TM***ส่งต่อ USED Louis vuitton alma bb monogram สภาพ 95% ปี 2013 , USED LV Zippy coin purse epi leather สภาพ99% ปี 2015
โดย pmlz
pmlz
TM***USED alma bb monogram ปี 2013 สภาพดีมาก 95% ใช้น้อยมากกก นับครั้งได้ค่ะ สีคาวไฮยังสวยมากไม่เข้ม มีรอยน้ำเล็กน้อยตามการใช้งาน มาพร้อมสายสะพายยาวนะค่ะ ราคาช้อปปรับขึ้นแล้วรุ่นนี้ออกจากช้อป สี่หมื่นกว่าๆแล้วนะค่ะ ขอปล่อยที่ 28,500 บาท อุปกรณ์ครบมากมี สายสะพายยาว ใบเสร็จตัวจริง ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
TM*** USED like very newww zippy coin purse epi leather ปี2015 สภาพ 99% แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ สีcoquelicot เปนสีแดงอมส้มเล็กน้อยตามรูปสีไม่เพี้ยนค่ะ อะไหล่เงิน ได้มาเดือน10ปี2015 ยังไม่ถึงปีเลยค่ะ ได้ไปคุ้มมากๆๆ ด้านในมีช่องใส่การ์ด 7 ใบ ขอส่งต่อที่ 9,500 บาท อุปกรณ์ครบมาก มี ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จตัวจริงนะค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มได้นะค่ะ
กติกา (อ่านก่อนนะค่ะ)

สินค้าทุกชิ้นเปนของแท้แน่นอน 100
% ค่ะ ซือมาเองจากช้อป

1. ขออนุญาติขายให้คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน่ะค่ะ
2. CF
แล้วรบกวนโอนมัดจำ 2,000 บาท ภายใน 3 วัน หากเกินเวลาขออนุญาติส่งต่อให้ลูกค้าท่านอื่น โดยไม่คืนมัดจำทุกกรณีค่ะ
3.
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้น เปนของปลอมซึ่งเปนไปไม่ได้แน่นอนค่ะ ยินดีถ่ายรูปเพิ่มเติมให้ทุกมุม
4.
ติดต่อหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ sold out
5. สะดวกนัดรับตาม แนวรถไฟฟ้าหรือหางสรรพสินค้าใจกลางกรุงเทพนะค่ะ หรือให้แมสเสนเจอร์ไปส่งให้ได้ในกรุงเทพค่ะ ต่างจังหวัดส่ง EMS ให้นะค่ะ

Contented by pmlz @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3