จัดหนัก COMME des GARÇONS Coat ~Comme Shirts ~Pleats please Issey Miyake ~ Kloset ~ Karen Millen~Soda~ Zenithorail ~ Jill Staurt ~ Lyn around~M&S~ Zara and many more~
โดย One2threeShop
One2threeShop
สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูปเลยค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน...ดูได้ตามรูปของ แต่ละจุด

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจหรืออยากทราบราย ละเอียด จุดใดสอบถามได้เลยนะค่ะไม่ต้องเกรงใจ ราคาต่อรองได้นิดหน่อย ขายได้ขายค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

กติกาเล็กๆน้อยๆ

- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

- หากต้องการ CC รบกวนโทรแจ้งหน่อยนะคะ อย่าหายไปเลย

- โอนเงินแล้วส่ง sms แจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งให้หน่อยนะคะ

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนรับคืนทุกกรณี ขอให้พิจารณา ดีๆก่อนCFนะคะ อยากได้มุมไหนบอกเดี๋ยวจัดให้

สนใจติดต่อได้ทาง Line ID:
gd-pu หรือโทร 0 9 7- 0 5 8 8 5 9 9

หากต้องการ CF โทรมาจะเร็วสุดค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เช็ค PM

แม่ค้าหน้าเก่าตอนนี้เป็น TMแล้ว ไม่ต้องกลัวโดนโกงนะค่ะ แม่ค้ามีตัวตน สามารถโทรติดต่อได้ตลอดเวลา จ่ายเงินแล้วได้ของชัวร์

หมวดเสื้อผ้าสวยๆ

หมวดนี้เป็นเสื้อผ้าสภาพเหมือนใหม่ ทุกชิ้นค่ะ
เนื่องจากเก็บอย่างเดียว บางตัวไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนสภาพ 90-99%
หากชิ้นใดมีตำหนิ จะแจ้งให้ทราบ พร้อมโชว์ตรงจุดที่เป็นตำหนิให้เห็น

สองภาพสุดท้าย ขอยืมรูปจากเว็บมานะคะ

Coach Poppy Liquid Gloss Cherry Hippie Messenger Crossbody Bag Purse (1 time used like very new) กระเป๋า coach สีแดงแรงฤทธิ์ สวยมากๆค่ะถือได้หลายแบบ สภาพใหม่กิ๊กเลย ไม่มีตำหนิ

ขาย 3,500 บาท ลดเหลือ 3,000 บาท

เสื้อพลีสแขนสามส่วน สีน้ำตาลทอง แพทเทรินสวยใส่ได้หลายโอกาส คอปาดใส่สบายและดูดี แบรนด์ดังเจ้าแห่งพลีส สีเรียบหรูแบบนี้แมทช์ได้เยอะมาก เป็นแบบรุ่นใหม่ๆไม่ใช่วินเทจที่เอามาขายกัน สภาพใหม่กิ๊ก สภาพ99%

Size 3

แบรนด์ Pleats please

ขาย 4,500 บาท

เสื้อพลีสแขนสั้น ตัวยาวสีดำ คอตั้งจะใส่เป็นมินิเดรสก็ได้ แบรนด์ดังเจ้าแห่งพลีส สีดำเรียบหรูแบบนี้แมทช์ได้เยอะมาก เป็นแบบรุ่นใหม่ๆไม่ใช่วินเทจที่เอามาขายกัน สภาพใหม่กิ๊ก
สภาพ99%

Size 5

แบรนด์ Pleats please

ขาย 4,500 บาท

รูปสุดท้ายขอยืมมาจากwebนะคะ

เสื้อคลุม เดรส หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ ได้สองด้านด้านหนึ่งสีดำและอีกด้านเป็นสีมิดไนท์บลูลายpolka dot ขาว ใส่ได้หลายโอกาส รับประกันความสวยเริ่ดงามเกินบรรยายใส่ออกมาสวยทุกคน แพทเทรินท์เก๋สุดๆ คัตติ๊งเป๊ะทุกส่วน ไม่มีตำหนิ

เหมาะสำหรับสาวไซส์ M - L ยาว 48"

ขาย 5,500 บาท ลดเหลือ 4,000 บาท

เสื้อทรงกิโมโน จาก Issey Miyake ผ้าลินินเนื้อดี สภาพดีมากค่ะ แพทเทริน์เก๋ใส่สบาย ไม่ซ้ำใคร

