****แวะกันนิดนะคะ::: ถูกแล้ว,ก้ยังจะถูกอีกกกก!!! 250- something boudoir / และอีกหลายหลากแบรนด์ Ccoo,Lyn,Lyn around,forever21, Jaspal,Cps,boudoir,zara,f fashion เยอะๆๆส่งก้ฟรี!!!::: รีบๆกันเลยนะคะ****
โดย mamohey
mamohey
สวัสดีค่า200-350 เยอะๆๆ/ ลงใหม่เรื่อยๆส่งให้ฟรีด้วยนะค้าาาาาาาา/ลงเพิ่มเยอะมากวันนี้***
สวยๆใหม่ๆ ราคาถูกโดนใจ ของสวยๆจากชอป ของส่วนตัวล้วนๆ ขายโละๆตู้ถูกแล้วก้ยังจะถูกลงมากๆๆๆๆอีก

ติดต่อ line id:::::
looktarnmeemee
ขออภัย สะดวกทางนี้ที่สุดค่าาาาา****

งดรับเปลี่ยนแลกคืนทุกกรณีค่า และงดต่อรองทุกกรณี ราคาสมเหตุสมผลมากแล้ว
แถมส่งเอกชนให้ค่าแอบแพงๆ เข้าใจกันนิสค่า และขอคนที่พร้อม และไม่รับจองค่า
ป้ายห้อยคือเกบไว้ๆๆแล้วใส่ไม่ทัน / ส่วนใหญ่ที่ลงขายคือใส่หนสองหนค่ะ
ไม่รับวัดไซสนะคะ ไซสตาม standard ห้างทั่วไปเลยค่า ไม่มีสายวัด ขออภัยค่า
****ข้อนี้สำคัญ คือขอคนไม่เยอะนะค้า / please..

Something boudoir new with tag size xs,pattern s --------------------250- last price
ไม่สั้นค่ะตัวนี้ เปนครอปวิ้งๆสวยมากๆ จากชอป1750 ไซส sใส่ได้ ใหม่ค่ะป้ายห้อย ถ่ายภาพมิสวย ยับ ขออภัยค่า

Something boudoir skirt used once from tag 2450- size xs 450-----------------------250 last price
สีฟ้า เปนชั้นๆ น่ารักสุดๆค่ะฟ้าหวานมากๆ/ ใส่ไปแปปเดียวเองค่ะ จากป้ายราคาแทก 2450- ค่ะ
*****ตัวนี้เปนวิ้งๆเมื่อมองใกล้ๆค่า สวยมาก

Something boudoir size xs new with tag------------------------350- last price----------------------250
สวยเลยค่ากระโปรงยังกะmilin ไซส เอสก้ใส่ได้ ใหม่เลยยยป้ายห้อย เขมขัดเก๋ๆด้านข้าง ผ้าบุๆลายสวยๆเปนทรง

CCoo New without tag size o ---------------350- last price---------------------300
ใหม่ตัดป้ายออกเองค่า / ผ้าใส่สบายสีฟ้าสวยๆ

Something boudoir new with tag size xs-----------------------350- last price----------------------250
ครอปลายตารางสวยๆ ใหม่เลยป้ายห้อยค่าาาาาาา

Lyn around used once size xs------------------------ 350- last price---------------------300
shop3xxx ค่าใส่หนเดียว คจริงใส่ได้ทุกไซส ด้านหลังเปนยางยืด สวยหรูมากๆ

Lyn around skirt used once size xs -----------------------350-last price
shop2xxx ค่าหวานมากๆ สวยสะดุดตา

Lyn around size xs 300- last price----------------------250
เปนกำมะหยี่ค่า ปลายลายหัวใจน่ารักมาก ขออภัยถ่ายภาพมิสวย/ สีสดใส สีจริงเปนแบบสองภาพสุดท้ายค่า ชอป2xxx

Lyn around size xs 300- last price----------------------250
กำมะหยี่นุ่มๆแบบด้านบนนะค้าซื้อมาสองสีค่า น่ารักกกกก

Lyn around size s----------------------- 250- last price
Size s-m ค่า หวานๆเลยชมพูผ้าชีฟองลื่นๆ สายปักสวยๆ ซิปหลัง

Ccoo size0 new with tag------------------- 150-last price
กางเกงกระโปรงจีบ ใส่สบายๆสีสวยๆค่าใหม่ป้ายห้อยจาก1690 ค่า

Cps size m--------------------- 250- last price
สวยมากค่าเปนลายดอกไม้สีชมพู หน้าสั้นกว่าหลังนิสนึง ไซสเอสใส่ได้นะคะผ้าพลิ้วๆ

