TM: ถูกสุดๆ ลงใหม่เพียบ Kipling- Coach USA ใหม่ แท้ ถูก ส่งฟรี ems ทุกรายการ ส่งของทุกวันค่ะ
โดย namtarnwan
namtarnwan
กระทู้นี้ราคาพิเศษสุดๆ Sale ทุกชิ้น ราคารวมส่ง ems แล้ว "งดต่อรองแล้วนะคะ เช็คราคากับเจ้าอื่นก่อนได้เลยขายถูกที่สุดแล้วค่ะ" แม่ค้าส่งของไว ส่งได้ทุกวัน หากแจ้งโอนก่อนบ่ายสาม จัดส่งได้ทันทีภายในวันที่โอนค่ะ

กระทู้นี้มี Kipling และ Coach สวยๆ จาก USA มาขายในราคาพิเศษเช่นเคยนะคะ ลูกค้าเก่าจะทราบดีว่าแม่ค้าเช็คราคาสินค้าก่อนลงขายทุกครั้ง ซื้อกับเรามั่นใจว่าได้ของแท้ และราคาถูกสุดๆเหมือนเคยค่ะ กติกายังคงเดิมจ้ะ

1. สนใจติดต่อ - cf สินค้าทาง PM และ เมล์ [email]minkymill@yahoo.com[/email] นะคะ ไม่สะดวกดูหน้ากระทู้ หรือจะโทรมาก็ได้ค่ะ 086-620-2292 / id line : numinkinter

2. หลัง cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
3. ราคานี้รวมส่ง EMS ให้แล้วค่ะ ลูกค้าเก่าจะทราบดี แม่ค้าส่งของไวมาก ส่งได้ทุกวัน :)
4. สินค้าทุกชิ้นอยู่เมืองไทยแล้ว หมดกังวลกับการ pre-order แล้วต้องคอยลุ้นว่าจะได้สินค้าหรือไม่ค่ะ
5. สินค้าทุกชิ้นมาจาก USA นะคะ เป็น kipling -coach USA ค่ะ จะมีป้ายราคาครบนะคะ ส่วนถุง แม่ค้าจะใส่ถุงซิบกันชื้นให้ค่ะ
6. แม่ค้ามีบัญชีในกทม.ให้เลือก 3 ธนาคาร ตามเนมการ์ดนะคะ

ฟรี EMS ยกกระทู้นะคะ

1.kipling alvar xs golden beige 1200 บาทฟรี ems สีสวยน่ารักสุดๆ ป้าย+ถุงซิปนะคะ

เวลาสะพายจะเป็นแบบนี้ค่ะ

2. รุ่น KIPLING RAYCHEL BACKPACK
ขนาด 12x15.5x6 นิ้ว
สี chalk dust

กระเป๋าเป้ใบโตทรงน่ารัก มีช่องสำหรับใส่โน้ตบุ๊คด้านใน ใส่ของจุน่ารักมากมาย ปกติรุ่นนี้ราคาสูงมาก ของจริงน่ารักมากๆค่ะ ลาย chalk dust ลายนี้น่ารักสุดๆเลยค่ะ ขาย 2400 บาทฟรี ems (แบบลายราคาสูงกว่าแบบสีพื้น 10 เหรียญค่ะ)

3. kipling jinan backpack
สี black
ขนาด 11.5x16x5.5 นิ้ว
เป้ไซต์ใหญ่ สีดำสวยพร้อมน้องลิงน่ารักสุดๆ ใส่ของได้จุมากค่ะ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems รุ่นนี้ใบใหญ่สุดคุ้มค่ะ

ภาพมุมอื่นๆขอใช้สีอื่นแทน ที่ขายคือสีดำนะคะ

4. KIPLING SABIAN COPPER METALLIC =1300 บาทฟรี ems
ถุงป้ายครบ สีนี้สวยมากค่ะ

5.kipling aleron
สี paradise green

กระเป๋าสะพายใบโต ใส่โน้ตบุ๊คได้ สะพายไหล่ก็ได้ สะพายเฉียงก็ได้ สายยาวปรับได้ ใบนี้ปากกระเป๋าจะไม่มีซิปนะคะ จะเป็นตีนตุ๊กแก เปิดปิดสะดวก มีให้เลือกสองสี ปกติจะราคาสูงมาก ขายราคาพิเศษ 2000 บาทฟรี ems ค่ะ

6. KIPLING KICHIROU FOREST GREEN = 1400 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบสวยมากๆ ของจริงไม่มีตัวปักด้านหน้านะคะ

มีมาเพิ่มอีกหลายสีนะคะ รุ่นด้านล่างนี้ สีใหม่ ราคาจะมาสูงกว่า ขายใบ 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบค่ะ

KIPLING KICHIROU MULTI SPLATTER PRINT 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