Size M

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 990 บาท

กางเกงขายาวทรงเดฟ ของ Issey Miyake (Used like new) สีฟ้าน้ำเงินเหลือบ เป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบายคล้ายผ้ามองตากู ทำความสะอาดง่าย ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ทรงสวยค่ะใส่แล้วดูสูงยาว ขายเพราะไม่ได้ใส่แล้วค่ะ เอวเป็นยางยืดใส่ง่ายค่ะ

Size M เอว 28 สะโพก 36"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 900 บาท

กางเกงขายาวซีทรูของ Issey Miyake (Used like new) สีมิดไนท์บลู ลายเหมือนมัดย้อม เก๋ๆเนื้อผ้าดีโปร่งๆสวยค่ะ ทำความสะอาดง่าย ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ทรงขาใหญ่สวยค่ะใส่แล้วดูสูงยาว ขายเพราะไม่ได้ใส่แล้วค่ะ เอวเป็นยางยืดใส่ง่ายค่ะ

Size M เอว 27 สะโพก 38"

ขาย 1,400 บาท

ด้านล่างนี่ขอยืมมาจากเว็บไซส์นะค่ะ เป็นรุ่นเดียวกันสีเดียวกัน

Issey Miyake เซ็ตสีดำ เซ็ตนี้แบบเริ่ดมากค่ะ สวยเหมือนใหม่ แทบไม่เคยใช้เลยค่ะ สภาพเป๊ะมาก
หายากส์สุดๆ ราคาแพงมากก ไม่มีตำหนิ

Size S,M เอวประมาณ 27"-28" สะโพกประมาณ 36"

ขายเพียง 7,500 บาท ลดเหลือ 6,500 บาท

Issey Miyake sweater สีmidnight blue สภาพ 99% สวยไร้ตำหนิ

Free size

ขาย 3,000 บาท ลดเหลือ 2,500 บาท ลดเหลือ 2,000 บาท

Issey Miyake Suites สวยเหมือนใหม่ แทบไม่เคยใช้เลยค่ะ สภาพเป๊ะมาก
หายากส์สุดๆ ราคาแพงมากก ชุดเท่ห์มากค่ะ ทำจากหนังแท้ ไม่มีตำหนิ

Size กางเกงเอวประมาณ 26" สะโพกประมาณ 36"

ขายเพียง 5,000 บาท

Issey Miyake กระโปรงสั้นสีขาวIvory ดูดีสะอาดตา ด้วยดีไซน์ที่โดดเด่นไม่ซ้ำใคร แมทกับอะไรก็ดูดี คัตติ้งเนี๊ยบสุดๆ แท้100% ใส่แค่ครั้งเดียว ตั้งแต่ซื้อมา สภาพ 99% ไม่มีตำหนิ

Size M เอว 26"-27" สะโพก 36"

ขาย 800 บาท

comme des garcons limited edition shirt unisex พื้นสีขาวลายดอกไม้ สภาพเหมือยใหม่ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size L รอบอก ได้ถึง 38"

ขาย 3,000 บาท ลดเหลือ2,500 บาท

OverCoat ผ้าwoolเนื้อดีสีดำลายสก็อตบางๆคลาสสิคฝุดๆคัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทิร์นสวยเปะเว่อร์ สภาพใหม่มากไม่มีตำหนิเหมาะใส่ไปเที่ยวตปทตัวนี้ฝนตกหิมะตกเอาอยู่ค่ะใส่แล้วเท่ห์ ดูดี มีรสนิยม อีกต่างหากของเขาดีจริงๆค่ะ

ยี่ห้อ Comme des garcons Homme

Size M ไหล่กว้าง 21นิ้ว ยาว 47นิ้ว

ขาย 5,000 บาท rare item

เดรสแขนสั้นคอวีสีชมพูเข้ม ลายdotติดวิ้งนิดๆพองาม ใหม่กิ๊กเลยค่ะ ไม่เคยใส่ เก็บจนลืม

ยี่ห้อ Soda

Size m รอบอก 38" เอว 32" สะโพก 40" ยาว 40"

ขาย 750 บาท

เสื้อสีเขียวหัวเป็ดทรงกิโมโน ซิปหน้ามียางยืดใต้อก สวยค่ะ สภาพ99%ไม่มีตำหนิ

Size รอบอกได้ถึง36"

