Coach Sale 70% ใบสุดท้ายแล้วค่ะ
โดย someday1033
someday1033
ของใหม่ ใบสุดท้าย!!! เพียง 4,500 บาท
กระเป๋าด้านหลังค่ะ
ของใหม่มาก ซิบและโลโก้ไม่มีรอยค่ะ
กระเป๋า Coach รุ่น Dome ค่ะ มีสายสบายคล้องตัวได้ สายปรับความยาวและถอดออกได้ค่ะ
สีสวยมาก เข้าได้กับทุกชุด
ราคาตามป้าย $395 (12,000 บาท)

ขายเพียง 4,500 บาท!!! ใบสุดท้ายแล้วค่ะ
:D

ติดต่อสอบถามได้ที่ Line: vena1033
E-mail: Vena.aum@gmail.com
หมายเหตุ:
1. CF แล้วงด CC ค่ะ โอนเงินภายใน 24 ชม. ค่ะ
2. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะค่ะ
3. โอนเงินแล้วช่วยแจ้งด้วยนะค่ะ (แม่ค้ามีแต่บัญชีธนาคารกรุงเทพค่ะ)
4. จะจัดส่งแบบลงทะเบียนให้ Free ค่ะ

Contented by someday1033 @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3