อยากสอบถามเรื่องการเปลี่ยนหรือคืนเงินค่ะ
โดย PerfumeNH
PerfumeNH
คือพอดีคุณแม่ซื้อตุ้มหู Dior ที่ฮ่องกงให้ค่ะ แต่ส่วนตัวคิดว่าราคาแพงไปเลยอยากเอาไปคืนที่ช็อป ไม่ทราบว่าสามารถทำได้ไหมคะ หรือสามารถนำไปเปลี่ยนเป็นกระเป๋าหรือสินค้าอื่นได้ไหมคะ หรือถ้าสามารถทำที่ไทยได้จะยิ่งดีเลยค่ะ

ตอนนี้ร้อนใจมากๆ คือมันแพงไป ไม่ค่อยเหมาะกับตัวเอง กลัวไม่ได้ใช้มากๆเลยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3