รองเท้า ค่าจากชอปทุกคู่ แต่กล่องทิ้งไปแต่แรกแล้ว ราคาถูกมากจากราคาชอปพันอัพทุกคู่ขายถูกๆรวมส่งเพียง450- ค่า
ใครใส่37 size แวะกันเลยค่า เปน used แต่สภาพยังดีค่านำไปใส่ต่อได้อีกยาว ขายเพราะมิใส่แล้วจึงโละถูกมากๆๆๆๆ
ขออภัยถ่ายภาพมิสวยแต่ของจิงสวยเลยค่า ขออภัยถ่ายแฟลชบางภาพต้องการให้เหนรายละเอียดค่า

Forever21 size37 450- last price

LYN used once size37 450- last price

Lyn size37 สีดำหนังแท้มีโบว์ด้านหน้า 450- last price

Forever21 size37 เพชรสวยๆค่า 450- last price

Cps size37 หนังแก้วสีดำ 450- last price

กางเกง skinny jeans น้ำตาลเข้ม used once sizexs -------------------300- last price--------------------250
เปน export brand ค่ะ denim co ผ้าแบบ mango เลย เอวเปนยางยืด มีกระเป่าหลังค่า สีจริงเปนแบบภาพที่2ค่ะนต.เข้ม

Lyn around skirt size xs --------------350- last price----------------------300
ชอป2***ค่าตัวนี้ มีกระเป๋าสองข้าง มีผ้ามุ้งข้างใน ใส่แล้วสวยมากๆ สีเปนแบบในภาพเลยนะคะ
มีจุดเลกมากๆสีดำด้านหน้าแต่ไม่สังเกตไม่เหนจริงๆค่ะ ขายถูกมากๆเลยค่า ชายกระโปรงเกลียวๆเก๋ๆ

F fashion new without tag from shop 2590---------------------350- last price------------------250
เหมาะกับคนไซส์เอสค่า ตัวนี้สวยๆใหม่ๆเลยค่า

[/url

Jaspal size xs used twice -----------------350- last price----------------------250
สวยๆเลยค่าใหม่มากลายนี้ คอลไม่นานนี้เองค่า
[url=http://www.mx7.com/view2/z4B81CBkMSJfuAQG]

Lyn around size s used once-----------------350- last price--------------------300
สวยๆเลยค่าเพชรปักครบ ครอปสวยๆผ้าลื่นๆ

Workshop size s used once-----------------300-last price--------------------200
สวยๆค่าครอป ใส่ไปแปปเดียวเอง

Lyn around size xs---------------350- last price--------------------300
ใส่ได้สองแบบค่า สีออกเทาๆมีวิ้ง

Ccoo size0 used once -------------------300-last price-----------------250
Shop 3***ค่าตัวนี้ เอสก้ใส่ได้เปนยางยืด ลายสวยมากปักดิ้นหรูหรามาก ผ้าพลิ้วๆ

Lyn around two tone size s new without tag-----------------300- last price----------------250
กางเกงกระโปรงค่ามิเคยใส่ ผ้าพลิ้วๆสีสวยๆ เลย หวานมากๆ

Lyn around skirt size xs used once-----------------300- last price------------------250
สวยๆพองๆค่า น่ารักมากๆสีสดใส ชอปเกือบ2500ค่าตัวนี้

Lyn around size xs used once--------------350- last price
สีหวานๆเปนครอป ชอป1990ค่า ใส่หนเดียวเอง เอสใส่ได้ค่า กระดุมสวยๆ

F fashion new without tag size m from shop 3*** --------------------400- last price
เสื้อคลุมค่า แขนสี่ส่วน ใหม่จากชอป สวยๆ เพชรตรงคอ หรูหรา ตัดเยบดีมากค่าแบรนด์นี้ ขายถูกมากๆค่ะจากเกือบสามพัน

Zara knit size m used once--------------350- last price
ใส่ไปช่วงปีใหม่หนเดียวค่ะ สีครีมสวยๆ ปลายแขนจะกว้างๆหน่อยนะคะ

Lyn around set600!!!!! กางเกง,เสื้อคลุม------------------550 -(ถ้าขายแยก ก้ชิ้นละ300-ค่า)
เสื้อแค่ตัดป้ายราคาออกเองค่า ของใหม่เลย size xs บ่าทรงสวยๆสีชมพูหวานมากๆ new without tag
ส่วนกางเกงใส่หนเดียว used once size m แต่กางเกงนั้นคนไซสเอสก้ใส่ได้ค่า

