กำไลใหม่ Coach 950,กระเป๋าพร้อมสายสะพายยาว Daks 1500,กระเป๋าถือใหม่ Kate Spade 2800,กระโปรง Kloset 850,เดรสลูกไม้ HM 300,เดรส HM 300,เสื้อใหม่ Forever21 250,รองเท้าใหม่ Tracy & Belle 600,เสื้อ Kloset 550,เดรส Zara 350
โดย Neungli
Neungli
[h=2] [/h][INDENT]

แหวนทองคำแท้ ประดับพลอยแดงแท้จากซีลอน ศรีลังกา ล้อมรอบด้วยเพชรกุหลาบห้าเม็ดห้าตังค์ค่ะ น้ำหนักทองเกือบสลึงนึง ไซส์ 47 สั่งทำงานประณีตมากค่ะ แหวนแข็งแรง ไม่บางนะคะ ส่งต่อแค่ 5500 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหูใหม่เจ็ดคู่ แบรนด์ Something Boudior ราคาแค่ 500 บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียนแล้ว

กระเป๋าถือใหม่เอี่ยม พร้อมแคร์การ์ดและป้าย แบรนด์ Kate Spade ถุงใส่หายค่ะ ลายน่ารักหวาน ใส่ของได้เยอะค่ะ พรีมาสามพันกว่าบาท ขายแค่ 2800 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระเป๋าถือพร้อมสายสะพายยาว Daks สภาพโดยรวมดีค่ะ อาจมีรอยขีดข่วนบ้าง แต่ไม่หนักค่ะ สวยมากค่ะ ส่งต่อแค่ 1500 บาทรวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

กำไลข้อมือหนังแท้ สีสันสดใส ใหม่เอี่ยม พร้อมถุงใส่และกล่องแทนค่ะ สวยมาก มีที่เปิดปิดด้วยล็อคแข็งแรงค่ะ ส่งต่อแค่ 950 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

สร้อยใหม่แบรนด์ Pull & Bear สวยสง่าค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่งต่อแค่ 200 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

สร้อยใหม่ ใส่กับเสื้อเชิ๊ตโดยเฉพาะค่ะ ซื้อที่เมืองนอก ไม่เคยใส่เลย เก๋ตรงมีประดับคริสตัลค่ะ เมืองไทยไม่มีนะคะแบบนี้ ส่งต่อแค่ 350 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

รองเท้าแบรนด์ Tracy & Belle ไซส์ 35 ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 600 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระโปรงแบรนด์ Kloset ไซส์เอ็ม สภาพดีมากค่ะ ใส่น้อยครั้ง เอวได้ถึง 25 สะโพกได้ถึง 35 ส่งต่อแค่ 850 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อแขนกุด Kloset ไซส์เอสสภาพดีค่ะ ไม่มีรอยขาดใดใด ส่งต่อแค่ 550 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อแขนกุดตัวยาว ใหม่เอี่ยม แบรนด์ Forever21 ไซส์เอส ใส่สบายเหมาะกับหน้าร้อนนี้ค่ะ ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสแบรนด์ Be Happy ไซส์เอส ตรงชายกระโปรงเป็นลูกไม้นิดนึงค่ะ สวยเรียบ ใส่เที่ยว ทำงานหรืออกงานได้ค่ะ เอวไม่เกิน 25 สะโพกฟรีค่ะ สภาพดีมาก เหมือนใหม่ ใส่แค่ครั้งเดียว ส่งต่อแค่ 250 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสผ้าลื่น แบรนด์ H&M ไซส์ 36 สาวไซส์เอสหรือเอ็มใส่ได้หมดค่ะ ใส่สบาย คอลเลคชั่นนี้เคยฮิตสำหรับนักสะสมเมื่อไม่นานนี้ค่ะ ตำหนิมีจุดเดียวคือรอยปากกาจิ้ดนึงตรงไหล่ แต่ไม่เด่นชัดอะไร ส่งต่อแค่ 300 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสลูกไม้สีขาว สภาพดี แบรนด์ H&M ไซส์ 36 พร้อมซับในค่ะ เอวได้ถึง 25 สะโพกได้ถึง 35 ส่งต่อแค่ 300 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เดรสผ้าลื่น Zara ไซส์เอ็มค่ะ สภาพดี ช่วงกระโปรงมีซับใน ตรงเอวเป็นยางยืด ใส่สบายมากค่ะ หาเข็มขัดสีน้ำตาลมาคาดทับ ก้อใส่ทำงาน หรือเดินเล่นได้ค่ะ ส่งต่อแค่ 350 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

สนใจติดต่อ 061-303-6191 หรือไลน์ neungli นะคะ

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีค่ะ

[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3