Used ไม่เกิน 5 ครั้ง ใหม่สุดๆ Gucci รุ่นใหม่ชน Shop หนังทั้งใบ มีสายสะพายยาว สีดำ Small Size / Used ใช้ครั้งเดียว สภาพ 99.99% เป๋าตังค์ prada 2 พับใบสั้น สีดำ
โดย pukkiee
pukkiee
เราขายแต่ของแท้ล้าน % ขายมามากมายแล้ว ไว้ใจได้ค่ะ

1. ขอ CF ด้วยเงินมัดจำ 2,000 บาทค่ะ ถ้า CC ขออนุญาตไม่คืนเงินนะคะ

2. หลังจากมัดจำ ต้องโอน หรือนัดรับภายใน 3 วันนะคะ

3. นัดรับของได้ที่สีลม สยาม พารากอน หรือรัชดาก็ได้ค่ะ

หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้นะคะ ค่าส่ง 150 บาท ค่ะ

*** ทุกรูปไม่มีการแต่งภาพนะคะ ถ่ายจากมือถือค่ะ ***

*** ขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะคะ ***

085-822-3327
line : pukkiee.p.i
whatsapp

Used Like New Gucci Bamboo Daily Top Handle
Small Size (ขนาดเล็กสุดของรุ่นนี้ค่ะ) Collection ใหม่ล่าสุดค่ะ

ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง สวย น้ำหนักเบา ดูแลง่าย ใช้ง่ายใช้ได้ทุกวันค่ะ
สภาพ 98% ไม่มีตำหนิอะไรใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ

ชน Shop Gucci - Shop ขาย 70,000
แต่เราขาย
59,500-->
Sale --->>> 56,500!!!
ใบนี้ถ้าใครอยากผ่อนลองคุยดูได้นะคะ ถ้าให้ได้ก็ให้เลยค่ะ

ซื้อมา ม.ค. 2016 นี้เองค่ะ หนังยังหอมฟุ้งสุดๆ หนังนุ่มหนาแข็งแรง จึงเป็นทรงแต่ไม่แข็งเกินไป

อปก. ครบสุดๆ สายสะพายยาว /ถุงกระดาษ / ถุงผ้า / การ์ด / แคร์การ์ด / ตัวอย่างหนัง
/ ป้ายห้อยกระเป๋า / Copy ใบเสร็จ

ขนาดกระเป๋า กว้าง 27.5 สูง 20 ลึก 10 ซม. (ใส่ร่มพับ และกระเป๋าตังค์ใบยาวได้สบายๆ ค่ะ)

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ด้านข้างเป็นแม่เหล็ก ทำให้สะพายจะได้ทรงสวย
แต่หยิบของสะดวก เพราะแม่เหล็กเปิดปิดได้สบายมากๆ
จุของเยอะสุดๆ ค่ะ

แม่เหล็กปิด แน่นเลยค่ะ จะไม่หลุดถ้าเราไม่ใช้แรงดึง
ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่ากระเป๋าจะอ้าเองนะคะ

ใช้ไม้ไผ่เป็นที่เปิดปิดตามเอกลักษณ์ของ Gucci ค่ะ จะเห็นว่ามีตาไม้ไผ่ด้วยค่ะ

ด้านในสะอาด ใหม่มากๆ ตรงช่องกระเป๋าเล็กๆ จะแบนๆ หน่อย
ซึ่งเป็นปกติตั้งแต่ซื้อมานะคะ

ขอยืมรูปตัวอย่างจากเวปค่ะ

Used Once Prada 2 พับ ใช้ครั้งเดียว สภาพ 99.99%
หนังแข็ง กลิ่นหอมฟุ้ง อปก. ครบตามรูปค่ะ

--->>>
Sale 8,500!!!งดต่อค่ะ

ขอบคุณ SBN และผู้เข้าชมสินค้าทุกท่านค่ะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3