HARD SALE!♥ต่อรองราคาได้ค่ะ ♥NEW CHANEL Espadrilles Multicolor 18,000฿ ♥NEW CHANEL Pearly Beige Card Holder ♥NEW CHANEL Deauville Canvas Tote Bag 46,000฿ ♥CHANEL Big Pearl Earrings ♥NEW MIU MIU สายรัดข้อมือหัวใจสีชมพู ♥NEW PRADA เสื้อSweaterแคชเมียร์
โดย day6th
day6th
สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NEW CHANEL Mini Card Holder Cavier Matt SHW ค่ะ Holo 215 ขนาด 4x3" สี Pearly Beige อะไหล่เงินด้าน อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ดโฮโล แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ สีนี้หายากมาก ขอขายเท่าราคาที่ได้มา SALE 15,500 บาทค่ะ รูปแรกสีเพี้ยนนิดนึงนะคะ ของจริงสีเหมือนรูปที่2-3ค่ะ

NEW CHANEL Espadrilles Sz.37 (ตรงไซส์) ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า กับถุงกระดาษค่ะ SUPER SALE 18,000 บาท (พรีมา 23,500 บาทค่ะ)

Used Once Like Very NEW CHANEL Earrings ใช้ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากไม่มีตำหนิใดๆ อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษครบค่ะ SALE 13,500 บาท (พรีออเดอร์มา 22,500บาทค่ะ)

NEW CHANEL Deauville Canvas Tote Bag SHW สี Beige Pink ไซส์ Small โฮโล 207xxx ขนาด
13.5” x 11.75” x 6”ค่ะ ขนาดกำลังน่ารัก เหมาะกับใช้ในวันสบายๆค่ะ สายสะพายค่อนข้างยาว เหมาะสำหรับสะพายขึ้นใหล่มากกว่าหิ้วนะคะ ของใหม่เอี่ยม ซื้อเก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดโฮโล แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย (ไม่มีกล่องค่ะ) SALE 46,000 บาท (รุ่นนี้ราคาที่ไทย 63,000 บาทค่า สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ)

NEW (Kept unused) Chanel Flower Hoop Earrings ขนาดเส้นรอบวง 2.5 cm ค่ะ เก็บอย่างเดียวไม่เคยใส่ค่ะ อุปกรณ์กล่อง(รุ่นเก่า) ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษครบค่ะ SALE 8,000บาท (ซื้อมา 15,xxx บาทค่ะ)
Reserved

NEW Miu Miu Leather Bracelet สี Pink Azealea (Pink Fushia) สีน่ารักมากกก คอลเลคชั่นล่าสุด ทำจากหนังแพะค่ะ (Goat Skin) ของใหม่ซื้อเดือนก.พ.59 เก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้งาน ความยาวทั้งเส้น 23 cm มี 3 รูนะคะ 17 cm, 18.5 cm, 20 cm. ข้อมือเล็กหรือใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องอย่างเดียวค่ะ SALE 4,500 บาท (ซื้อจากที่ช็อป 7,000บาทค่ะ สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ)

NWT Prada Bow Stitch Sweater Sz.IT38 (XS) รอบอก 33" ยาว20.5" คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย ซื้อเก็บไว้ ไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิค่ะ เป็น Cashmere 100% ค่ะ ไม่หนามาก ไม่บางเกินไป SALE 5,500฿ (พรีมา2หมื่นกว่าบาทค่ะ ราคาต่อรองได้นะคะ สำหรับคนพร้อมโอน)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า
:razz:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3