KIPLING KICHIROU BLUE CONFETTI PRINT 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

KIPLING KICHIROU GARDEN DAY DREAM PRINT 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

KIPLING KICHIROU PLUM ORCHARD 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

7. Kipling Molde
ลาย sweetshop print
ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2200 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ ใบนี้ลายสวยน่ารักมาก ปกติราคาสูงได้ราคาพิเศษมาจำนวนจำกัดค่ะ

8. Kipling Molde
สี grape juice
ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2000 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ ราคาพิเศษสุดๆค่ะ

[url=http://www.uppic.com/]

10.ขอลงมือสองเพิ่มอีกใบใน city collection ค่ะ kipling elize จำชื่อสีไมไ่ด้ น่าจะเป็นสี camel รุ่น city ปกติจะราคาสูงมาก ใบนี้มือสองสภาพดี ด้านในสะอาดไม่มีรอยเลอะ แต่มีขุยเล็กน้อย มีตำหนิตรงผ้าด้านข้างซิปสองข้างมีรอย นอกนั้นสภาพดี ขายยังสวยไม่เป็นขุย ขายถูกสุดๆ 1200 บาทฟรี ems ค่ะ

ตำหนิด้านข้างซิปตามที่วง ผ้าเหมือนเป็นขุย และเป็นรอย ไม่เป็นที่สังเกตเท่าไร

11. kipling alvis L leather wallet
ลาย instant black
ขนาด 19x11x2 ซม.
กระเป๋าสตางค์หนังแท้มาในถุงผ้าสุดหรู ตัวกระเป๋าทำเป็นเกล็ดๆ เก๋สุดๆค่ะ ช่องด้านในใส่ของจุ เก๋ไม่ซ้ำใคร ขาย 1800 บาทฟรี ems ปกติกระเป๋าหนังของ kipling จะราคาสูงมาก คุ้มสุดๆค่ะราคานี้

12. kipling fairfax s

กระเป๋าสะพายขนาดน่ารัก มาพร้อมสายสะพายยาว ทรงเก๋น่ารักสุดๆ ถุงป้ายครบ 1800 บาทฟรี ems

ลาย nordic journey

13. KIPLING LANCELOT
กระเป๋าสะพายทรงเก๋ สะพายได้ทั้งหญิงชาย ใส่ของจุ ช่องเยอะ สายปรับสะพายเฉียงได้ มีให้เลือกหลายสีดังนี้

สี COBALTY = 2000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

lipstick red สีเก่าไม่ผลิตแล้ว น้องลิงป้ายเหลือง ถุงป้ายครบ =2000 บาทฟรี ems

apple mint สีเขียวสวยสดใส สีเก่าไม่ผลิตแล้ว ป้าย +ถุงซิป = 1800 บาทฟรี ems

crema สีครีมไข่ไก่ สวยดูดี ใช้ได้ทุกโอกาส ป้าย+ถุงซิป = 1900 บาทฟรี ems

14.kipling tracey bitter choc ใบนี้เป็นมือสองใช้หนเดียว สภาพสวยกิ๊ก แต่ตะขอด้านหน้าหมองเล็กน้อย ไม่มีน้องลิงตั้งแต่ได้มาแล้วนะคะ ปล่อยถูกสุดๆ 800 ฟรี ems

15. KIPLING FLICK สี FOX 2500 บาทฟรี ems
กระเป๋าสะพายใบโต รุ่นนี้ไม่มีจำหน่ายแล้ว ใบใหญ่สุดๆ ใส่ของจุมากมาย ใช้แทนกระเป๋าเดินทางใส่ของได้ 1-2 วัน น้องลิงตัวโตหัวตั้งน่ารักสุดๆค่ะ

16. kipling petal dome satchel pleated nylon faux crocodile black รุ่นนี้สวยหรูดูดี เป็นผ้าอัดพลีทน้ำหนักเบาแต่งด้วยหนังทำลายแบบหนังจระเข้ สวยหรูดูดี ปกติราคาสูงมาก ราคาเต็ม $169 ขายถูกสุดๆ เพียง 3000 บาทฟรี ems เท่านั้น

17. kipling syro celo grey = 2000 บาทฟรี ems

18. kipling thad wallet black cream gold = 800 บาทฟรี ems เป็นกระเป๋าสตางค์ใบสั้น แต่จุได้เยอะค่ะ

