(เตือนภัย) เพจขายกระเป๋า BAO BAO ที่อ้างว่าแท้หลุด QC
โดย AntiFakeBrand
AntiFakeBrand
วันนี้ขอเอาเพจขายกระเป๋า BAO BAO ที่อ้างว่าแท้หลุด QC มาเตือนภัยค่ะ

ขอ Spoil link ไว้ตรงนี้นะคะ

ในเพจมีคำโฆษณาชวนเชื่อ ดังนี้ค่ะ

1. พี่สาวเป็นแอร์การบินไทย หิ้วมาเอง (แต่ไม่ได้ระบุว่าหิ้วจากที่ไหน คงละไว้ในฐานที่เข้าใจว่า ประเทศ C)
2. กระเป๋าที่นำมาขายไม่ใช่ของปลอม แต่เป็นของหลุด QC (ซึ่งอันนี้ไม่มีทางเป็นไปได้เลยค่ะ เพราะสถานที่ผลิตอยู่ในญี่ปุ่น)
3. เพิ่มความมั่นใจให้ลูกค้า ด้วยการมีหน้าร้าน เข้ามาดูของได้

การนำมาลงครั้งนี้ไม่มีเจตนาดิสเครดิตแต่อย่างใด
เพียงแต่แม่ค้าควรมีความซื่อสัตย์มีความชัดเจนต่อลูกค้า เราว่าลูกค้ารับได้ ถ้าเค้าพอใจที่จะซื้อ

คลิคที่่รูป เพื่อดูรูปขนาดใหญ่นะคะ

nuaimid
ปลอมชัดเจนมาก ๆ เลย ทำไปได้เน่อ :confused:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3