แบรนด์ Stefanel

ขาย 500 บาท

เสื้อสายเดี่ยว สีเขียวolive มีโบว์ผูกใต้อกแบรนด์ แบบสวยน่ารักมากค่ะ

Size S

ขาย 650 บาท

เดรสสายเดี่ยวสีมิดไนทบลู ต่อเอว คัตติ้งเนี้ยบ แบบเริ่ด สวยค่ะ สสภาพใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

Made in Italy

ยี่ห้อ SportMax

Size 34 อก 32" เอว27" สะโพก 36"

ขาย 800 บาท

เดรสคอกลมปาดกว้างแขนสี่ส่วนสีเทาคละสีสวยมากค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน แบรนด์ราคาแพงงนะค่ะ ได้ไปคุ้มมากๆค่ะ

Size S

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 1,300 บาท

Topshop black lace dress แขนสี่ส่วน สวยมั๊กมากค่ะ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสได้สบายค่ะ สภาพ 99%

Size อก 36"

ขาย 1,000 บาท

เสื้อปกเชิ้ตแขนยาวสามส่วน ติดกระดุมหน้า ตีเกล็ดยาวไม่ถึงชายเสื้อ สีชมพูสวยไม่หวานจนเกินไป สภาพใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ซื้อมา2พันกว่าส่งต่อถูกๆเลยค่ะ

ยี่ห้อ Diesel

Size m อกได้ถึง35"

ขาย 500 บาท

เสื้อสายเดี่ยวผ้ากำมะยี่เนื้อดีสีม่วงแพทเทริน์น่ารัก ใส่สบายๆ สภาพใหม่ ไม่เคยใส่ ได้แค่ลองแล้วซักเก็บ ไม่มีตำหนิ

Lyn around

size L

ขาย 590 บาท

Jumpsuitเกาะอกสีส้มอมดง แพทเทริน์สวย คัตติ้งเนี๊ยบ ไม่มีตำหนิ
Size L
แบรนด์ MNG

ขาย 500 บาท

Blazerสีเบส แพทเทริน์เก๋ คัตติ้งเนี๊ยบ เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ

Size 6 รอบอกได้ถึง 36"

แบรนด์ CK

Made in Italy

ขาย 890 บาท

(Brand new)เดรสสั้นแขนกุด คอเหลี่ยม พื้นสีน้ำเงิน ลายขาว แบบน่ารักมากๆค่ะ ผ้าsilk เนื้อดี คัตติ้งเ๊ป๊ะค่ะ ไม่มีตำหนิ สภาพใหม่กิ๊ก ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

ยี่ห้อ Max& DG

Size S,M อก31"-33" เอว 26-27" สะโพก 36" ยาวสุด 40" สั้นสุด 33"

ขาย 690 บาท

เสื้อกึ่งcropแขนสั้นสีน้ำเงินลายดอกไม้ น่ารักดูดี (1 time used like very new) สภาพใหม่กิ๊กเลย ไม่มีตำหนิ ซื้อจากญี่ปุ่น รุ่นนี้ยังไม่เห็นมีขายในไทยนะค่ะ ออกแบบโดยKaren Walker สวยน่าใส่ค่ะ

Uniqlo by Karen walker

Size S รอบอกได้ถึง38"

ขาย 490 บาท

​Jumpsuitสียีนส์เข้ม สวยน่ารัก (1 time used like very new) สภาพใหม่กิ๊กเลย ไม่มีตำหนิ ซื้อมา3พันกว่าใส่แค่ครั้งเดียวไม่ถึง4ชม. แพทเทริน์สวย งานเนี๊ยบค่ะ

แบรนด์ CPS

Size S รอบอกได้ถึง36" เอวได้ถึง 29"

ขาย 590 บาท

กางเกงHybrid สียีนส์ฟอกส่วน สวยเท่ห์มากค่ะ ไม่เคยใส่เลย สภาพเหมื่อใหม่ไร้ตำหนิ

Size 28

ขาย 450 บาท

เสื้อตัวยาว หรือใส่เป็นเดรสสั้นก็เก๋ค่ะ สีชมพูอ่อนสวมใส่ วันชิว ชิว หรือไปออฟฟิต ก็ได้อยู่ค่ะ ชุดนี้เป็นแบรนด์สันชาติอังกฤษการันตีคุณภาพ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ได้แค่ลอง สภาพเหมือนใหม่