19. ใบนี้ของมือหนึ่ง แต่มีตำหนิ ขายถูกๆราคามือสองกันเลยค่ะ
kipling fergie hb3484 fuchsia ขนาด 8.5x8.5x4 นิ้ว ราคาเต็ม $128 ใบนี้ได้มามีตำหนิแต่แรก คือตรงบริเวณสายสะพายจะเลอะหมึกค่ะ แต่ตอนสะพายไม่ได้ดูน่าเกลียดอะไร และไม่มีลิงให้แต่แรกแล้วนะคะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าแบบหนาเคลือบผสมกับหนังและแต่งด้วยหนังสีmetallic กับหมุดสีเงินแนวสาวร็อค สวยน่ารักมากมาย ขาย 1500 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นมือหนึ่งนะคะ

20. kipling imani glitz green 1200 บาทฟรี ems สวยสุดๆ ป้าย + ถุงซิปค่ะ

21.KIPLING FUNDAMENTAL จำชื่อสีไม่ได้ค่ะ เป็นรุ่นเก่า แต่เป็นสีแดงเข้ม ใบนี้ของใหม่ ไม่มีป้าย ไม่มีถุง น้องลิงตัวโตหางม้วนน่ารักมากมาย ขายราคาสุดพิเศษ 1800 บาทฟรี ems เท่านั้น

เวลาสะพายเป็นแบบนี้ค่ะ ขอยืมภาพอื่นมา ที่ขายคือสีแดงนะคะ

------------------------------------------------------------------------

ใบที่ 22 เป็น kipling usa ที่เป็นสินค้า sample นะคะ

- รายละเอียดกระเป๋า sample kipling ดูได้ที่นี่ค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=paradiseofnail&month=21-07-2010&group=12&gblog=4

- ทาง USA จะมีการนำ ใบ sample ที่ทำเป็นตัวอย่างให้กับทางร้านค้าสั่งสินค้าก่อนการผลิตจริงออกมาขาย ในช่วงสิ้นปีทุกปีจะมีการนำสินค้าดังกล่าวมา sale ค่ะ ตัวอย่างลองดูในลิ้งค์นี้นะคะ จะมีข่าวลดราคา kipling ทุกสิ้นปีค่ะ ตัวอย่างข่าวลดราคา sample kipling ปลายปีที่แล้วนะคะ

http://www.metropolitanevents.com/nautica-kipling-sample-sale/

- สินค้า sample ป้ายด้านในจะพิมพ์คำว่า sample not for resale / sample สินค้า sample ลายจะสวยมากค่ะ วางลายเป๊ะๆ เลยเพราะทำเป็นแบบซึ่ง dealer ให้หน้าร้านออกมาโชว์ค่ะ

22. งาน sample kipling delphine medillion snake
ป้าย+ถุงซิป ใบนี้ลายสวยมากๆ ขาย 1400 บาทฟรี ems ค่ะ

------------------------------------------------

23. KIPLING ALVAR CITRUS SMASH = 2000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ ลายนี้สวยน่ารักมากค่ะ

24. KIPLING MORRIE LEATHER PUMPKIN SPICE = 1500 บาทฟรี ems
ถุงป้ายครบ

25. kipling artie black 2000 บาทฟรี ems ของใหม่ถุงป้ายครบสวยน่ารักสุดๆ

26. kipling adara cafe latte มือหนึ่งถุงป้ายครบ 2500 บาทฟรี ems

27.kipling gwendolyn summerdow bright print 2500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

28. kipling fairfax l ice pop purple มือหนึ่งถุงป้ายครบ สวยมากๆค่ะสีนี้ หายากแล้วนะคะ ขาย 2500 บาทฟรี ems

29. kipling gracy hydrangea ใบนี้สวยสุดๆ ทุกป้ายครบ ขาย 2200 บาทฟรี ems

30.kipling kyfee hydrangea ถุงป้ายครบ สีสวยน่ารักมากๆ ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems

31.ใบนี้มือสองนะคะ

Kipling rizzi beige snake ใบนี้มือสองใช้หนเดียวสภาพดีมากไม่มีตำหนิใดๆ กระเป๋าปรับเป็นสะพายได้สองแบบ สวยน่ารักมาก ขายเพียง 1000 บาทฟรี ems

32. มือสองนะคะ
KIPLING NEW EBB BREEN BEIGE ใบนี้มือสองสภาพดีมาก มีตำหนิหนึ่งจุดคือตรงตะขอเกี่ยวด้านซ้ายของกระเป๋าหลุดหายไปด้านนึง แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน รายละเอียดตามภาพด้านล่างนะคะ ขาย 1200 บาทฟรี ems

33.kipling nyx laptop bag red กระเป๋าโน้ตบุ๊ค รุ่นนี้ไม่มีจำหน่ายแล้วเป็นมือสองสภาพดีมาก มีตำหนิที่ช่องแรกของกระเป๋ามีรอยหมึก แต่ไม่ซึมออกมาด้านนอก ไม่มีผลต่อการใช้งาน น้องลิงยังสวยฟู ขายถูกสุดๆ 1500 บาทฟรี ems

