อยากทราบราคา กระเป๋าสตางค์ใบยาว Louis รุ่นนี้ครับ
โดย chinz100
chinz100
ผมอยากปล่อยต่อครับ สภาพ 99% อยากทราบราคา ณ ตอนนี้ รบกวนด้วยครับ

และนี่เรียกว่ารุ่นอะไรหรอครับ ผมไม่เคยขายกระเป๋าเลย เห็นใบนี้ ไม่ค่อยได้ใช้

Contented by chinz100 @ Siambrandname

chinz100
เขา ซื้อขายกันอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ราคามือสองตอนนี้ ผมไม่รู้เลยจริงๆ ขอบคุณมากครับ เคยไปถามร้าน เขาให้ 18,000 นี่โอไหมครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3