แบรนด์ Moonsoon

Size 16 UK รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 650 บาท

เสื้อแขนสั้นสีดำกึ่งซีทรูแพทเทริน์เก๋ ดูดีแปลกตา ได้มาจากญี่ปุ่น ผ้าเนื้อดีใส่สบาย สภาพเหมือนใหม่

แบรนด์ b+ab

Size 40 รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 99 บาท

เสื้อแขนสี่ส่วน สีน้ำตาลทอง แพทเทริน์เก๋ ดูดีแปลกตา ได้มาจากญี่ปุ่น ผ้าเนื้อดีใส่สบาย สภาพเหมือนใหม่

แบรนด์ b+ab

Size 40 รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 99 บาท

เสื้ออัดพลีสแขนกุด สีดำ แพทเทริน์เรียบ แต่ดูดี งานคุณภาพ ได้มาจากญี่ปุ่น ผ้าเนื้อดีใส่สบาย สภาพเหมือนใหม่

แบรนด์ Analogy

Size L รอบอกได้ถึง 36"

ขาย 250 บาท

Rebecca Taylor dress น่าสีฟ้า ลายดอกไม้เล็กๆหลากสี สวยงามน่ารักมากค่ะ สภาพ95%

Size 4 อก 32" เอว 27" สะโพก 36"

ขาย 390 บาท

กางเกงยีนส์ขาสั้นสีซีด ของZara สวย น่ารัก ดูดี ไม่มีเอ้าท์ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 38

ขาย 350 บาท

กางเกงขายาวผ้าซาตินพริ้ว ลายสวย ของZara สวย ดูดี ไม่มีเอ้าท์ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ใส่ครั้งเดียว

Size XL

ขาย 500 บาท

Zara เสื้อตัวยาว สี midnight blue สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ

Size M รอบอก 34"

ขาย 490 บาท

Zara เดรสแขนกุด คอกลมกว้าง สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

size M (USA)

ขาย 450 บาท

กางเกงสีชมพูลายดอกไม้ ของZara สวยงามมากค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size XL

ขาย 550 บาท

Max Mara two tone dress ตังบนเปนสีส้มอิฐและด้านในสีชมพูบานเย็น สีสวย แพทเทริน์สวย เหมาะสำหรับสาวอวบหรือสาวไซส์ Lนะค่ะ มีตำหนิจี๊ดนึงตามรูปที่3 คือเป็นรอยสีนำ้ตาลจางๆขนาดประมาณ 1cm ไม่สุงเกตุ มองไม่เห็นค่ะ ไม่น่าเกลียด

Size รอบอกได้ถึง 38" รอบเอวฟรี สะโพกได้ถึง40"

ขาย 750 บาท ลดเหลือ 590 บาท

Disaya dress (1 time used (like very new)เดรสสีเทา ลายนกฮูก ฉลุแขนเซ็กซี่น่ารัก สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size S อก 32" เอว 26" สะโพก 35-36"

ขาย 1,500 บาท

Paul&Joe silk dressสภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ เดรสคอกลมกว้างทรงเอนิดๆ พื้นสีขาวลายนกสวยน่ารักมากๆค่ะ

Size 38 หรือ M

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 900 บาท

เสื้อแขนกุดสีเหลืองลวดลายสวยงาม มีดีเทล สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่เคยใส่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน
แบรนด์ Max&Co
Size 38 6US

made in Italy

ขาย 250 บาท

H&M เสื้อแขนกุดลาย stripขาวแดงสวยน่ารัก สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ

size US12 หรือ M-L

ขาย 390 บาท ขาย 250 บาท

BCBG black and white dress แพทเทริ้นสวย ปริ้นท์ลาย สวยงามตามstyleแบรนด์นี้ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size M รอบอก 34" รอบเอว 29" สะโพก 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

เสื้อซีทรูสีเทามีดีเทลสวย ของ Catherine Malandrino แพทเทริน์สวย คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

size S รอบอก32 นิ้ง รอบเอว26-27 นิ้ว

ขาย 450 บาท

Kloset cocktail dress สี pale pink สภาพสวยเหมือนใหม่ ใส่ออกงานแค่2ครั้ง ไม่มีตำหนิ เป็นทรงหลวมๆใส่สบายผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ เหมาะสำหรับสาวอวบค่ะ

