[TM] ขายกระเป๋าปักมือ+หนัง ของใหม่ค่ะ
โดย Kwan_Wang
Kwan_Wang
ลายปักมือสวยมากกกกกก
หนังแท้
ผ้าที่ก้นกระเป๋าเป็นรอยตั้งแต่ซื้อมา เป็นเอกลักษณ์ของผ้าเก่าเนปาลค่ะ
ข้างในกระเป๋า จุของได้เยอะค่ะ
ขายกระเป๋า Handmade สวยๆ สไตล์เนปาล ปักมือสีสด หูหิ้วและตัวกระเป๋าด้านหลังทำจากหนังแท้ นิ่มมาก ซื้อมายังไม่เคยใช้ ขอขายขาดทุนสุดๆที่ 1,800 บาท รวม EMS ค่ะ

ขอดูรูปเพิ่มได้ทางไลน์ kwanravee ค่ะ

ขวัญ

Contented by Kwan_Wang @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3