34. kipling madhouse prt exp ใบนี้มือสองสภาพดี ผ้ายังแข็ง ใบใหญ่ใส่ของจุ ใส่โน้ตบุ๊คไซต์ใหญ่ 15 นิ้วได้ ก้นกระเป๋ารูดซิปขยายได้ ขาย 1500 บาทฟรี ems

35.KIPLING ART M BLACK ถุงป้ายครบ ใบใหญ่ใส่ของจุมาก แทนกระเป๋าเดินทางได้ ขาย 2400 บาทฟรี ems ราคานี้สุดคุ้มค่ะ

36. kipling make happy tote vivid purple 1000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

37.kipling machida dusty grey ถุงป้ายครบ 1800 บาทฟรี ems

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ตั้งแต่ใบที่ 38-41 เป็น kipling เบลเยี่ยมนะคะ ถุงป้ายครบค่ะ

38. KIPLING OLVIE brilliant purple = 1500 บาทฟรี ems
ใบนี้สีสวยหวานน่ารักมากมาย ถุงป้ายครบค่ะ

39. KIPLING YUUKA DARK FUSHIA มือหนึ่ง
1200 บาทฟรี ems ใบนี้สวยน่ารัก สีสันสดใส สายปรับสะพายเฉียงได้ ป้าย ถุงพร้อมค่ะ

40. KIPLING SHOPPER COMBO TRIANGLE PRINT = 2500 บาทฟรี ems
ถุงป้ายครบ ใบใหญ่สีสันสวยสุดๆค่ะ

41. kipling digi phone
สี lacquer bronze
ซองใส่โทรศัพท์ ขนาดกระทัดรัด เหมาะกับโทรศัพท์เล็กๆนะคะ ขนาดตามที่แจ้งในภาพเลยค่ะ มาพร้อมกล่องพลาสติกใส ขายราคาพิเศษสุดค่ะ 400 บาทฟรี ems (ราคาเต็มจากชอปป้ายยังติดอยู่ 1290 บาทค่ะ)

----

ต่อไปเป็น coach แท้ ส่งตรงจาก usa ราคาถูกใจค่ะ

42.Coach pebble leather double corner zip F52556 คล้องมือสองซิป หนังแท้สีสวยมากๆ มาพร้อมกล่อง ป้าย แคร์การ์ดครบ ขาย 1700 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

43. COACH HORSE AND CARRIAGE LEATHER MEDIUM WRISTLET F51788 = 1500 บาทฟรี ems
คล้องมือขนาดกลาง สวยเป็นหนังทั้งใบ ใบใหญ่ใส่ของจุ น่ารักมากมาย มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดครบค่ะ

สีครีม

44. COACH METRO NEOPRENE TOTE WITH PATENT LEATHER TRIM F29142
กระเป๋าสะพายใบโตเดินเส้นด้วยหนังสวยน่ารักมากๆ น้ำหนักเบาสะพายคล่อง สามารถทำได้สองทรงมีสายเกี่ยวด้านในกระเป๋าอีกสาย ขนาด 18.25x12x6 นิ้ว ถุงพลาสติกตรงรุ่น ป้าย แคร์การ์ด ขาย 4300 บาทฟรี ems

45. COACH PARK LEATHER SMALL WRISTLET F48475 วัสดุเป็นหนังแท้สีดำ คลิปด้ายสีขาว ป้าย แคร์การ์ดครบ ขาย 1200 ฟรี ems

46. Coach campbell leather hobo F24686
กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ ใบโต ทรงเก๋ สีเขียวอมฟ้า (mineral) สวยน่ารักมากๆ ขนาด 14.25x9x5 นิ้ว ขายถูกสุดๆ 4900 บาทฟรี ems

47. COACH PENELOPE SIGNATURE SATIN LARGE CARRY ALL F19188
กระเป๋าสะพายใบโตผ้าทอลายโค้ชสีฟ้าสวย แต่งด้วยหนัง มีหลายช่องใส่ของได้จุ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 4900 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

48. Coach signature stripe rope print shoulder bag F28926 = 4500 บาทฟรี ems

ใบใหญ่ใส่ของจุ เป็นผ้าทอ มาพร้อมป้าย และแคร์การ์ด สวยมากๆค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ

49.Coach Leather L-zip E-reader sleeve F63797 รุ่นนี้สำหรับใส่ tablet ใบใหญ่ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ เป็นหนังทั้งใบสวยมากๆเลยค่ะ ขาย 2000 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดค่ะ

50. Coach penelope leather convertible F19045
กระเป๋าหนังแท้สีชมพูอมส้มสวยน่ารักมากๆ ขนาด 13.5x12.5x3.5 นิ้ว เป็นหนังแท้ทั้งใบ ขาย 4500 บาทฟรี ems