Size L

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

Issue ผ้าพันคอ ของใหม่ ป้ายห้อย ไม่มีตำหนิ

ขาย 500 บาท

Ralph Lauren red blazer (New) เป็นผ้าไหมสีสวย เนื้อดี
cuttingเนี๊ยบค่ะ ของใหม่ไม่เคยผ่านกานใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

Size 8

ขาย 650 บาท

เดรสป้ายแบรนด์ดังสีเบสสั้นคลุมเข่า แขนสั้นcuttingเนี๊ยบค่ะ สวยเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Thierry Mugler

Size 9AR รอบอก 32"-33" เอว 26"-28" สะโพก 36"

ขาย 650 บาท

Fly Now(1) เดรสสั้นลายขาวดำ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ราคาแสนคุ้ม

Size 40

ขาย 650 บาท

Fly Now(2) เดรสสั้นลายขาวดำ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 40

ขาย 650 บาท

Fly Now(3) เดรสสั้นสีเขียวอ่อนปักลายเด็กด้านหน้า สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ราคาแสนคุ้ม

Size 40

ขาย 650 บาท

Fly Now(4) เดรสแขนสั้นสีแดง printed ลายสีดำ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ราคาแสนคุ้ม

Size 40

ขาย 690 บาท

Flynow dress(6) เดรสสั้นสีม่วงอ่อน หัวไหล่เก๋ เป็นทรงหลวมๆแขนปีกค้างคาว สวย น่ารัก ฝุดๆค่ะ ซื้อมาเก็บจนลืม ไม่มีตำหนิ

ขาย 600 บาท

Plaid dress สีขาวดำจากญี่ปุ่น ใหม่มากค่ะ ไม่เคยผ่านการใช้งานมากก่อน

Size M รอบอก 33" รอบเอว 27-28" สะโพก 36"

ขาย 450 บาท

เดรสออกงานสีทอง สวยมากค่ะ เปนของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ H&M

Size 34 รอบอก 32-34" เอว 27-28" สะโพก 36"

made in China

ขาย 390 บาท

เสื้อแขนยาวลายฟ้าขาว จากMark&Spencer เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size 16 รอบอก 38" เหมาะสำหรับสาวอวบค่ะ

ขาย 600 บาท

DNKY vest สีดำแต่งเกล็ดวิ้งส์ๆเท่ห์ มากค่ะ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ สภาพ99.99%

Size L

ขาย 600 บาท

กาวเกงผ้าsilkของ DKNYสภาพดีมาก เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ

size L เอวยืดได้ถึง 32"

ขาย 500 บาท

เสื้อสีชมพูนู้ดคอระบายแขนสั้น ชายแต่งระบาย สวยน่ารักมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

แบรนด์ marc jacobs

size 4 หรือ M

ขาย 600 บาท

Lyn around เสื้อแขนยาวสีเหลืองmustard คอวีกว้าง แบบน่ารักมากค่ะ สภาพ 99%ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size M อกได้ถึง 35"

ขาย 490 บาท

เดรสพื้นสีมิดไนท์บูลลายPolka dotสีขาว สวยน่ารักมากค่ะ ซื้อมายังไม่มีโกาสใส่ สภาพใหม่กิ๊ก ไร้ตำหนิ
100%Silk
ยี่ห้อ GE
อกไม่เกิน 35" เอวไม่เกิน29 สะโพกไม่เกิน 37"

ขาย 1,500 บาท Incredible cheap!

cocktailเดรสสั้นแขนกุด สีส้มอมชมพู แพทเทริน์สวยดูดีมีdetailตามstyleของแบรนด์นี้ เป็นของใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิค่ะ
3.1 Phillip Lim
Size 6 รอบอกไม่เกิน 35 รอบเอว 29" สะโพก 37"

ขาย 2,000 บาท

silk dress ของ Karen Millen พื้นขาว printedลายดอกไม้สีดำ ตัดกันอย่างลงตัว เดรสสภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ แพทเทริ้นสวยใส่สบาย

Size 6 เหมาะสำหรับสาวไซส์ M,L

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 1,200 บาท

เดรสสายเดี่ยวสีเทาเข้ม ของGap แบบน่ารักค่ะ ใส่แแกมาแล้วดูไม่โป๊ะนะค่ะ ของใหม่ ไร้ตำหนิค่ะ
Size S แต่คนใส่ sz M ใส่ได้นะค่ะ แพทเทริน์ใหญ่ค่ะ

