sale 59,000

Used like new Phillippe Charriol Boy เรือนใหญ่ค่ะ สายเคเบิล 6 เส้นสภาพดี ไม่มีอปก.
฿35,000..>>>>Sale 33,500

Used PHILIPPE CHARRIOL สภาพดี หน้าปัดมุกลาย Charriol
ตัวเรือน Silver ไม่มีอปก.
23,000
>>>>Sale 21,500

Used like new Phillippe Charriol สายหนังปรับsizeตามข้อมือได้ค่ะ สภาพสวยกริบ
ไม่มีอปก.
SOLD OUT

Used Tag boy size 2k หน้าเทา สภาพดี ทองไม่ลอก พรายน้ำครบ มีกล่องแทน
฿17,500

Used Tag mini lady size 2k หน้าเทา สภาพดี บางจุดทองเลือนค่ะ มีกล่องแทน

฿16,000

Used Tag lady size 2k หน้าเทา สภาพดี มีกล่องแทนSOLD OUT

Used Tag lady size 2k หน้าเทา สภาพดี มีกล่องแทน
SOLD OUT

Used like new Century lady 12 Diamond Quartz สภาพสวยกริบ ไม่มีอปก.
ของใหม่แสนกว่าค่ะ
฿45,000>>>>Sale 43,000

Used Fendi mirror เกร๋ๆ หรูๆ ชิ้นละ 2,500>>>>Sale 2,200

Used Fendi zippy wallet สภาพดี พร้อม อปก. 4,500
>>>>Sale 4,100

Used Gucci tote bag สีชมพูอ่อน พร้อมถุงผ้า สภาพดี แต่มีรอยเปื้อนตามรูป
ราคาเบามากค่ะ
6,500
>>>>Sale 6,000

YSL OBI BAG สภาพดี พร้อมถุงผ้า ใบนี้คุณหนูมากๆ
12,000
>>>>Sale 11,000

Used YSL MUSE IVORY Size M Sale 7,000>>>>Sale 6,800

Used Gucci สภาพดี พร้อมกล่อง ถุงผ้า 4,500

Used Miu Miu สภาพดี มีตำหนิการใช้งาน พร้อมกล่อง size 38. 3,900>>>>Sale 3,600

New Fendi รองเท้า สภาพดี size 35 เกร๋ๆ หรูๆ สาวๆ พลาดไม่ได้จริงๆ น๊าา 5,500

>>>>Sale 5,200

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

SOLD OUT

FENDI KEY HOLDER มีอปก. SOLD OUT
Used Christian Dior watch สภาพดี มีกล่องแทนค่ะ
SOLD OUT
Used Dior watch setสภาพดี มีกล่องแทนให้ค่ะ SOLD OUT
Used TAG mini lady 2ชั้น สภาพดี ค่ะ พร้อมกล่อง SOLD OUT

Used Prada nylon size PM สีน้ำตาลทอง ไม่มีอปก. SOLD OUT
Used LV graphite สภาพดี ปี12 ไม่มีอปก. Sold Out

Used YSL MUSEสภาพดี พร้อมถุงผ้า ราคาเบามากกSold Out

Used Celine size 26cm.x 44cm. x 14cm.สภาพดีค่ะ เปลี่ยนทรงได้ 2 แบบ พร้อมถุงผ้า Sold Out
Used Tag Heuer Vintage Boy สภาพดี 11,000 ไม่มีอปก.Sold Out
Used Gucci wallet สีดำ สภาพดี ไม่มี อปก. Sold Out
Used Prada wallet สีดำ สภาพดี ไม่มี อปก. SOLD
Used MIU MIU Keyholder มีอปก. SOLD
Used like new Gucci Bamboo สภาพดี ข้อมือ15 cm. มีถุงกำมะหยี่Gucci ให้แทนกล่องค่ะ Sold Out

Used like new Dior สภาพดี สภาพดี อปก.ครบค่ะ Sold Out
Dior earring มีกล่องใส่แทนให้ค่ะ
SOLD OUT
Dior Jigsaw หน้าดำ ไม่มีอปก. สภาพดีรูปค่ะ มีกล่องแทนให้ค่ะ SOLD OUT

Gucci 3600j boysize หน้าปัด25 x27 mm. หน้าดำ สภาพดี ไม่มีอปก. มีกล่องแทนให้ค่ะ SOLD
FENDI WALLET สภาพดี Sold Out
Used like new LV Attitude pilote Sunglasses
อปก.ครบ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ จากช็อปพารากอนค่ะ เดือนมิถุนายน 58 ใส่ 3 ครั้ง สภาพใหม่ ซื้อมา 21,600 ปล่อยเบาๆๆ ที่ SOLD OUT

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ และทีมงาน SBN ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3