51. COACH PARK COLORBLOCK EAST WEST POUCH F65576
ขนาด 5X3.75X2 นิ้ว
กระเป๋าไซต์มินิ น่ารักสุดๆ เป็นหนังแท้ทั้งใบ สีคัลเลอร์บล็อก กำลังอินเทรนด์ น่ารักมากมาย ราคาเต็ม $108 ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems เท่านั้น คุ้มสุดๆค่ะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

52. Coach small l-zip wristlet in signature coated canvas 52436B ใบนี้เป็น pvc ผสมหนัง แบบสวยมาก กระเป๋ามีรอยหนังยับเนื่องจากการขนส่ง มาพร้อมกล่อง ป้าย แคร์การ์ด สวยสุดๆ ขาย 1300 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

53. Coach campbell leather belle carryall F24961 ราคา 5500 บาทฟรี ems หนังแท้ทั้งใบ
ขนาด 16.25x10x5.5 นิ้ว ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ

54. Coach avery slate leather hobo F23960 = 4500 บาทฟรี ems
ขนาด 12.5x10x3.5 นิ้ว
ใบนี้หนังแท้ทั้งใบสีหวาน ม่วงอมชมพู น่ารักมากๆ ป้ายและแคร์การ์ดครบ ราคาสุดพิเศษค่ะ

55. Coach poppy metallic leather whipstitch glam tote F19011 = 5900 บาทฟรี ems

ใบนี้เป็นหนังเมทาลิค สวยมากๆ ราคาเต็มสูงมาก ไม่มีจำหน่ายแล้วนะคะ เป็นรุ่นหายาก สวยสุดๆ มาพร้อมป้ายและแคร์การดค่ะ

56. Coach signature stripe top handle tote F51267 = 3500 บาทฟรี ems ป้ายแคร์การ์ด ครบ เป็น pvc ผสมหนัง สวย ทำความสะอาดง่ายค่ะ

57.Coach park signature flap bag F23933 = 4500 บาทฟรี ems
ขนาดใหญ่ ใส่ของจุ สวยหรูดูดี ใช้ได้ทุกโอกาส เป็นผ้าทอลายโค้ช แต่งด้วยหนังแท้สีดำ มาพร้อม ป้าย แคร์การ์ดค่ะ

58.Coach multicolor park hand drawn scarf print carrie F23277 = 4900 บาทฟรี ems มาพร้อมถุงพลาสติกใสตรงรุ่น ป้าย และแคร์การ์ด พร้อมกระดาษห่อ สวยสุดๆนะคะ ใบนี้ขนาด 12x10x5.5 นิ้ว

59. Coach poppy leather small wristlet F46117 = 1200 บาทฟรี ems
ใบนี้เป็นหนังแท้ รุ่นวินเทจ ทำเป็นหนังยับๆ สวยน่ารักมาก มาพร้อมป้าย และแคร์การ์ดค่ะ

60.COACH PERGORATED LEATHER WRISTLET F45561 = 1500 บาทฟรี ems ป้าย แคร์การ์ดครบ เป็นหนังฉลุสีเทาน่ารักมากค่ะ

61. Coach small leather wristlet F45651 ใบนี้มือหนึ่งแต่มาแบบไม่มีป้ายไม่มีถุง ไม่มีแคร์การ์ด แต่รับประกันของใหม่แท้ ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ เป็นหนังทั้งใบของจริงสวยน่ารักมาก ขายถูกสุดๆ 1100 บาทฟรี ems ค่ะ

62. Coach brooke large wristlet F43152 = 1800 บาทฟรี ems รุ่นนี้หายากค่ะเป็นรุ่นเก่า หนังนิ่มแบบหนาสวยคุ้มค่าสุดๆค่ะ ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ

63. Coach park leather small wristlet F51763 - 1200 บาทฟรี ems หนังแท้ทั้งใบสวยหรูดูดี ป้าย แคร์การ์ดครบ

64. Coach laura signature tote F18335
กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชใบโต แต่งด้วยหนังสีฟ้าเทาสวยคลาสสิคมากๆค่ะ มาพร้อมป้าย แคร์การ์ด ขาย 4500 บาทฟรี ems

65.Coach Women's East/West Signature Coated Universal Wristlet F63186B = 1700 บาทฟรี ems
ใบนี้สวยน่ารักมาก รุ่นใหม่ล่าสุดปกติราคาสูงมาก ขายราคาพิเศษสุดๆ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดครบค่ะ

66.Coach chelsea metallic leather clutch F46675 ใบนี้เป็นคลัชสุดหรูสีทอง มือหนึ่ง ใบใหญ่มาก จุของได้เยอะ ปกติราคาสูงมาก ขายถูกสุดๆ 2500 บาทฟรี ems ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ

67. Coach signature stripe 6cm devin F26131
เป็นผ้าทอลายโค้ช แต่งด้วยหนัง ใบนี้สีสวยสุดๆ
ขนาด 17.75x12.75x5.5 นิ้ว ขายราคาสุดพิเศษ เพียง 4500 บาทฟรี ems ป้าย และแคร์การ์ดครบ

68. Coach daisy spectator leather crossbody F23951 = 3900 บาทฟรี ems ป้าย แคร์การ์ดครบ วัสดุเป็นหนังแท้สวยมากค่ะ

69.Coach horse and carriage leather medium wristlet F51788 คล้องมือใบกลางหนังสวยมาก แบบคลาสสิค ป้าย แคร์การ์ดครบขาย 1700 บาทฟรี ems

70. Coach kristen signature double zip satchel F22304 = 5900 บาทฟรี ems
ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบ มาพร้อมสายสะพายยาว ป้ายและแคร์การ์ดครบ ใบนี้ราคาเต็ม $428+tax ราคาสูงมาก ใบนี้ได้มาราคาพิเศษจริงๆ ขายถูกที่สุดในเน็ตแล้วค่ะ

71.Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือ นะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

72. Coach Signature Penny Small Shoulder Bag F14282 ใหม่มือหนึ่ง ป้าย แคร์การ์ดครบ สวยน่ารัก ปรับสายได้สามระดับ แต่สะพายเฉียงไม่ได้นะคะ เป็นสะพายข้าง ผ้าทอลายคลาสสิค แต่งด้วยหนัง 3000 บาทฟรี ems ค่ะ

73. Coach signature stripe tartan zippy wallet F48149 กระเป๋าสตางค์ใบยาวใส่ของจุ ลายสวยคลาสสิค ป้าย แคร์การ์ดครบ ขาย 2000 บาทฟรี ems

74. Coach park leather medium wristlet F49472 ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบ หนังหนาๆ หนังดีมาก ป้ายแคร์การ์ดครบ ขาย 1700 บาทฟรี ems

75.Coach legacy weekend ticking stripe zippy wallet F49316 ใบนี้มือ 1 แต่ไม่มีป้าย (ป้ายหลุดหายไป) แต่สายเอ็นยังคล้องอยู่ และไม่มีแคร์การ์ด แต่รับประกันของใหม่แท้ค่ะ สีสวยสดใส ใส่ของจุ ขายราคาสุดพิเศษสุดๆ 1700 บาทฟรี ems ค่ะ ราคานี้หาไม่ได้แล้วนะคะ

76.COACH SIGNATURE STRIPE OCELOT PRINT MEDIUM WRISTLET F51709 กระเป๋าคล้องมือขนาดกลางลายเก๋น่ารักมาก วัสดุเป็นผ้านะคะ มีป้ายไม่มีแคร์การ์ดตั้งแต่ได้มา รับประกันของแท้ ขายถูกสุดๆ 1500 บาทฟรี ems

77. COACH PARK LEATHER FLAP BAG F23288 = 4500 บาทฟรี ems
ใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบสี pewter ขนาดกำลังสวยใช้สะพายไหล่ ดูดีสุดๆ ป้ายแคร์การ์ดครบค่ะ

78. Coach madison leather chain wristlet F47930 ใบนี้สวยมากๆหนังแท้สี punch สายเป็นโซ่ สวยมากมาย ขาย 1800 บาทฟรี ems

79. Coach madhison ikat universal 63060 กระเป๋าคล้องมือหรือดัดแปลงใส่มือถือได้ ขนาดกระทัดรัดเป็นหนังแท้สีดำ อุปกรณ์ครบขาย 1700 บาทฟรี ems

80.Coach madison leather E/w Universal F61960 กระเป๋าคล้องมือหรือดัดแปลงใส่มือถือได้ ขนาดกระทัดรัดเป็นหนังแท้สีดำ อุปกรณ์ครบขาย 1700 บาทฟรี ems

81.Coach Ashley Dot OP Art Wristlet F49460 คล้องมือขนาดเล็กของใหม่ ป้ายแคร์การ์ดครบ สวยน่ารักมากมายขาย 1200 บาทฟรี ems

82.Coach park leather medium wristlet F49472 คล้องมือไซต์กลางหนังเป็นแบบหนานิ่ม หนังสวยมากสีเชอรี่ ป้ายแคร์การ์ดครบ รุ่นนี้สวยสุดๆค่ะขาย 1700 บาทฟรี ems

83.Coach park leather medium wristlet F51683 กระเป๋าคล้องมือขนาดกลางหนังเป็นแบบหนานิ่มสวยมากสีม่วงพลัม มาพร้อมป้าย แคร์การ์ดครบ ขาย 1700 บาทฟรี ems