รอบอก 33" เอวได้ถึง 28" สะโพก 36"

ขาย 350 บาท

เดรสสั้นchocky pink ลายซิกแซก ใส่อำพรางพุง สวยค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยใส่ ได้แต่ลอง ส่งซักแห้งแล้วเก็บยาว ไม่มีตำหนิ

Size 14 รอบอก 36" เอว 32" สะโพก 38" ยาว 37"

Mark& Spencer

ขาย 590 บาท

Zenithorial dress shirt สภาพ 99%เหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ ทรงover size นะค่ะ ใส่สบายมั๊ก มากค่ะ

ขาย 750 บาท

เดรสสั้นสีน้ำตาลไห้ม ลายสวย ทรงตรง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Zenithorial

ขาย 690 บาท

เดรสสั้นเกาะอก สีดำตัดกับลายretroสีขาว สวยมากค่ะ ไดัมาจากเมกา แต่ใส่แล้วไม่เหมาะกับตัวเองเลยเอามาส่งต่อค่ะ สภาพ99% ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size 4 รอบอก 33" เอว 27" สะโพกได้ถึง 38"

ยี่ห้อ White house black market

ขาย 490 บาท

หมวดกระเป๋า

ขอยืมรูปจากเว็บ มาให้เห็นกันชัดๆ เนื่องจากแม่ค้าถ่ายรูปไม่เก่ง ภาพจึงออกมาไม่ดีเท่าที่ควร

ใบแรก Coach F32905 Metro Quilted Chain Tote Style

กระเป๋าสวยมาก ขนาดใหญ่ ไซส์ประมาณLv nvf MM สีม่วงอมชมพู hwเงิน เป็นรุ่นใหม่ สวยฝุดๆ เป็นสินค้าคุณภาพอีกตัวของCOACH ที่น่าจับจองเอามาเป็นเจ้าของ เพราะคุณภาพระดับนี้แต่ราคาโดนใจ เช็คราคาก่อนได้เลยค่ะ

อุปกรณ์มีครบ care card เป็นของใหม่

ขอขายที่ราคา 7,900 บาท ลดเหลือ 5,900 บาท

ขออนุญาติยืมภาพจากเว็บมาประกอบการตัดสินใจนะค่ะ

COACH PRESTON COLORBLOCK SATCHE BLACK GRAY WHITE LEATHER PURSE 30151

ภูมิใจนำเสนอ รุ่นนี้สวย ดูดี ไฮโซ เป็นหนังแท้ทั้งใบ ขนาดใหญ่ ไซส์กำลังดี ใส่สัมภาระได้เยอะ มีสายยาวสำหรับ cross body perfectขนาดนี้ พลาดได้ไง มั่นใจว่าของยังไม่มีในช็อปไทย เช็คราคาก่อนได้เลยค่ะ ที่ญี่ปุ่นขายอยู่ หมื่นต้นๆ

เป็นของใหม่มีป้าย Coach &care card

• Colorblock leather
  • Inside zip, cell phone and multifunction pockets
  • Outside slit pocket
  • Zip-top closure, fabric lining
  • Handles with 4 1/2" drop
  • Longer strap for shoulder wear
  • 14 3/4" (L) x 10 1/2" (H) x 6 1/4" (W)

ลดเหลือ 6,900บาท

COACH F51393 PARK LEATHER TURNLOCKS
LIM ENVELOPE WALLET (Saddle)

COLOR : SILVER/SADDLE
DETAILS :
- Leather
- Credit card and multifunction pockets
- Full length bill compartments
- Zip coin pocket
- Turnlock closure
- Wrist strap attached
- ขนาด 7 3/4" (L) x 4" (H)

ขาย 2,700 บาท

[INDENT] [/INDENT]
[INDENT]

[/INDENT]
[INDENT]COACH ล็อคเก็ต เงินแท้ 100% เป็นของใหม่ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใช้ ตัวล็อคเก็ตเปิดออกได้นะค่ะ สวยค่ะ

ขาย 2,800 บาท ลดเหลือ 2,500 บาท

[/INDENT]
[INDENT]

ขอขอบคุณทีมงานSBN สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3