เสื้อคลุมสำหรับคนไซส s ค่า สภาพดีทุกตัวขายถุกมากๆค่ะ

Dorothy perkins UK8 ค่า สูทดำตัวยาวหน่อยค่า ผ้ายีนสมีกระเป๋าด้านหน้าทั้งสองข้าง 250-------------------200- lAst price

สูทผ้าเกาหลีผ้านิ่มมากๆมีซับใน ผ้าดีมากประมาณ mangoได้เลยค่ะ สีไม่ซีดเลยสวยๆ ซับในไม่ร้อนเลยค่า 200

สูทผ้าเกาหลีใส่ไปสองหนค่า สีกรมท่า น่ารักมากๆ มีซับในค่ะ ใส่แล้วเยนไม่ร้อน 200- last price

สูทผ้ายืดได้ แบรนด์ export:dynamite ประมาณ mng เลยค่า ผ้าดีมากยืดได้ๆ มีซับใน--------------------250- last price

Lyn around set 700- last price/ ถ้าขายแยกชิ้นก้350- /ชิ้นค่ะ สีสดมากๆลายน่ารัก
เสื้อไซส s ตามผ้าเปนขุยบ้างนะคะแต่ไม่สังเกตก้จะมองเปนลายผ้าผิวเผินๆค่ะ ผ้าเปนแบบนี้เอง ลายน่ารักมากๆ
กระโปรง xs ช่วงผ้าไม่เปนขุยเลยนะคะ แต่ตรงซิปเปน คือเปนมาจากที่ชอปแล้วแต่แรก /ชอป2*** ใส่2หน

Cps size s used once-----------------------350- last price
สวยมากค่ะอัดพลีทผ้าเงาๆ

ที่หนีบผม ค.ประดับค่ะ
ขอขายเหมาหมดนี้4ชิ้นแค่เพียง 200- เท่านั้น
ของใหม่จาก Robinson gift shop/ accessory zone::: ไม่เคยใช้เลยค่ะ แค่แกะป้ายและราคาออกเท่านั้น ป้ายราคาปกติ200กว่า/ชิ้นเลยนะคะ ว่างๆไปชมที่ชอปได้ ว่าจะใช้ก้ไม่ได้ใช้สักทีค่ะ สวยทุกชิ้น ใหม่ด้วยรับประกันว่า ทนทานกว่าขายตามทั่วๆไปแน่นอนเพราะเปนของที่นำเข้า (ตกชิ้นละ50- เองค่าคุ้มมากๆ)

*****อันนี้โซนชิ้นละ100- ค่าาาาาาาา จากราคาปกติ2**-4**ตามป้าย

ของใหม่ตัดป้ายออก จาก Robinson accessory zone ด้านบนนะคะ ใหม่ไม่เคยใช้สักชิ้น...
***พอได้มาก้ อยากใช้ แกะป้ายออก เตรียมว่าจะได้ใช้/ สุดท้ายก้ไม่ได้ใช้สักทีค่า ขายต่อถูกมาก

ที่คาดผม

กิ้ปประดับศีรษะ

แว่นตาแฟชั่น สวยเก๋แว่นเปนขนตา

แว่นตาแฟชั่นขาแว่นลายเก๋ๆ

ขออนุญาตลงขายค่า
Bobbi Brown 850-ค่าสีwarm sand
ใช้ไปนับครั้งได้ น้อยมากๆๆ ซื้อมาราคาเตมชอป 2000- ค่ะ ตลับยังใหม่เลยค่า แป้งเนียนเบาสบาย ไม่หนาหนักหน้าเลย อุปกรณ์ทิ้งไปหมดแล้วแต่แรก พัฟไม่มีให้นะคะขออภัยค่า ขายถูกมากๆๆๆๆเพราะตอนนี้ไปซบอกป้าลอร่า ใครได้ไปคุ้มมากจริงๆราคานี้ค่ะ ซื้อมา2000 ถ้วนไม่ได้ส่วนลดใดๆเลยค่า

Please contact me:::
line id looktarnmeemee

บอกสภาพตามจริงขายแบบสุจริตขายแบบถูกมากๆขนาดนี้ใครไม่พอใจก้ผ่านได้เลยค่ะ

ขอบคุณ ทุกท่านและคุณทีมงานมากค่าาาาาา
ลดมากเลยรีบๆกันเลยนะค้าราคาสุดท้ายยยยยย ขายถูกมากแค่อยากระบายของใช้ส่วนตัวนะคะ
mamohey
ลดหนักๆๆๆๆๆๆๆไปเลยมาก่อนก้รับไปเลยค่า
*** ใครต่อเล่นๆแล้วหาย จำแม่นนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3