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

มุมมือสองค่ะ ด้านล่างนี้เป็น coach มือสองสภาพดี ขายถูกสุดๆ แท้ทุกใบค่ะ

84. Coach kristen leather large wristlet F43645 กระเป๋าสตางค์หนังแท้ทั้งใบ มือสอง สภาพดีมากไม่มีตำหนิ หนังสวยมากๆ ขาย 1500 บาทฟรี ems อุปกรณ์ไม่อยู่แล้วนะคะไม่ได้เก็บไว้

85. Coach kristen peach leather purse bag F43723 ใบนี้เป็นมือสอง หนังสภาพดีมาก มีรอยปากกาจางๆด้านหลังหนึ่งจุดแทบมองไม่เห็น ใช้เป็นคล้องมือหรือสะพายไหล่ก็ได้ สายปรับได้ค่ะ ขาย 1800 บาทฟรี ems อุปกรณ์ไม่อยู่แล้วนะคะไม่ได้เก็บไว้

ด้านหลังมีรอยหมึกจางๆแทบมองไม่เห็น หนึ่งจุด

86.Coach poppy signature small wristlet F46437 คล้องมือขนาดเล็กมือสองสภาพดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆเหมือนใหม่ อุปกรณ์ไม่อยู่แล้วนะคะไม่ได้เก็บไว้ ขาย 800 บาทฟรี ems

87.Coach signature stripe small wristlet ใบนี้เป็ูนของมือสอง แต่สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ เป็นผ้าทอแต่งด้วยหนังสีชมพู สวยสุดๆ จำชื่อรุ่นไม่ได้แล้วค่ะ ขายเพียง 800 บาทฟรี ems ค่ะ ป้ายกับแคร์การ์ดไม่ได้เก็บไว้นะคะ ใบนี้ใบเล็กขนาด 6.5x4 นิ้วด้านในใหม่ค่ะ

88.Coach signature stripe crossbody F19218 ใบนี้มือสองสภาพดีสุดๆ ผ้าเหมือนใหม่ มีตำหนินิดหน่อยแทบมองไม่เห็น มีสายสะพายยาวด้วย ขาย 2000 บาทฟรี ems

ด้านหลังมีฝุ่นสองจุดตรงที่วง กับตรงสายมีเลอะฝุ่นตรงที่วงไว้ค่ะ ตัวสายใหม่ ไม่มีขุย

ด้านในใหม่ ไม่มีตำหนิ

89. coach hamptons leather bag F12917 ใบนี้เป็นมือสองหนังแท้ทั้งใบ สภาพดีสุดๆใช้หนเดียวแล้วเก็บ ของพี่สาวฝากขาย ตอนได้มาไม่มี tag แต่ซื้อมาใส่เพิ่มแล้วค่ะ หนังหนาสวย ไม่มีตำหนิใดๆ ขาย 2000 บาทฟรี ems ค่ะ

90. ซื้อ 1 ได้ 2 ชิ้น Coach signature pop pouch F52619 ใบนี้เป็นสะพายหนีบ และคล้องมือใบใหญ่มาก มีอีกชิ้นแยกออกมาได้ เป็นได้ทั้งกระเป๋าสตางค์ กระเป๋าคล้องมือ เป็นหนัง และ pvc คุ้มสุดๆค่ะ ใบนี้มือหนึ่งราคาอยู่ที่ 4000 บาท ใบนี้ใช้หนเดียวสภาพเป๊ะ เหมือนของใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิใดๆ ขายเพียง 2500 บาทเท่านั้นค่ะ ไม่มีป้ายกับแคร์การ์ดนะคะ ไม่ได้เก็บไว้ รับประกันของแท้ค่ะ ส่งฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

91. Coach signature python stripe tote F25706 ใบนี้เป็นมือสอง สีผ้าตรงขอบกระเป๋ามีเฟดออกไป tag coach ไม่มี สภาพโดยรวมยังสวยเนี้ยบค่ะ ขายถูกสุดๆ 2000 บาทฟรี ems

ภาพจริง

92. Coach chelsea leather flap top handle F46044 = ใบนี้มือสองมีตำหนินิดหน่อย ใช้ครั้งเดียว ป้าย แคร์การ์ดครบ ขายถูกสุดๆ 1800 บาทฟรี ems
ตำหนิของใบนี้คือมีรอยถลอกตรงมุมด้านหลังนิดหน่อยตามภาพค่ะ นอกนั้นเนี้ยบ เชือกเอ็นยังติดกับกระเป๋าอยู่ค่ะ ซื้อมาสี่พันกว่า ขายถูกสุดๆแล้วค่ะ

ภาพถ่ายจากกระเป๋าใบจริงที่ขาย

ตำหนิ

93. Coach vintage leather bag F10890 ใบนี้มือสอง รุ่นวินเทจ หนังหนาอย่างดี มีตำหนินิดหน่อย สภาพเยี่ยมเหมือนใหม่ ขาย 1800 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ ใบนี้ไม่มีป้ายกระดาษกับแคร์การ์ดนะคะ ไม่ได้เก็บไว้

มีตำหนิเล็กน้อย ด้านหน้าตรงที่วงไว้

กับตรงก้นกระเป๋า

94. Coach penelope linen signature shoulder F19189 ใบนี้มือสอง สภาพดีมาก สวยน่ารัก ด้านในสะอาดเอี่ยม สายปรับเป็นสะพายเฉียงได้ ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems ค่ะ อุปกรณ์ไม่มีนะคะ ไม่ได้เก็บไว้

95.Coach poppy mini signature c oxford tote F25078 ใบนี้มือหนึ่งใช้หนเดียว สภาพกิ๊กมาก ไม่มีตำหนิ ของพี่ฝากขาย ขายถูกสุดๆ 2500 บาทฟรี ems ค่ะ อุปกรณ์ไม่มีนะคะ ไม่ได้เก็บไว้

96.Coach leather purse กระเป๋าสะพายข้างแบบเก๋ๆ เป็นสะพายไหล่ แบบหนีบ เป็นหนังแท้สวยน่ารัก สภาพเป๊ะมาก ไม่มีตำหนิใดๆ หนังสวยมาก ป้ายกับแคร์การ์ดไม่ได้เก็บไว้แล้วนะคะ พอดีจำชื่อรุ่นไม่ได้แล้ว แต่ของแท้แน่นอน สวยสุดๆ ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems ค่ะ

97. Coach scribble signature tote L05M-201 กระเป๋า tote ใบเล็ก มือสอง ใส่ของจุกจิก ใส่มือถือได้ น่ารักมากมาย ตัวกระเป๋าเป็นผ้า canvas อย่างหนาพิมพ์ลาย coach แต่งด้วยขอบเป็นหนังกลับ สภาพใช้งาน แต่โดยรวมยังดีอยู่มากค่ะ ส่งซักแห้งหน่อยจะแจ่มเลย ขายถูกสุดๆ 1500 บาทฟรี ems ค่ะ อุปกรณ์ไม่อยู่แล้วนะคะ ไม่ได้เก็บไว้

ตรงมุมด้านในด้านนึงมีขุยเล็กน้อย นอกนั้นสภาพดีค่ะ

98.Coach signature soho flap F19581 ใบนี้มือสองสภาพใหม่กิ๊กใช้หนเดียว ไม่มีตำหนิใดๆ ใบใหญ่สายปรับเป็นสะพายเฉียงได้ ขายถูกสุดๆ เพียง 2200 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ต่อไปเป็นรายการพิเศษค่ะ น้องลิงแฟนซีไซต์จัมโบ้ของเบลเยี่ยม พร้อมส่งทุกตัว น่ารักน่าสะสมค่ะ
ขายตัวละ 400 บาท ค่าส่ง ems ออเดอร์ละ 30 บาทสั่งกี่ตัวก็ได้ มีให้เลือกดังนี้

kipling Italy monkey keychain

kipling Brazil monkey keychain

ต่อไปเป็นพวงกุญแจ

kipling clip s starlight blue สีใหม่น่ารักมากมาย 250 บาทฟรีลงทะเบียน (ส่ง ems บวกเพิ่ม 20 บาทนะคะ) ตัวนี้ลิงเบลเยี่ยม

ต่อไปเป็น kipling clip m น้องลิงคล้องกระเป๋าหรือใช้เป็นพวงกุญแจได้ สี vibrant pink ตัวนี้ตัวใหญ่จัมโบ้ ไซต์ m นะคะ ขาย 300 บาทฟรีส่งลงทะเบียน (ส่ง ems บวกเพิ่ม 20 บาทนะคะ) ตัวนี้ลิงอเมริกานะคะ

kipling small sven and baby keychain ลิงแม่ลูก ตัวแม่สี vibrant pink ตัวลูกของจริงสีเหลือง สวยน่ามากมาย ขาย 350 ฟรี แบบลงทะเบียนค่ะ
(ส่ง ems เพิ่ม 20 บาท) ลิงอเมริกานะคะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดนะคะ วันนี้แม่ค้าไม่ได้อยู่เฝ้าหน้าจอ มีอะไรด่วนๆ โทรมาได้ค่ะ งดตอบเมล์ที่ต่อราคานะคะ เพราะขายถูกที่สุดแล้ว และส่งฟรี ems ให้ เช็คราคากับเจ้าอื่นๆก่อนได้นะคะ ราคาที่ขายถูกกว่า shop เกิน 50% แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3